Điểm danh ma đêm nào !

Drhongson

Đại Tá
Cuối năm các bác có làm giải gà chào xuân như năm ngoái không nhỉ, làm thì mới óp ép được, cuối năm nay em cũng rảnh, dự tính đi giao lưu trong tp hơi bị nhiều.
Nghe mấy ma trinh sát báo lại , tình hình cuối năm giải to giải bé san sát sợ nhàm .
Nên có lẽ ra giêng bầy gà mới làm 1 giải để tiêu mỡ .

@Cái Box Tán gẫu này of tụi mình bị ADMIN nhét vô hẻm sâu mấy xẹc , nên khó mà mọc mũi sủi tăm nổi , nhỉ.

Last edited by a moderator:

giacuong

Trung Sỹ
Wéo còm Geri, GiaCuong lẫn hội ma đêm lên thăm xứ ngàn hoa. Ngoài đồi thông hai mộ thì DL còn nhiều đồi thông...không có mộ nào, mà đồi...không có thông cũng có luôn bác Già Cuồng ơi:p:p
Ấy việc Geri muốn gặp mặt CR là phải lên thăm xứ ngàn hoa, còn Giacuong muốn tieu than tien tập hợp ACE chiến hữu đi cao nguyên chinh chiến 1 chuyến hay là mời Dr HS làm chủ xị luôn......

NTBB

Super Moderators
Ấy việc Geri muốn gặp mặt CR là phải lên thăm xứ ngàn hoa, còn Giacuong muốn tieu than tien tập hợp ACE chiến hữu đi cao nguyên chinh chiến 1 chuyến hay là mời Dr HS làm chủ xị luôn......

Cho NTBB xin 1 chân lượm bóng và cameraman nhé. Lâu lắm rồi chưa lên ĐL. Người đẹp CR rủ riêng mấy lần mà còn ... chảnh (!?), nên chưa đáp ứng được. Lần này quyết tâm đấy !

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng

Chúng ta nên đi vào đầu năm hay cuối năm đây, lấy biểu quyết nha các bác !
theo em nếu đi cuối năm thì phải đi sớm, xa xa tết một chút, vì gần tết ai cũng bận việc gia đình lắm
đầu năm thì nên gần tết một chút, lấy khí thế,

giacuong

Trung Sỹ
Chúng ta nên đi vào đầu năm hay cuối năm đây, lấy biểu quyết nha các bác !
theo em nếu đi cuối năm thì phải đi sớm, xa xa tết một chút, vì gần tết ai cũng bận việc gia đình lắm
đầu năm thì nên gần tết một chút, lấy khí thế,
tieu than tien cứ lên lịch cụ thể đi , ai mà tham gia thì đăng kí luôn. vụ này có Bác Út tham gia nữa đó nghe bà con ơi....hoan hô 2tay

cari3h

Moderator
Theo ý em thì thế này: nếu các bác sắp xếp dc thì nên đi cuối năm ( chưa đến tết âm lịch) vì mùa này không phải mùa du lịch nên đồ ăn và Khách sạn giá rất địa phương. Hơn nữa đây là mùa đẹp nhất trong năm, Hoa nở đẹp, không mưa, khí hậu lành lạnh, có nắng và gió, rất đặc trưng Dalat ( ai chưa đi dl mùa này coi như chưa biết gì về Dalat). Qua Tết là mùa du lịch, nguyên Cái khoản book vé, tìm ks vừa ý cũng làm các bác mệt óc rồi

choctietlon

Super Moderators
Theo ý em thì thế này: nếu các bác sắp xếp dc thì nên đi cuối năm ( chưa đến tết âm lịch) vì mùa này không phải mùa du lịch nên đồ ăn và Khách sạn giá rất địa phương. Hơn nữa đây là mùa đẹp nhất trong năm, Hoa nở đẹp, không mưa, khí hậu lành lạnh, có nắng và gió, rất đặc trưng Dalat ( ai chưa đi dl mùa này coi như chưa biết gì về Dalat). Qua Tết là mùa du lịch, nguyên Cái khoản book vé, tìm ks vừa ý cũng làm các bác mệt óc rồi

Nghe cô Cà giơi thiệu đã muốn đến xứ Đà rồi, đời mình chưa một lần được ghé qua ngắm hồ Than Thở với đồi thông. Nghĩ cùng thấy tiếc......hu hu hu

cari3h

Moderator
Cái nhà bác Chọc mà đến DL ý, iem tình nguyện dẫn vô...sới cho bác tha hồ tung hoành, la hét xô xê...khi nào mệt lôi ra...họp báo chứ đến hồ Than Thở hay đồi thông làm gì:p

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng

Theo ý chị Cà thì

Vậy chúng ta sẽ đi cuối năm nha, từ nay đến lúc đi, đợi mọi người đăng kí đông đông khoảng 2 tuần vậy : ngày 18.1 ( tức thứ 6 ) là ngày đẹp
Theo em nên đi 2 ngày, vừa du lịch kết hợp chơi bóng bàn, đi vào tối thứ 6 , lên xe ngủ 1 giấc, đến nơi tầm sáng thứ 7, chơi nguyên 2 ngày thứ 7 và chủ nhật , tối chủ nhật lên xe, sáng thứ 2 về đến sg bắt đầu tuần mới là hợp lí.
nên đi xe giường nằm , vì nằm trên xe có thể ngủ tới sáng, sáng khỏi phải ngủ bù ( cá nhân em thích đi ghế , vì tiết kiệm chi phí )

KIEMCUN

Binh Nhì
Con ma nào không ngủ được xem chân dài cho ...mệt đi rồi dễ ngủ nào
[video=youtube;cgg6Owhh5FE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=cgg6Owhh5FE[/video]

Last edited:

KIEMCUN

Binh Nhì
Mời các con ma xem chân dài xong rồi đến xem chân ngắn đây
[video=youtube;11XbWyKUUgw]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=11XbWyKUUgw[/video]

Geri

Trung Sỹ
Đêm nay các ma đi chơi Giáng sinh có vui hem???
Riêng Gr thì rất vui :eek:, hùi chìu lên d3 đánh bb thì toàn thắng, hihi...:p, đến khuya đi chơi về gặp mấy chú công an, bị thổi hoét hoét....hic... tưởng lần này die rùi (vì hok mang theo jay tờ, cũng hok còn nhìu tiền trong túi, lại còn có hơi men nữa chứ :D), ai dè... "Đường này bị cấm rùi, k quẹo được, chạy thêm 50m thì sẽ quẹo được!", hú hồn!!!thèm Bia

Bình luận từ Facebook