Đấu giá vui một em Zippo

o3ma

Đại Tá
Cám ơn các bác. E cố nuôi con công này lớn, khi nào thịt làm đĩa nem công sẽ mời các bác ra HN nhậu bữa cho biết món nem công.

vcbshark

Đại Tá
Hóng bác chủ chốt thôi, mà sao lại sang Cam nhỉ, Cam vẫn áp dụng dẫn độ mà. Bác Sơn muốn thì sang Tung Cẩu giờ này là an toàn nhất.

Chốt đấu giá bác Sơn ơi, Tung cẩu nhiều điện, offline sao được.:D

Red Arc

Đại Tá
Thật là khó chịu và bứt rứt khi chỉ còn chưa đầy 10 phút nữa hết giờ mà bị cúp điện cái rụp.... có điện lại cách đây khoảng 10 phút, nhưng đang đọc lại từ trang 11 để soi nên bây giờ mới trả lời các bác được, hihi. thành thật xin lỗi vì sự chậm trễ này...

phungducthang

Đại Tá
Thật là khó chịu và bứt rứt khi chỉ còn chưa đầy 10 phút nữa hết giờ mà bị cúp điện cái rụp.... có điện lại cách đây khoảng 10 phút, nhưng đang đọc lại từ trang 11 để soi nên bây giờ mới trả lời các bác được, hihi. thành thật xin lỗi vì sự chậm trễ này...
Đừng nói là lúc mất điện cái Zip bị kẻ trộm lấy mất rồi nhé.

Red Arc

Đại Tá
Đầu tiên xin chúc mừng bác @o3ma là người thắng cuộc với mức giá 1970k vào sát giờ kết thúc nhất. bác @meoluoitmb tuy có đặt mức giá 2000k nhưng là sau 22h nên giá này không hợp lệ. Các bác có đồng ý với kết quả này không thì vote cho @o3ma một phiếu nhé

Red Arc

Đại Tá
Cái zip đang đấu giá về cơ bản nó giống cái thứ 26 mà bác @o3ma đã nói, chỉ khác nhau cái mộc đáy thôi, heheh. em này nhỏ tuổi hơn em kia 5 năm nên giá của em nó cũng mềm hơn chút.... bác @NGUYENDUYQUY.PHUCYEN dạo này xem ra khả năng soi mấy em cũng tốt hơn trước nhiều rồi nhỉ, hihii

Bình luận từ Facebook