dạy bóng bàn tại hà nội có video của học sinh, các pro thấy sai thì chỉ bảo em ạ^^

và đây là niềm vui khi dẫn các em đi thi giải thành phố hà nội này 11/3/2106 hihi

vietcan

Đại Tá
Hỏi thằng Hiếu nhà a Chê với bé Thuỷ nhà a Lâm xem ai là ng dạy chúng nó nhé. Khoe thì cũng phải biết cách nhé. Đừng có vơ hết vào mình. Không khá đuợc đâu

Last edited:
Nếu nó dạy con ng ta tử tế. Từ đầu a sẽ ko nói. Nhưng đây nó lấy của ng khác ra để khoe làm của mình thì a mới nói
Thế thì thật là mất tình cảm quá. Chia buồn cùng bác. à mà k bác phải vui lên mới đúng vì biết được thêm một người khác nó ntn

Nếu bác ấy thích khoe thì lên quê em ở Cẩm Giàng Hải Dương cách Hà Nội chẳng bao xa chỗ gần trường cao đẳng du lịch ấy có 1 clb toàn trẻ con nhưng đánh hay phết. Quay video xong đưa lên chắc không ai biết đó là ai đâu

Hỏi thằng Hiếu nhà a Chê với bé Thuỷ nhà a Lâm xem ai là ng dạy chúng nó nhé. Khoe thì cũng phải biết cách nhé. Đừng có vơ hết vào mình. Không khá đuợc đâu
anh bình thường toàn ăn cơm ko nhai à? anh lớn rồi nói thì cũng phải suy nghĩ chứ. còn cho các em có sự tôn trọng

Bình luận từ Facebook