Điểm danh ma đêm nào !

Chào cả nhà, nóng qá, em ngủ không được, thời tiết miền nam dạo này ẩm ương quá !

ae mình hình như không có duyên gặp nhau hay sao nhỉ , hồi anh trong đó hò hẹn mãi mà không gặp được , tết chú về quê anh hy vọng gặp mặt mà có được đâu . chán như con dán

Drhongson

Đại Tá
Hôm trước mình ra Hà nội xem CUP XUÂN AN , tình cờ ngồi bên 1 vị khán giả , thấy mình đang muốn cho thuê nhà ở Sài gòn ,
thế là anh ấy hỏi Thuê luôn . Nay ông bạn ấy mở quán Bún đậu Mắm Tôm tại nhà mình số 50 Trần Quang Diệu
P14 QUẬN 3 SÀI GÒN . có nhiều món ngon như Bún đậu mắm tôm , giả cầy, bún ốc , chả cốm , nem rán , nước me , nước sấu , bia bọt ... Hôm qua quán khai trương , thấy có mời báo đài , người mẫu đến xôm tụ ,
mình cũng xơi thử mấy món thấy ăn vào RẤT DỄ GHIỀN . Thấy dàn tiếp viên lịch sự xinh xắn ngoan ngoãn dễ mến có cảm tình .
Đêm qua đi qua thấy khách ngồi đông , thấy cũng mừng cho ông bạn mê bóng bàn .
(Hỏi ra mới biết ông bạn này là quản lý cao cấp của 1 khách sạn 5 sao ở Hà nội )

Vậy bố cáo thiên hạ , anh chị em mình ai tiện thì ghé qua ủng hộ quán ông bạn mình nhé .

Ai ơi ghé QUÁN NHÀ MÌNH
Nhâm nhi thưởng thức chút tình ... MẮM TÔM .
QUÁN mới mở thấy đã xôm
Người xe đông nghẹt sáng hôm KÍN BÀN

Xì xụp húp húp chan chan
Xơi thử 1 chén , muốn PHANG cả nồi .
hihi

@Quán mở cửa từ 10h sáng tới 11 h đêm nhé bà con . số phone 0968.568.066 .

Last edited by a moderator:

tipphono8x

Trung Uý
Có ít bánh bao chay vẫn đang để tủ lạnh, mời các bác ghé qua số nhà 261A Quan Nhân, Thanh Xuân e hấp nóng chiêu đãi các bác. Vì bánh bao chay nên chỉ có Pepsi uống kèm chứ không có rượu. Nhâm nhi tý để xem CR7 :)

Bình luận từ Facebook