Đào Duy Hoàng

LMC

Trung Tá
[video=youtube;zxs221t1vLU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=zxs221t1vLU#![/video]

tranvietanh

Trung Tá
Ôi, nhìn thần tượng Thắng đen bên cạnh với Duy Hoàng bên này sao mà thấy khoảng cách mênh mông đến thế ^^

ducnm

Đại Tá
Các bác nhận xét khập khiễng quá: Một người khả năng trước đây là vận động viên tuyển trẻ cấp tỉnh, Một người đang là vận động viên tuyển quốc gia kinh qua các huấn luyện viên từ cấp tỉnh, cấp quốc gia đến cấp quốc tế và các giải đấu ở đẳng cấp cao nhất đổi với BB VN.
Mình thì chưa thấy ai trong tuyển quốc gia có động tác đẹp và chuẩn như đồng chí này. Tks bro nào đã post lên để anh em học tập.
============================
Nguyên văn bởi tranvietanh Xem bài viết

Ôi, nhìn thần tượng Thắng đen bên cạnh với Duy Hoàng bên này sao mà thấy khoảng cách mênh mông đến thế ^^

Hoàng bư bỏ chuyên nghiệp 4 năm không biết mèo nào cắn mỉu nào đâu !
Hoàng bư bỏ chuyên nghiệp 4 năm không biết mèo nào cắn mỉu nào đâu !

Last edited:

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Các bác nhận xét khập khiễng quá: Một người khả năng trước đây là vận động viên tuyển trẻ cấp tỉnh, Một người đang là vận động viên tuyển quốc gia kinh qua các huấn luyện viên từ cấp tỉnh, cấp quốc gia đến cấp quốc tế và các giải đấu.
Mình thì chưa thấy ai trong tuyển quốc gia có động tác đẹp và chuẩn như đồng chí này. Tks bro nào đã post lên để anh em học tập.
============================

Bạn này đọc không kỹ bài à, Mình ko so sánh, bạn trên kia so sánh nên mình lấy thêm ví dụ cho sinh động thôi ! hơi đâu mà so sánh .

Bình luận từ Facebook