Danh sách những ng bác Sơn Nha Trang còn nợ tiền

AndroCS7

Đại Tá
Sau 1 thời gian im hơi lặng tiếng nay bác Sơn Nha Trang đã lên diễn đàn chia sẽ những "tâm sự" với toàn thể anh em. Vậy m mạn phép lập ra topic này để tổng hợp danh sách những người bác Sơn còn nợ tiền hoặc mút và sẽ cập nhật liên tục để bác Sơn sớm giải quyết ổn thỏa. Nếu có thể mọi ng có thể chụp ảnh tin nhắn trao đổi với bác Sơn để làm tin. Tks!!!

1, Long AndroCS7 ....................250k
2, Chajen_HD............................3 miếng mút (800k)
3, Taymonkhanh_vt..................$$$$ (gửi rìa + tiền công)
4, mokich8x...............................550k :D
5,
6,
7,
8,
....................................................

Last edited:
Sau 1 thời gian im hơi lặng tiếng nay bác Sơn Nha Trang đã lên diễn đàn chia sẽ những "tâm sự" với toàn thể anh em. Vậy m mạn phép lập ra topic này để tổng hợp danh sách những người bác Sơn còn nợ tiền hoặc mút và sẽ cập nhật liên tục để bác Sơn sớm giải quyết ổn thỏa. Nếu có thể mọi ng có thể chụp ảnh tin nhắn trao đổi với bác Sơn để làm tin. Tks!!!

5,
6,
7,
8,
thank bác đã đăng giúp e nhé,e đến nay cũng khoảng hơn 3 tháng rùi đó huhuhu

AndroCS7

Đại Tá
Uầy có cả bác mokich8x ạ ;)). Ngạc nhiên chưa Bia

Nguyên văn của mokich8x : "Thằng Sơn bóng bàn. Chắc chắn nó đã đọc được tất cả. Rõ ràng mày là kẻ lừa đảo. Nó cố tình im lặng, báo công an luôn đi. Vào trong tù tao sẽ gửi mút cho mày ngồi ghép. Tao cho mày số tiền 550k Đã gửi cho mày coi như đó là tiền thăm nuôi." => Chết cười

trin_hoa_an

Trung Uý
Nguyên văn của mokich8x : "Thằng Sơn bóng bàn. Chắc chắn nó đã đọc được tất cả. Rõ ràng mày là kẻ lừa đảo. Nó cố tình im lặng, báo công an luôn đi. Vào trong tù tao sẽ gửi mút cho mày ngồi ghép. Tao cho mày số tiền 550k Đã gửi cho mày coi như đó là tiền thăm nuôi." => Chết cười

Hại não chưa thua với 2 bác cái này gọi là "vỏ quýt dày có móng tay nhọn".hihi......;););););)

zhang là vis

Đại Uý
Đọc mà buồn cười quá đi mất.=))))))))))))))))))))))))))))))

zhang là vis

Đại Uý
Đọc mà buồn cười quá đi mất.=))))))))))))))))))))))))))))))

meoluoitmb

Đại Tá
kính mời chú bộ đội mokich xuống biển xanh nha trang đòi tiền nhé. sơn bóng bàn có khi lại vui mới hay, vì đương nhiên mất đi một chủ nợ vì mokich có cho tiền cũng ko dám ló mặt. hi hi

son_bongban

Binh Nhì
[

5,
6,
7,
8,
[/QUOTE]
CÁC BÁC CHƠI EM QUÁ ĐẤY

seven25

Trung Uý
[

5,
6,
7,
8,
CÁC BÁC CHƠI EM QUÁ ĐẤY[/QUOTE]

Có làm sao thì mới bị CHƠI bác ah =))

meoluoitmb

Đại Tá
[

5,
6,
7,
8,
CÁC BÁC CHƠI EM QUÁ ĐẤY[/QUOTE]
============================================

Tôi hỏi ông Sơn, bảng danh sách trên là anh em tự nghĩ ra à, tại sao ông lại bảo anh em chơi ông. anh em vu khống ông chắc. Chính ông đã chơi anh em, để cho anh em đã và vẫn đang ôm một cục tức cực to trong người. Thật may tôi không dính dáng đến ông, chứ nếu không ông sẽ thấy lời lẽ còn tàn bạo hơn nhiều. Nhưng qua đây, tôi thấy ông cư xử dở lắm, ông ngụy biện vụng lắm. Một lần nữa tôi xin khẳng định, ông không đàng hoàng và không quân tử. Là nam giới, nên đàng hoàng và xử lý sự việc một cách thật quân tử và quang minh chíng đại đi.
Giải quyết thế này cho nhanh này.
Anh em ngán ngẩm ông lắm rồi, chẳng ai muốn đợi mấy cái mút của ông rồi ngồi chờ ông hứa đâu. Ông hoàn lại tiền cho tất cả các anh em mà ông đã nhận tiền mà chưa gửi mút ngay đi. đừng hứa nữa nhé. Cả diễn đàn đều biết ông có họ với Hứa văn Hão bên tàu khựa rồi.

Tôi thực sự thất vọng về ông.thất vọng lắm Sơn ạ.

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nha Trang nổi tiếng với vẻ đẹp thiên nhiên và lòng mến khách của người dân nơi đây. Sao bác Sơn sống tại Nha Trang mà lại làm thế với anh em diễn đàn được nhỉ ( đây là mái nhà chung mà). Theo em bác nên trả tiền hoặc gửi mút cho anh em đi. Đừng để vài trăm lẻ tẻ làm mất hình ảnh Nha Trang cũng như hình ảnh bác Sơn trước ace diễn đàn. Đôi lời.

mtam

Binh Nhất
Không có mút thì trả tiền cho anh em đi! Hứa suông mãi thế ai người ta chịu được. Mình là người đàng hoàng thì cư xử sao cho phải chứ!
Có vài trăm bạc để anh em người ta nói cho như thế chẳng phải là mất mặt lắm sao. Chẳng hiểu bạn này nghĩ gì nữa.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Vì mấy đồng tiền lẻ thế này danh dự uy tín mất hết liệu có đáng không? Giữa uy tín, danh dự của bản thân và một chút bạc lẻ + hết đất để sống. Ông chọn đi?:)) Từ mấy hôm nay tôi thấy ông toàn hứa hão huyền, ngụy biện rồi trách này trách kia sao lại chơi mình như thế mà chả làm một cái gì cụ thể cho ra hồn ra vía cả. Ông bị oan à? Bức xúc thay những người đã bị ông cho leo cây. Nói ít thôi và hãy bằng hành động cụ thể để chứng minh mình trong sạch nhé.

littlegod

Binh Nhì
Danh sách có 4 bác mà các bác làm ầm lên. BÁc sơn có tới mấy trăm khách hàng của bác Sơn sao không lên bênh vực dùm bác ấy nhỉ?????????..... bớ các bác tên "mấy trăm" lên giúp bác Sơn nào.....
em nghe nói ở Nha trang bác Sơn có tổ chức cho lặn biển mà...

Em khâm phục bác Sơn lắm!!!!!

meoluoitmb

Đại Tá
Danh sách có 4 bác mà các bác làm ầm lên. BÁc sơn có tới mấy trăm khách hàng của bác Sơn sao không lên bênh vực dùm bác ấy nhỉ?????????..... bớ các bác tên "mấy trăm" lên giúp bác Sơn nào.....
em nghe nói ở Nha trang bác Sơn có tổ chức cho lặn biển mà...

Em khâm phục bác Sơn lắm!!!!!

Chú nói rất hay, anh rất khoái đấy. hi hi. Đang có chương trình mua mút ghép có khuyến mại lặn biển nhan trang đấy. nhanh còn kịp.

Bình luận từ Facebook