Đánh giá về cốt vợt Photino hãng Buterfly

dung_linh

Đại Tá
Nguyên văn HUNG.BONGBAN
Đánh giá về cốt vợt Photino hãng Buterfly

Mình đã sử dụng cốt Photino này được hơn một năm, nhìn chung cảm nhận thấy rất vừa tay, hợp với lối đánh 02 càng, tuy nhiên cảm thấy vẫn dùi, tốc độ bóng không cao. Hay là do sử dụng mặt vợt, cốt vợt không phù hợp hoặc lối đánh không có kỷ thuật ?
ACE nào có kinh nghiệm xin tư vấn giúp về mặt vợt phù hợp với cốt Photino này hoặc đặc tính của cốt vợt này để mình có thể thay đổi cốt khác phù hợp hơn.

Cảm ơn !

Anh em chân tình tư vấn nói thẳng nếu đánh giá thì bạn phải thay gấp, cốt vợt Photino mới sang năm đánh với cao thủ thì may ra mới có thành tích, đánh kiểu này gặp cao thủ đánh tốc độ cao thì bạn khó khăn đấy....
Đôi điều suy nghỉ cùng bạn!
Trân trọng!

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Nguyên văn bởi hungbongban Xem bài viết

Mình đã sử dụng cốt Photino này được hơn một năm, nhìn chung cảm nhận thấy rất vừa tay, hợp với lối đánh 02 càng, tuy nhiên cảm thấy vẫn dùi, tốc độ bóng không cao. Hay là do sử dụng mặt vợt, cốt vợt không phù hợp hoặc lối đánh không có kỷ thuật ?
ACE nào có kinh nghiệm xin tư vấn giúp về mặt vợt phù hợp với cốt Photino này hoặc đặc tính của cốt vợt này để mình có thể thay đổi cốt khác phù hợp hơn.

Cảm ơn !

Cách đây 5 năm rồi, kinh nghiệm thi đấu chinh chiến nhiều năm mình dùng cốt này xuống 2 banh,tức quá bẻ gảy cây vợt này, và dùng lại dòng tamca sardius 5000 thì lên được 2 banh mà cứ thế phang đi vậy. Nói chung nói dùi lắm, chỉ nhẹ hơn thôi thua cả Amutarl nữa.Hinh như topic Hungbongban bên kia dung_linh mở cho Hùng đó, bên kia thì mình nhớ không lầm có hàm ý chắc chắn có thể là mình nhờ tư vấn cho hungbongban thì phải. Bạn đừng giận nhé, Dung_linh nên đổi tên topic bên kia thành " Đánh giá về cốt vợt Photino hãng Buterfly thì hợp lý hơn. Vài lời góp ý mong bạn đừng cáu, mà bạn cáu thì mình xử lý ngay. hahehahe......................

dung_linh

Đại Tá
"Gà cùng một vẹt chớ hoài đá nhau"...........................
Hơi thua thì phải hơn thua những cao thủ ngoài tỉnh mới là hay!
"Việc làm cao đẹp là việc làm do tấm lòng tốt
và phải cố gắng nhiều mới làm nổi"
Đôi điều cùng suy nghỉ đối với mấy anh bạn Huế! thanhs!
'

Last edited:

Bình luận từ Facebook