Đánh giá Zhang Jike ZLC

ANHTUANVN

Binh Nhất
Chơi ZJK ZLC mà mất 1 tháng mới cảm nhận cái hay thì thấy hơi lâu đó :D. A trước đánh Amu, đánh vài hôm là cảm nhận nó rất hay rùi. A đang đợi cốt về rồi test,sẽ quăng cảm nhận lên đây . Thanks e
Đánh cây này cân bằng hơn hẳn Super bác ah. Super tốc độ ác liệt quá.
Trải nghiệm 4 ZLC, 1 Super thì thấy đây là 1 chiếc cốt tốt nhất vs mình.

Last edited:

M.Hoang

Đại Tá
Em đang đánh boll zlc, thấy nó hơi rung 1 chút, cán cầm hơi nhỏ 1 chút so với sở thích, đc cái chuyển đổi 2 bên dễ dàng. Dsang định lên dòng super alc

ANHTUANVN

Binh Nhất
Mình đã chơi Zhang Jike ZLC, cán vợt cầm thoải mái hơn. Tuy nhiên Timo Boll ZLC cán nhỏ 1 tý lại dễ linh hoạt trong tấn công phải và trái tay.
Timo Boll ZLC cho tốc độ bóng đi nhanh hơn Zhang Jike ZLC khá dễ nhận thấy (10/8.5), do Zhang Jike ZLC cho tốc độ chậm nên phát lực mạnh cảm giác bóng vẫn trong bàn so với Timo Boll ZLC cảm giác bị thừa lực.
Nếu bạn là người phát lực tốt thì dùng Zhang Jike ZLC. Còn thích tấn công trái tay, phải tay, tấn công sắc bén và linh hoạt thì Timo Boll ZLC. Mình cũng đã thanh lý Zhang Jike ZLC để quay về Ti Mo Boll ZLC
Cần bạo lực, xoáy, cầu vồng, và điểm ngọt lớn tại sao bạn không dùng S Zh nhỉ?

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Cần bạo lực, xoáy, cầu vồng, và điểm ngọt lớn tại sao bạn không dùng S Zh nhỉ?
Mie, vào thời đó, đụng vào cây S.Z đơn giản lắm sao? Chưa kể thông tin không nhiều
P/s ông ấy, giờ giải nghệ qua đạp xe roài; trước đó cũng trải nghiệm hơn trăm cây, mút thì mỗi năm cũng đủ mua cái xe máy đẹp

ANHTUANVN

Binh Nhất
Mie, vào thời đó, đụng vào cây S.Z đơn giản lắm sao? Chưa kể thông tin không nhiều
P/s ông ấy, giờ giải nghệ qua đạp xe roài; trước đó cũng trải nghiệm hơn trăm cây, mút thì mỗi năm cũng đủ mua cái xe máy đẹp
Oh. Mình k để ý timeline. Từ những năm 2014 kia.

M.Hoang

Đại Tá
em đang muốn quay lại zhang zlc anh ạ, boll zlc cán cầm chưa ưa lắm, trước em có cây zhang zlc rồi nhưng vì nặng tận 93 g nên lại cho đi

ANHTUANVN

Binh Nhất
em đang muốn quay lại zhang zlc anh ạ, boll zlc cán cầm chưa ưa lắm, trước em có cây zhang zlc rồi nhưng vì nặng tận 93 g nên lại cho đi
Oh. Thích nhỉ. Tầm đó rất đầm tay.
Em vừa lấy Zhang ZLC cán ST có vẻ nhẹ hơn của bác.

Phuong_sardius

Đại Uý
Hi Anh,

Em cũng tính thế :) , mà có cái Tenergy 80 hơi nhẹ , làm 2 mặt vào phang ko sướng :D . Anh từng đánh cây này rồi , bên trái Anh đánh mặt gì Anh ? :)
Tầm này ổn nè bạn

Attachments

967.4 KB · Đọc: 60
    771.9 KB · Đọc: 62

Trainee

Đại Tá
Thích thì kiếm hẳn cây Super Nhật, hình thức xấu chút! Đã quen chơi Super ngon, anh quay lại ZLC không được! :D

Bình luận từ Facebook