TP Hồ Chí Minh DHS W968

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E phát lực phải rất mạng
Phải nói là nếu để e đánh phải cầm con Long thì xác định nhặt bóng là vừa
Nhưng cầm Infinity cảm giác chỉ đc 60% khả năng phát lực Fh vốn có
Chưa thấy em Stiga nào FH tốt, đồng thời chả em nào BH kém, trung bình cũng phải bằng khá của But

langngoi

Đại Tá
E phát lực phải rất mạng
Phải nói là nếu để e đánh phải cầm con Long thì xác định nhặt bóng là vừa
Nhưng cầm Infinity cảm giác chỉ đc 60% khả năng phát lực Fh vốn có
hi 2 con cốt khác nhau, thời điểm đánh nó cũng chỉ lệch nhau tý tẹo, bạn đang phát lực tốt với Long, thì đương nhiên có thể khi sang 1 em khác cách phát lực, thời điểm đánh lại ko phù hợp với cốt mới, chứ ko hẳn em nào kém em nào :D

Thái Nguyễn

Đại Uý
hi 2 con cốt khác nhau, thời điểm đánh nó cũng chỉ lệch nhau tý tẹo, bạn đang phát lực tốt với Long, thì đương nhiên có thể khi sang 1 em khác cách phát lực, thời điểm đánh lại ko phù hợp với cốt mới, chứ ko hẳn em nào kém em nào :D
e thử hết các loại từ moi bạt rồi đối đều kém hơn nhiều a ạ

langngoi

Đại Tá
e thử hết các loại từ moi bạt rồi đối đều kém hơn nhiều a ạ
hi mình cũng chơi infinity rồi, khoảng 4 5 tháng đầu cảm nhận giống bạn, nhưng sau đó thì tự nhiên thấy nó ko thế nữa :), mình cũng ko chỉ ra được nó rõ ràng là phải mình phải điều chỉnh cái gì , nhưng chỉ thấy khi mình đã quen cốt thì mình mới phát huy được cái mình có

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Không hợp là phải té ngay, chứ tận 4 - 5 tháng sau mới phát hiện ra thì ... MẤT CÔNG LẮM :D:D:D:D
hi mình cũng chơi infinity rồi, khoảng 4 5 tháng đầu cảm nhận giống bạn, nhưng sau đó thì tự nhiên thấy nó ko thế nữa :), mình cũng ko chỉ ra được nó rõ ràng là phải mình phải điều chỉnh cái gì , nhưng chỉ thấy khi mình đã quen cốt thì mình mới phát huy được cái mình có
Anh là cứ phải NGỒI ĐẤT ĂN BỐC mới sướng :rolleyes::p nên đến giờ vẫn chưa có cốt nào hợp :(:p

Bình luận từ Facebook