ĐẤU GIÁ - DHS Hurricane WLQ 99% ủng hộ giải diễn đàn toàn quốc 2012

boll_boll

Moderator
Hưởng ứng lời kêu gọi của BQT diễn đàn, bản thân em là một BQT diễn đàn nên việc đóng góp ủng hộ cho VCK đc tổ chức ở Đà Nẵng vào cuối năm nay là rất cần thiết. Do em không có tiền mặt để chuyển khoản mà có cái vợt không sử dụng đến nên mang ra đấu giá ủng hộ cho diễn đàn. Rất mong các bác tham gia đấu giá nhiệt tình :D

Sau đây là vật cần đấu giá.
Cốt vợt: DHS Hurricane WLQ cán FL

kichthuocdhs by ManLee411, on Flickr
Tình trạng: như trong ảnh
Nặng: 90grs
Cấu trúc: lớp ngoài koto, lớp tiếp theo là spurce, lõi là gì ko rõ. Cấu trúc điển hình để chơi mặt Tàu.
Cảm nhận cốt vợt: Vợt có tốc độ cao, cảm giác hơi cứng. Chơi với mút Tàu bên phải ngon, bên trái nên chọn mặt mềm tí để dễ kiểm soát. Nói chung đây là một cốt vợt nhanh, không hề chậm.

Giá khởi điểm: 500k
Bước giá: >= 10k
Thời gian đấu giá: từ khi bài này đc post lên đến 11h50 (pm) ngày 15/11/2012.
Toàn bộ số tiền đấu giá sẽ chuyển ủng hộ cho giải diễn đàn :D. Phiên đấu giá xin đc phép bắt đầu. Mời các bác cho giá......:p

Last edited:

chuhi

Binh Nhất
900 k !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chủ yếu làm nóng topic thui chứ cái này về giá trị vật chất lẫn tinh thần cao hơn vậy nhìu!!!!!!!!!!

Last edited:

boll_boll

Moderator
Cảm ơn mọi người, sau khi xem qua một lượt topic, mọi người đã bids giá khá cao, thời gian đấu giá còn khoảng 6 ngày em nghĩ là hơi xa, để tăng phần kịch liệt cho buổi đấu giá, em xin rút ngắn thời gian đấu giá lại còn 3 ngày, thời hạn đấu giá sẽ đời lại vào 11h50 pm ngày 15/11/2012. Hy vọng mọi người chấp thuận, em xin chân thành cảm ơn. :)

docmaorg

Đại Tá
Hàng này đẹp đấy ae nào đánh mút tầu thì quá tuyệt vời rồi, mình đang tập chung vào em DHS Hurricane KING III-FL ( DHS Hurricane King II FL ) chứ không thì mình cũng tham gia em này rồi. Chúc bạn nào có được em nó cả về giá trị và tinh thần.

Huy_Arc

Binh Nhì
Cảm ơn mọi người, sau khi xem qua một lượt topic, mọi người đã bids giá khá cao, thời gian đấu giá còn khoảng 6 ngày em nghĩ là hơi xa, để tăng phần kịch liệt cho buổi đấu giá, em xin rút ngắn thời gian đấu giá lại còn 3 ngày, thời hạn đấu giá sẽ đời lại vào 11h50 pm ngày 15/11/2012. Hy vọng mọi người chấp thuận, em xin chân thành cảm ơn. :)

Vậy thời hạn cuối là 11pm ngày mai 15/11 bác nhỉ, hy vọng mình được cầm em nó;) kết bác Vương Lệ Cần hiii

Bình luận từ Facebook