Toàn quốc Đã xong

nb.toan

Thượng Tá
Đã xong.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm.

Attachments

• 1 Mat truoc.jpg
    1 Mat truoc.jpg
    651.1 KB · Đọc: 0
  • 2 Mat sau.jpg
    2 Mat sau.jpg
    502.1 KB · Đọc: 0
Last edited:

nb.toan

Thượng Tá
Flame Extreme: Limba, Ayous, Kiri, Ayous, Limba - ~90g (đã bay)
Flame Fast: Hinoki, Ayous, Kiri, Ayous, Hinoki - ~90g

Lên! Lên! Lên!

Last edited:

BAC SUP

Đại Tá
Chào các bạn,
Mình đang có dư 2 cây Joola Flame Extreme và Fast, nguyên vẹn, hình thức còn rất đẹp, không hộp. Vì mình không dùng nữa nên muốn bán để làm từ thiện.
Joola Flame Extreme: 930k - Joola Flame Fast: 780k.
(đã bao gồm phí ship, sẽ giảm giá sâu cho bạn nào ở vùng xa)
Bạn nào cần thì Ib, Sms hoặc Viber theo thông tin trong chữ ký. Thgian đăng tin đến hết ngày 15/12/2016.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm.
Fix cho mình lấy cây joola flame extreme nhe . Nếu ok thì sáng mai giao dịch... mình đang ở fhuwowngf 2 tân bình hcm

nb.toan

Thượng Tá
@nb.toan cây Joola Flame Fast đánh cảm giác sao Bác
Tốc độ khoảng Off- thôi, nảy đều, vùng đánh vừa phải (sweet spot), có cảm giác rõ ràng về độ lưu bóng (dwell time), cán cầm WSI rất dễ chịu (WSI - cán quạt). Cây này không thuộc dòng vợt tấn công bạo lực (aggressive attack) hoặc sát thủ.

Các động tác giật (thêm lực nhé), bạt (lực nhẹ sẽ tạo bóng chuội, nhưng coi chừng rớt lưới), cắt, chặn, ... đều ổn, dễ thực hiện nhưng tính sát thủ không cao, bóng không vọt lắm (Off- thôi mà).

Cây này có hơi kén mút, loại có lớp lót mỏng /mềm không thích hợp vì bóng xoáy nhưng không vọt, loại có lớp lót cứng từ trung bình trở lên thì tốt hơn, không biết rõ khi kết hợp với gai thì thế nào vì lớp ngoài là Hinoki, không phải Ayous hay Balsa, chưa thử dán mút Tàu lần nào, không hợp với dòng mút Stiga Boost.

Cây này dùng để tập hoặc giao lưu phong trào thì ổn.

Mình chỉ cảm nhận thực tế về cây này thế thôi, bạn nên hỏi thêm các bạn khác để hiểu rõ hơn nha.

Last edited:

nb.toan

Thượng Tá
Đã nhận đặt gạch cây Joola Flame Extreme.
Vẫn còn 1 cây.
Đã có 1 bác vừa tuyển cây Flame Extreme. Cảm ơn bác đã quan tâm và ủng hộ nhé.

Chỉ còn cây Joola Flame Fast. Ai tập chơi hoặc chơi giao lưu phong trào (không quan trọng thành tích) thì nên thử cây này vì dễ xài và giá ra đi cũng mềm. :)

Bình luận từ Facebook