Điểm danh ma đêm nào !

drsan

Thượng Tá
Mỗi thời 1 khác.Thời chiến khác,Thời bình khác.
Có bác lên diễn đàn toàn Up, up...up...lên nào...thế là lên trung tá! :D, muốn thăng chức nhanh, đơn giản là lập ra vài cái topic với những cái thú vị như: có bạn tìm nguời học bb, có nguời quay 1 clip rồi xin góp ý...kết quả vẫn có "non" như thường. MiTuy nhiên, diễn đàn thấy các nick đóng góp rất hay như: @NNTB, @ Trạng ... Cá, @o3ma, @Drhongson, BHG...

Trainee

Đại Tá
Có bác lên diễn đàn toàn Up, up...up...lên nào...thế là lên trung tá! :D, muốn thăng chức nhanh, đơn giản là lập ra vài cái topic với những cái thú vị như: có bạn tìm nguời học bb, có nguời quay 1 clip rồi xin góp ý...kết quả vẫn có "non" như thường. MiTuy nhiên, diễn đàn thấy các nick đóng góp rất hay như: @NNTB, @ Trạng ... Cá, @o3ma, @Drhongson, BHG...
Ha ha, lúc đồng chí này vào dd thì mình toàn nói phét ăn like, nên ko biết Cá cũng toàn trạng lên thần thôi. :D

nvh78

Đại Tá
Dù là ảo hay thật thì cũng sẽ có nọ có kia.

drsan

Thượng Tá
Ông kia chuyên khoa sản nên toàn nói tới cái ấy thôi bác ợ!
Tập bóng bàn với nữ toàn gào "Ổn cái lườn". :D
Chơi thể thao là tránh xa đàn bà con gái! Nếu không phải bằng cảm giác thì loanh quanh cuối cùng đều đi tới cái ll ấy thôi @Trainee nhỉ!

Bình luận từ Facebook