Điều lệ giải bóng bàn đôi các câu lạc bộ Hải Phòng mở rộng lần thứ II năm 2013

doccothankiem_hp

Thượng Tá
dung day ong nghia cu oanh cho NAMHAO phai xoay''chieu vot'' hihihi

Ok bạn,hôm đó tôi sẽ gọi bạn sang sớm mà thưởng thức Bia tôi mời nhưng Nam Hao trả tiền?ý bạn sao?có nên xin thêm vài đĩa rau xào và đậu lướt ván ko?món này thằng em Toàn rất khoái đó...:zingme5:

Last edited:

fanwanghao

Đại Uý
có ai bốc thăm trúng mình thì xin kết quả bốc thăm cùng bảng nhé, mấy hôm ốm đau chả biết gặp bác nào ,hichic

wanghaohp

Moderator
Kết quả giải đôi các CLB Hải Phòng mở rộng:
1-Hạng A nhất đôi Long Công Phú Thọ nhì đôi Lợi trình Hải Phòng ba Đôi Tùng Tuân Ngô Quyền
2-Hạng B nhất đôi Linh ĐÔng Phú Thọ nhì đôi Đạt Ngân Việt tiệp ba Đôi Thư Paragame Hải Giầy Hải Dương
3-Hạng C Nhất đôi Nam Dũng vima Nam Hao nhì đôi Toàn Nghĩa Công ty Thủy Lợi sông Đa Độ
4-Hạng Lãnh đạo Nhất đôi Diệp Trà Tân tiến ba Đôi Dân Vịnh Xăng Dầu
Kết quả sẽ đc cập nhật tiếp vào hôm nay xin cảm ơn tất cả các đoàn đã nhiệt tình tham dự đóng góp vào thành công của giảii

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Kết quả giải đôi các CLB Hải Phòng mở rộng:
1-Hạng A nhất đôi Long Công Phú Thọ nhì đôi Lợi trình Hải Phòng ba Đôi Tùng Tuân Ngô Quyền
2-Hạng B nhất đôi Linh ĐÔng Phú Thọ nhì đôi Đạt Ngân Việt tiệp ba Đôi Thư Paragame Hải Giầy Hải Dương
3-Hạng C Nhất đôi Nam Dũng vima Nam Hao nhì đôi Toàn Nghĩa Công ty Thủy Lợi sông Đa Độ
4-Hạng Lãnh đạo Nhất đôi Diệp Trà Tân tiến ba Đôi Dân Vịnh Xăng Dầu
Kết quả sẽ đc cập nhật tiếp vào hôm nay xin cảm ơn tất cả các đoàn đã nhiệt tình tham dự đóng góp vào thành công của giảii
Tên đầy đủ của chúng tôi là :Cty TNHH MTV Khai Thác Công Trình Thủy Lợi Đa Độ. Kính đề nghị Wanghaohp xem xét và cân đối cho phù hợp-Axelo

Bình luận từ Facebook