Điểm nổi bật của một trận đấu bóng bàn Hà Lan!

Slupmi-Atled

Trung Sỹ
Ôi xin lỗi, tôi quên mất.
Ở Club của tôi, thi thoảng có coach, nhưng phần lớn thời gian, chúng tôi sẽ tự tập luyện với nhau. Club của tôi có khoảng 10 thành viên thường xuyên tập luyện mỗi ngày.
Rất vui vì bạn có những người chơi cuồng nhiệt! Bạn tập luyện bao nhiêu ngày một tuần? Nó có thể hữu ích để ghi lại quá trình tập luyện của bạn. Thường thì bạn không nhận ra chính xác mình đang làm gì. Nhưng có lẽ bạn đã làm điều đó rồi?

Glad you have enthusiastic players! How many days a week do you train? It can be helpful to record your sessions. Often you don't realize exactly what you're doing. But maybe you've already done that?

Slupmi-Atled

Trung Sỹ
Rất vui vì bạn có những người chơi cuồng nhiệt! Bạn tập luyện bao nhiêu ngày một tuần? Nó có thể hữu ích để ghi lại quá trình tập luyện của bạn. Thường thì bạn không nhận ra chính xác mình đang làm gì. Nhưng có lẽ bạn đã làm điều đó rồi?

Glad you have enthusiastic players! How many days a week do you train? It can be helpful to record your sessions. Often you don't realize exactly what you're doing. But maybe you've already done that?
@729-FX Tôi vẫn tò mò...

Still curious... ;)

Slupmi-Atled

Trung Sỹ
I usually practice 3 days a week, because I work far from home so I have quite a bit of time to play. Of course I recorded the videos. This is my channel: https://youtube.com/@onlinevideo223?si=zupBRA-P-qgDUvSa
Tôi chơi bóng bàn mỗi ngày và luyện tập khoảng 10 giờ một tuần. Cảm ơn bạn đã liên kết, tôi đã đăng ký để có thể theo dõi bạn!

I play table tennis every day and practice about 10 hours a week. Thanks for the link, I subscribed so I can follow you! :)

Bình luận từ Facebook