Dạy Bóng bàn miễn phí

DucCat

Đại Tá
Đúng thế!nếu mày nghĩ đấy là acc clone của tao thì thế nào cũng đc,từ khi bạn tao ra ngoài HN tao đã cho bạn tao để bạn tao đỡ khỏi phải tạo nick mới cho đỡ mất thời gian thôi,chính xác,trước đây nick này là nick của tao,nhưng bây giờ thì không rồi!Tao cho bạn tao cách đây 2 năm rồi!bạn tao thỉnh thoảng lên mạng thì đó là nick clone của tao,nghĩ thế cũng đc,vì bọn tao là bạn bè không có vấn đề j đâu!tùy mày nghĩ nhớ!bọn tao out đây!

KVKM

Đại Uý
Mày còn nhục hơn bọn tao con chó ạ!
Tôi không phải Đức,tôi là Hoàng cơ!tôi xin acc này bạn tôi để tôi dùng đấy!nick này trước đây đúng là của bạn tôi,còn bây giờ thì ko rồi! Đúng là tôi ko nên xin acc của bạn tôi thì hơn,làm bạn tôi phải khổ,vì nghĩ là acc clone! Với lại người ta chửi trước đấy,ông bạn nên nói người ta trước đi rồi hãy nói bọn tôi! Đừng nói bọn tôi trước như thế!Chư bọn tôi khong muốn chửi nhau đâu!
Mình xin lỗi là chỉ nói: Cách suy nghĩ bẩn - mà phải là cách suy nghĩ quá bẩn và thiển cận:(
Một câu chuyện đang rất đẹp - một nghĩa cử đang rất đẹp - những lời khuyên vô cùng ý nghĩa của ace về bb cho tương lai.
Tất cả bị thổi bay vì những cái đầu nghĩ xấu:(
Cũng xin lỗi chủ topic vì tôi đã khơi ra ý tưởng có thêm nhiều người có Tâm như anh rồi lại để cho topic của anh toàn lời bậy bạ và bẩn thỉu làm thối hết cả diễn đàn:(

tuan_phanthiet

Thượng Sỹ
Chuẩn luôn, kg có ai nó đểu ở đây cả.
Nhưng với những người có tâm, mong muốn phong trào bb phát triển thì ngoài những lúc kiếm tiền bằng cách dậy cho những người khác thì đối với trẻ em mới tập tẹ cầm vợt thì lên mở lớp miễn phí, xóa mù bb, đến 1 mốc trình độ nào đó thì mới tính chuyện thu phí.
Biết đâu phát hiện ra 1 tài năng nào đó cỡ JZK thì miễn phí cả đời luôn ý :)
Mình suy nghĩ mãi điều này hoài nên đến tận bây giờ mới triển khai được.

tuan_phanthiet

Thượng Sỹ
Mình đề nghị mọi người bình tĩnh, đừng nói với nhau những lời khó nghe. Chúng ta nên vì cái chung mà quên đi cái riêng của mỗi người, đễ xây dựng phong trào Bóng bàn và mỗi cá nhân đều có phần góp sức nhé.

arsenal161276

Binh Nhất
Mình đề nghị mọi người bình tĩnh, đừng nói với nhau những lời khó nghe. Chúng ta nên vì cái chung mà quên đi cái riêng của mỗi người, đễ xây dựng phong trào Bóng bàn và mỗi cá nhân đều có phần góp sức nhé.
Mình thay mặt Đức và mình xin lỗi bạn nhớ,tự người ta chửi trước chứ,với lại bạn mình vào topic là chúc cho bạn đông người đến học cơ mà,sao người ta lại nói ko cần chúc làm j!có ai cấm một lời chúc để cho topic của Tuấn đông người đến học đâu!một lần nữa mình thay mặt Đức và mình xin lỗi Tuấn nhớ!

DucCat

Đại Tá
Mình suy nghĩ mãi điều này hoài nên đến tận bây giờ mới triển khai được.
Mình và bạn mình xin lỗi Tuấn vì những lời nói hôm qua trên topic của Tuấn nhớ!Mình mới biết Tuấn trong Phan Thiết và biết Tuấn dạy miễn phí cho mọi người và mình vào chúc cho Tuấn đông người đến học mà sao người ta cấm mình chúc cho Tuấn càng ngày càng đông người đến học hơn chứ ,có ai muốn chửi nhau topic của Tuấn và trên cái diễn đàn này đâu,tự người ta chửi trước đấy chứ!Một lần nữa mình và bạn mình ở HCM xin lỗi về chuyện tối qua trên topic của Tuấn nhớ!

meoluoitmb

Đại Tá
Dĩ hoà vi quý đi, ngoài đời thực đã nghe chán rùi, bây giờ ở thế giới ảo cũng vậy!
Kệ ng
Dĩ hoà vi quý đi, ngoài đời thực đã nghe chán rùi, bây giờ ở thế giới ảo cũng vậy!
Em nên về với Trang thơ của em đi, đừng có việc gì cũng quan tâm thế. "Phụ nữ" đừng quá nên ôm đồm.

tuan_phanthiet

Thượng Sỹ
Tôi không phải Đức,tôi là Hoàng cơ!tôi xin acc này bạn tôi để tôi dùng đấy!nick này trước đây đúng là của bạn tôi,còn bây giờ thì ko rồi! Đúng là tôi ko nên xin acc của bạn tôi thì hơn,làm bạn tôi phải khổ,vì nghĩ là acc clone! Với lại người ta chửi trước đấy,ông bạn nên nói người ta trước đi rồi hãy nói bọn tôi! Đừng nói bọn tôi trước như thế!Chư bọn tôi khong muốn chửi nhau đâu!
đề nghị bạn nên gỡ các bài của bạn đăng khó nghe trên topic này, để mọi người vào xem tiện hơn.

meoluoitmb

Đại Tá
@tuan_phanthiet , nếu cảm thấy khó chịu quả thì close topic lại và mở một cái topic khác với cùng nội dung và ghi Chú việc nói không với những comment đi ngược lại với tiêu chí của topic.

meoluoitmb

Đại Tá
close topic như thế nào hả "meoluoitmb". Ban chỉ dùm mình với
Cái này thì anh em ta không có chức năng đó, chúng ta chỉ có thể vào nói đóng topic, hoặc bạn vào sửa luôn tiêu đề topic thành CLOSE TOPIC để không ai còn quan tâm nữa rồi mở cái khác. Mình không nằm trong thành viên BQT nên chịu không khóa được.

Zynzyn

Banned
Vì một số người vào TOPIC trao đổi không trọng làm ảnh hưởng. Nên thông báo sẽ mở topic mới.
Xin lỗi bạn Tuấn nhé, vì tôi com với Đức cắt cũng là câu nói đùa vui thôi, chứ kg có ý gì, tuy nhiên ông ý lại dùng acc clone vào chửi bới, nói tôi sợ bị mất khách, hehe mà tôi có trình độ dậy ai đâu cơ chứ.
Dù sao cũng sorry bác, và cũng kg biết gỡ các com ở trên như nào cả :)

meoluoitmb

Đại Tá
Xin lỗi bạn Tuấn nhé, vì tôi com với Đức cắt cũng là câu nói đùa vui thôi, chứ kg có ý gì, tuy nhiên ông ý lại dùng acc clone vào chửi bới, nói tôi sợ bị mất khách, hehe mà tôi có trình độ dậy ai đâu cơ chứ.
Dù sao cũng sorry bác, và cũng kg biết gỡ các com ở trên như nào cả :)
Bạn vào đúng những comment của mình đều có nút delete, kích vào đó xóa đi là xong.

Bình luận từ Facebook