DHS Wang ChuQin-Có ai đã thử?

anhemoy

Đại Tá
B đánh vợt dọc hay vợt ngang? Nếu đánh mút Tàu b nên thử sang dòng Long 5
em đánh vợt dọc ạ, em lại k thích vợt của mình có tên của VĐV lắm :D
em thì đánh lai tàu thôi ạ, giờ thì đang thấy con dynasty ok nhất trong những con từng chơi

mcfly

Thượng Tá
e cũng toàn chơi stiga, hiện h e đang chơi Dynasty carbon, thấy cũng k có gì chê cả, mua phát 3 cây để đánh dần
muốn kiếm cây khác trải nghiệm thêm ạ. Em cảm ơn bác nhé
mua 3 cây thì chắc còn nhiều tiền hơn cả 968

langngoi

Đại Tá
e cũng toàn chơi stiga, hiện h e đang chơi Dynasty carbon, thấy cũng k có gì chê cả, mua phát 3 cây để đánh dần
muốn kiếm cây khác trải nghiệm thêm ạ. Em cảm ơn bác nhé
Em dạo này cũng toàn chơi stiga, nhưng stiga của tt tầu. bác thích stiga thì nên ngắm thử mấy em stiga tầu xem, dán h3 nó vẫn có chất riêng đấy

anhemoy

Đại Tá
Em dạo này cũng toàn chơi stiga, nhưng stiga của tt tầu. bác thích stiga thì nên ngắm thử mấy em stiga tầu xem, dán h3 nó vẫn có chất riêng đấy
e có order 1 con stiga inspira hybird carbon tầm 3tr7 nhưng nghĩ sao lại hủy, chuyển qua 1 con innerforce ZLC + 1 con NCT 7 2nd :D
có điều kiện e cũng kiếm thử 1 con dynasty carbon nội Tàu xem sao. Cảm ơn bác ạ

tund1204

Trung Sỹ
Cây stiga carbonado 45 chơi ok không bác, bác đã thử chưa?
con carbonado 45 dán mặt tàu giật mệt vãi , em đánh giá ko cao bên trái con này , chụp bóng lồng lên hơi nhiều ko gây áp lực đc cho đối thủ nhưng ai có quả trái phang kiểu cả cánh tay thì ngon đó , khuyến khích dán dignic 05 hoặc 80

M.Hoang

Đại Tá
con carbonado 45 dán mặt tàu giật mệt vãi , em đánh giá ko cao bên trái con này , chụp bóng lồng lên hơi nhiều ko gây áp lực đc cho đối thủ nhưng ai có quả trái phang kiểu cả cánh tay thì ngon đó , khuyến khích dán dignic 05 hoặc 80
Con này phải dán mặt cứng. Hơi xịt nên mặt mềm là xịt ngay

Pluripotenial

Đại Uý
Ngược lại em đánh giá Stiga carbonado45 đánh 2 mặt H3 rất ngon, tuy nhiên nên đánh với cự ly trung gần bàn.

bachikho

Đại Tá
Ngược lại em đánh giá Stiga carbonado45 đánh 2 mặt H3 rất ngon, tuy nhiên nên đánh với cự ly trung gần bàn.
cái này gọi là mỗi người 1 cảm giác, cho nên cái chuyện lên đây hỏi cốt j nên ghép với mặt j là vô nghĩa vì với người này hay thì với ng khác có thể lại là dở :D

lion

Đại Tá
cái này gọi là mỗi người 1 cảm giác, cho nên cái chuyện lên đây hỏi cốt j nên ghép với mặt j là vô nghĩa vì với người này hay thì với ng khác có thể lại là dở :D
Đúng rồi, tham khảo chỉ có tính chất tương đối thôi, không ai giống ai mà, kể cả anh em sinh đôi học cùng 1 thầy, dùng combo y hệt nhau thì sao nói được cảm giác của người này giống người kia?!

tund1204

Trung Sỹ
chắc do rơ bác , carbonado ko hợp với chiến thuật của mình , bóng ra chậm quá đánh cự li trung gần bàn cũng phải 2 ~ 4 đòn mới kết được người ta , mình cầm con 190 đánh 1 đòn cho lẹ , mập di chuyển chậm nên bất thiện đôi công

Bình luận từ Facebook