Đập hộp cốt vợt AVX/Avalox P900

truongtxt

Đại Tá
mới lấy e này. Hỏa châu cho hỏi kết hợp mặt như này có ổn ko. cám ơn.

truongtxt

Đại Tá
cảm nhận hôm đầu thử cây p900 này đúng như Hỏa châu nói. Mình có cảm giác khô như cây jun. tiếng kêu giống cây andro z và cây KTS Zi:K. cán St cầm rất vừa tay, Mình ko thích chơi vợt có cảm giác khô. hic

mới lấy e này. Hỏa châu cho hỏi kết hợp mặt như này có ổn ko. cám ơn.
View attachment 26179 View attachment 26180
Combo này gẩy gót gần bàn thì bình thường, cắt xa bàn OK và đối giật phải thì cực sướng bạn ạ.
Bạn cố phát huy quả cài gai lỏng, đối phương giật móc lại, bạn giật đờ mi luôn nhé.
Thêm quả lùi xa cắt, nếu bóng sang phải vào thế đối giật, sẽ phát huy được nhiều đấy.
Mình thì thấy P900 đánh mút hay hơn :).

Mấy hôm nay thay một loạt mặt vợt vào thử, cảm giác sướng vì thuần hoá được con quái thú này xong có thêm nhiều đòn mới. Nhiều quả đối và chụp lại quả giật của đối phương trước đánh hỏng nhiều thì giờ chỉ cần chuẩn tay chạm vào bóng là vào bàn. Khả năng lấy 1 cây mới làm mẫu gửi cho Boll_Boll thôi còn mình dùng luôn cây p900 này :)))))

cảm nhận hôm đầu thử cây p900 này đúng như Hỏa châu nói. Mình có cảm giác khô như cây jun. tiếng kêu giống cây andro z và cây KTS Zi:K. cán St cầm rất vừa tay, Mình ko thích chơi vợt có cảm giác khô. hic
Chơi vợt dẻo và rung cần một thời gian quen độ đàn hồi của nó thì sẽ mất cảm giác khô đi bạn ạ. Khi quen rồi thì bắt ngắn hiệu quả, giao bóng xoáy còn điểm rơi và sự đột biến khi giật tốt hơn hẳn luôn.

chờ bác review nốt mặt Moon Speed :)
Mình đang đánh Moon thường với Ruiba rồi.
Ruiba ổn định, êm và dễ đánh hơn P900 khá nhiều. Cây này hay hơn P900 ở chỗ những hôm không khoẻ lắm, chân bị ì đánh vẫn ổn. P900 hôm nào chân nhanh, đánh khoẻ, chơi tầm trung hoặc tầm xa cực hay, còn hơi yếu một tí thì đuối.
Moon Speed sau khi test xong Moon thường và dòng Saturn thì mình sẽ Review nhé.

chanvongkieng

Đại Uý
moi choi p900 voi h3 mk,thay rat hay ,da choi aucotic,MM,pg7,long3,VPS5,vi s,thay p900 rat toan dien,,cot rat de choi nhung neu ky thuat tot va biet phat luc voi mat tau thi bong thuc su rat on

Bản Moon speed là lót xanh phải ko anh? nó có dính như H3 Market ko ah?
Moon Speed màu đỏ thì lót vàng chanh còn màu đen thì lót màu xanh nước biển đậm.
Moon Speed không dính mà đánh giống mút Châu Âu/Nhật.
Phiên bản hơi dính là Moon Pro. Mặt này dính thì không như H3 nhưng lại rất xoáy. Tốc độ thì cao hơn H3 khá nhiều.

Bình luận từ Facebook