Toàn quốc Đăng lại clipper cr pro.

thinhnguyen

Đại Tá
Mình bán lại e này giá 1550k bao ship. Lh 0939551179 thịnh.

HungGL

Đại Tá
Quá đẹp! Cây cán rỗng này đánh thích mà anh! Giữ lại oánh anh ạ!
Hay lại nổi máu trăng hoa thích đổi gió rùi? Kaka

tosiosHD

Đại Tá
Tùy cảm nhận của mỗi người thôi. Mình ko biết diễn tả sao cho đúng.
Như Đinh Quang Linh đang đánh đấy.
Thì với những cốt bác đã trải qua, bác có thể so sánh tốc độ của nó so với mấy em alc, zlc xem ntn? Em đang tò mò tìm hiểu về em này. Hi vọng bác bật mí tí xíu. Cảm ơn bác!

thinhnguyen

Đại Tá
Thì với những cốt bác đã trải qua, bác có thể so sánh tốc độ của nó so với mấy em alc, zlc xem ntn? Em đang tò mò tìm hiểu về em này. Hi vọng bác bật mí tí xíu. Cảm ơn bác!
Cây này 7 lớp gổ. Khác với mấy cây alc và zlc.
Nên tìm hiểu trên diễn đàn và trên wed sẽ ok hơn mình. Vình mình trình gà thấy cây nào cũng vậy nên thay đổi hoài mà vẫn ko lên quả nào.
Mong thông cảm.....
Hay bạn nhờ Đinh Quang Linh hay Hồ Ngọc Thuận nhé.

tosiosHD

Đại Tá
Cây này 7 lớp gổ. Khác với mấy cây alc và zlc.
Nên tìm hiểu trên diễn đàn và trên wed sẽ ok hơn mình. Vình mình trình gà thấy cây nào cũng vậy nên thay đổi hoài mà vẫn ko lên quả nào.
Mong thông cảm.....
Hay bạn nhờ Đinh Quang Linh hay Hồ Ngọc Thuận nhé.
Vâng! Cảm ơn bác khuyên bảo!

phuongnguyen

Đại Tá
Trình gà cảm nhận thôi,, vì khởi nguồn từ cr + cali suond. Qua cũng 5-6 cây rồi. Giờ còn 2 cây china version 1 fullbox và 1 để chơi ngày chán bóng. Nảy thì cỡ innerforce , tốc độ nhanh hơn tí, rung nhưng k nhúng như Inner . Đánh bh rất hay và đôi công gần bàn rất tốt, k thiếu lực., nói chung là giống Inner , nhanh hơn tí, nhưng xa bàn thì hơi thiếu lực. Tóm lại đây là cốt của nhà vđ Vn

tosiosHD

Đại Tá
Trình gà cảm nhận thôi,, vì khởi nguồn từ cr + cali suond. Qua cũng 5-6 cây rồi. Giờ còn 2 cây china version 1 fullbox và 1 để chơi ngày chán bóng. Nảy thì cỡ innerforce , tốc độ nhanh hơn tí, rung nhưng k nhúng như Inner . Đánh bh rất hay và đôi công gần bàn rất tốt, k thiếu lực., nói chung là giống Inner , nhanh hơn tí, nhưng xa bàn thì hơi thiếu lực. Tóm lại đây là cốt của nhà vđ Vn
Điểm 10 cho chia sẻ này từ bác! Anh em với nhau nó phải như thế chứ!
Ps: up giúp chủ topic!

Điểm 10 cho chia sẻ này từ bác! Anh em với nhau nó phải như thế chứ!
Ps: up giúp chủ topic!
Chỉ cảm nhận một người trình gà mà đã cho điểm 10 có thiên vị ko? Cảm nhận người này khác người kia. Chủ topic ko chia sẽ thì đéo phải anh em? Riêng mình thấy nó hay hơn inner. Chỉ đúng là nó là loại vợt vđ vn đang dùng. Và siêu nhân gao đã xài.

tosiosHD

Đại Tá
Chỉ cảm nhận một người trình gà mà đã cho điểm 10 có thiên vị ko? Cảm nhận người này khác người kia. Chủ topic ko chia sẽ thì đéo phải anh em? Riêng mình thấy nó hay hơn inner. Chỉ đúng là nó là loại vợt vđ vn đang dùng. Và siêu nhân gao đã xài.
Bác quá lời rồi! Em ngẫu hứng cho 10, nhưng chưa biết thang điểm là bao nhiêu mà. Em quý là quý cái sự chia sẻ với nhau, đúng sai ko quan trọng lắm!
Ps: ngôn từ đôi khi ngẫu hứng quá, mong bác và chủ topic thông cảm! Up giúp chủ topic!

Bình luận từ Facebook