Đêm liên hoan tổng kết Giải Đà Nẵng Open 2012

admin

Administrator
Staff member
Các giải Diễn đàn đã qua đều đọng lại trong tất cả chúng ta cảm xúc khó quên nhất chính là đêm liên hoan tổng kết. Lúc này chúng ta đều đang cùng hướng về Đà Nẵng Open 2012 và để chuẩn bị cho đêm liên hoan tổng kết năm nay, xin mời toàn thể anh chị em thành viên vào đây đăng ký các tiết mục văn nghệ cũng như đóng góp ý tưởng cho lễ tổng kết.

Người đầu tiên đã đăng ký là bác sĩ ducphubb với một bài thơ rất hay, rất ý nghĩa và dạt dào cảm xúc
Xin phép bác ducphubb được post bài thơ này để mở màn cho chương trình văn nghệ

ĐÀ NẴNG YÊU THƯƠNG

Ba miền đất bắc trung nam
Hội ngộ Đà Nẵng sông Hàn yêu thương
Tuyên Sơn đón đợi binh cường
Linh thiêng xứ sở thiên đường dấu yêu

Nhớ ơi sao nhớ thật nhiều
Năm chín mươi ấy những chiều còn đây
Thọ Nhơn tình cảm đong đầy
Thầy Thụy Đà Nẵng gặp ngày hôm nay

Gặp nhau tay bắt mừng tay
Duyên tơ hội ngộ vòng xoay đất trời
Bôn ba khắp nẻo xứ người
Open Đà Nẵng rất đời thương yêu

Bạch Đằng ơi nhớ những chiều
Mỹ Khê Non Nước thủy triều trào vơi
Những lần về học về chơi
Hai mươi năm đã xa khơi mất rồi

Bóng bàn Đà Nẵng rợp trời
Thầy Hùng thầy Thụy những người kính yêu
Thạch An Tâm Chánh và nhiều
Tuyển thủ Đà Nẵng nhớ yêu của mình

Hôm nay vinh thật là vinh
Được về Đà Nẵng gửi tình anh em
Những trận bóng đấu được xem
Diễn đàn cả nước cùng đem trải lòng

Chúc một giải đấu thành công
Mở rộng tình bạn kết lòng đam mê
Chúc cho các đội đã về
Bóng bàn thi đấu vào rơ hết mình

NGUYỄN MINH ĐỨC - ducphubb
16/12/2012

anzippo

Đại Tá
Anzippp và Phan thành chơn đăng ký song ca Cải lương. 3 miền với chủ đề tình yêu quê Hương đât nước và tình yêu đôi lứa .

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Trước nhất là phải cảm ơn anh saridao đã đề nghị mình làm 1 bài thơ gì đó cho lần này, mới dự đám cưới về thật vui, có chút men đời men say mình viết tuôn trào bài thơ trong thời gian 30 phút vì ngày trước mình học ở Huế vào thực tế Đà Nẵng, chơi bóng bàn ở đây, đầu quân bóng bàn cho thaythuydn, ở thời kỳ đó những gương mặt bóng bàn nam nổi trội của Đà Nẵng được biết là các VĐV Thạch, Tâm, Chánh... , nữ có VĐV Hậu...người dân Đà Nẵng mộc mạc dạt dào tình cảm, đi đi về về nhiều lần nên rất gần gũi, cảnh vật Đà Nẵng thân yêu nhất là con đường Bạch Đằng sông Hàn lộng gió, biển Thăng Bình, biển Mỹ Khê, Ngũ Hành Sơn chùa Non nước, bán đảo Sơn Trà, nhà thi đấu Thọ Nhơn ...

Drhongson

Đại Tá
Nếu có thể thì BTC thu xếp để AN CÒI Chủ nhà có cơ hội biểu diễn mấy chiêu gạch , hộp quẹt , thổi bóng , tét đầu ...
vào lễ khai mạc thì càng vui ạ.

Drhongson

Đại Tá
ĐẶT HÀNG .
Mình đặt hàng

1_ChọcTietlon ,Chandatmattoet , Trungsay làm vài bài thơ ngâm dấm chào mừng (ngoài bài thơ của dr Minh Đức tiên sinh)

2- LLTT <<phang>> cho mấy câu hân hoan vung đao múa kiếm , kích anh em hăng máu quần nhau chí tử .

3-Anh Dũng Nghệ sỹ (tác giả bài Bia NHÀ QUÀN nổi tiếng ) , TieuThanTien và BigBigBog (tác giả các bài Hịch ORG rất hay ) .
sáng tác mấy bài Hịch cổ động cho anh em sung máu chiến ...

4-Các Nhiếp ảnh gia Hùng Hanoi , Thắng KTT, QUẢNG Nobi , Thuận Tc GROUP , Hưng METRI , Hà Kuồng phong , Trần Thế Long ...
chụp nhiều ảnh đẹp lưu lại 1 Da nang Open thật sâu đậm lòng người .

5-Hưng tq có nhiệm vụ châm TIÊN TỬU mời từng đội .

6- Các anh em CHỦ NHÀ , HUẾ , QUẢNG NGÃI , QUẢNG NAM ... có món đặc sản gì thì góp vô luôn đãi khách .
(An còi quái kiệt chơi gạch , zippo , thổi bóng , tét bóng ... )

7- Mấy member hoa khôi cũng nên dồi phấn thoa son áo mỏng quần ngắn xanh đỏ tím vàng ... tham gia nghệ thuật tí cho đời thêm đẹp .

Mọi nhuận ảnh nhuận bút nhuận tửu phát sinh ... cứ để im đấy , mình .... tính sau , hì

Last edited by a moderator:

cari3h

Moderator
Da Nang open sắp diễn ra , ca ri sẽ rủ mấy mem nữ múa hát cho buổi tổng kết thêm phần hào hứng nhé bác.
Bia

Last edited by a moderator:

cari3h

Moderator
Da Nang open sắp diễn ra , ca ri sẽ rủ mấy mem nữ múa hát cho buổi tổng kết thêm phần hào hứng nhé bác.
Bia
haha, BQT không được lấy quyền Siêu Mod màt đè đầu cưỡi cổ Mod bằng cách edit bài viết thay đổi nội dung 180 độ thế kia. Dr Sơn vi phạm bản quyền một cách trắng trợn. Đề nghị ADMIN xử lý cái vụ này thật nghiêm minh, làm gương cho các SMOD
:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

cari3h

Moderator
haha, BQT không được lấy quyền Siêu Mod màt đè đầu cưỡi cổ Mod bằng cách edit bài viết thay đổi nội dung 180 độ thế kia. Dr Sơn vi phạm bản quyền một cách trắng trợn. Đề nghị ADMIN xử lý cái vụ này thật nghiêm minh, làm gương cho các SMOD
:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Cô Cà cẩn thận lắm, luôn đề phòng kẻ gian nên có lưu...phim âm bản:
Da Nang open sắp diễn ra, nhưng tới thời điểm này, CR vote cho "lic lem" DrHongSon một phiếu: boy hot nhat diễn đàn. CR đặt hàng bác một bản tình ca do bác tự chọn (có múa phụ họa càng tốt cho mau xẹp cái bụng beer) để buổi liên hoan tổng kết thêm phần hứng thú, Bác Sơn nhé!

BQT mà vào edit lần nữa, e hứa, e thề, e đảm bảo sẽ...đập chết bác Sơn!:p khakhakha

saridao

Super Moderators
Cô Cà cẩn thận lắm, luôn đề phòng kẻ gian nên có lưu...phim âm bản:
Da Nang open sắp diễn ra, nhưng tới thời điểm này, CR vote cho "lic lem" DrHongSon một phiếu: boy hot nhat diễn đàn. CR đặt hàng bác một bản tình ca do bác tự chọn (có múa phụ họa càng tốt cho mau xẹp cái bụng beer) để buổi liên hoan tổng kết thêm phần hứng thú, Bác Sơn nhé!

BQT mà vào edit lần nữa, e hứa, e thề, e đảm bảo sẽ...đập chết bác Sơn!:p khakhakha

Sáng nay e cũng bị mất 1 bài viết vụ in hình bác drhongson lên áo. thì ra cái ông BQT này dở trò. đập và tố cáo admin thôi hơ hơ Bia Bia

ps: tình hình kiểu này phải lưu phim âm bản giống chị cari3h quá

Last edited:

Bình luận từ Facebook