Điều lệ giải Bóng bàn các cây vợt dọc mở rộng lần thứ 2 năm 2013 tại Hải Phòng

thangRau

Đại Uý
Bác Thắng cho em hỏi, hình như bác cũng biết bác Khánh Thành ( Du lịch Hà Nội ). Bác Thành này đánh Pen cũng khá hay phải không bác? Không biết bây giờ bác Thành còn chơi nữa không a? Thanks bác! Xin lỗi bác chủ topic vì lỡ làm loãng.

Thành - Hà Nội Tourism đánh J-pen, giao bóng hay, giật trên bàn tốt, đặc biệt là khả năng phòng thủ lốc lốp xa bàn.
Dạo này k thấy xuất hiện trên giang hồ nữa do thủ trưởng k yêu môn thể thao nhẹ và khó này

fanwanghao

Đại Uý
Ôi chu cha Bm sao lại xuất hiện lắm nhân tài thế này,chả lẽ sau mỗi giải đấu bệnh việt Việt Tiệp lại phải thò tay múa chân vào thì mấy vdv mới đc bình yên trở về nhà à

fanwanghao

Đại Uý
Sắp đến giải rồi ,lại hội tụ những gương mặt tiêu biểu về dự giải ,lòng em xôn xao và nao nao quá,hehe. L ần này xem xét một đội hình chuẩn bị để đối đầu với anh em xứ quảng ,hay hay. Ông NAM HAO nói gì đi nhỉ hay là chỉ lo cho số phận vợt dọc của mình mà ko lên đây khuấy động tí nhỉ

Last edited:

wanghaohp

Moderator
Sắp đến giải rồi ,lại hội tụ những gương mặt tiêu biểu về dự giải ,lòng em xôn xao và nao nao quá,hehe. L ần này xem xét một đội hình chuẩn bị để đối đầu với anh em xứ quảng ,hay hay. Ông NAM HAO nói gì đi nhỉ hay là chỉ lo cho số phận vợt dọc của mình mà ko lên đây khuấy động tí nhỉ

Chú làm sao cứ xoắn lên thế nhỉ , đợt này anh Nguyên QN về đấy chú liệu mà tiếp đón.

wanghaohp

Moderator
Thành - Hà Nội Tourism đánh J-pen, giao bóng hay, giật trên bàn tốt, đặc biệt là khả năng phòng thủ lốc lốp xa bàn.
Dạo này k thấy xuất hiện trên giang hồ nữa do thủ trưởng k yêu môn thể thao nhẹ và khó này

Hóa ra cũng nhiều cao thủ vợt dọc ẩn dật quá ta ,làm thế nào khai quật hết lên là đẹp.

fanwanghao

Đại Uý
Tuần sau là giải tổ chức rồi,nếu ko có gì thay đổi thì đồng đội viettiep sẽ là
Đạt fanwanghao
Ngân gai
long nhí
dương kèn
............ sẽ up date sau vì phải mồi chài anh em tham gia nữa

wanghaohp

Moderator
Đã cập nhật đầy đủ các đội và các nội dung thi đấu đề nghị các đội chuẩn bị lực lượng mạnh nhất tham chiến nhé hehe

Bình luận từ Facebook