Toàn quốc Đã xong. (Mặt vợt Tibhar Genius(+) Optimum)

phongpleiku

Binh Nhì
Mình còn 1 mặt Tibhar Genius+ Optimum màu đỏ, mới 100%. Giá 650k.
Lh: 0905 189 034
Email: phongpleiku@yahoo.com
Thông tin thêm:
Genius+ Optimum:
* Đặc điểm sản phẩm

- Dựa trên công nghệ Optra (giúp bóng xoáy lên và đi chính xác cực cao). SPI (tốc độ vào bên trong, thay cho keo tăng lực) và sự phát triển cao hơn, TIBHAR tạo ra sản phẩm thượng hạng- Genius+ Optimum.
- Cấu trúc chân gai của mặt này hơi khác 1 chút và nhỏ hơn của Genius, do đó mang lại nhiều xoáy hơn và sự linh hoạt không tin nổi trong trận xoáy lên. Bạn đang tìm mặt vợt cho trận đấu xoáy lên từ 2 phía? Genius+ Optimum được làm ra cho bạn đấy.
* Thông số kỹ thuật
Tốc độ: 109
Kiểm soát: 90
Độ xoáy: 112.
Màu sắc: đỏ
Độ dày: max
* Nhà sản xuất:
TIBHAR Tibor Harangoza GmbH, CHLB Đức.

phongpleiku

Binh Nhì
Bác cho em giá đẹp nhất vào Inbox nhé! Ngon lành múc luôn cho nó mát mẻ, trời đang mưa to quá!
Mình vừa đăng xong thì có điện thoại đặt gạch ngay. Quay lại dđ thì có tin nhắn của bạn. Xin lỗi vậy nhé. Hàng đã giao dịch xong.

tosiosHD

Đại Tá
Mình vừa đăng xong thì có điện thoại đặt gạch ngay. Quay lại dđ thì có tin nhắn của bạn. Xin lỗi vậy nhé. Hàng đã giao dịch xong.
OK. Chúc mừng bạn nhé. Mình vừa nhắn tin cho bạn đấy và cũng biết hàng bay rồi.

tosiosHD

Đại Tá
Chắc chủ thớt mua dịp này không dùng nên mới bán lại giá đó.
Haha. Làm thế nào là việc của chủ thớt mà, miễn sao anh em có giá đẹp, mút đẹp để sử dụng là được. Lâu lâu ko thấy Tibhar có chương trình gì hay hay nhỉ?

o3ma

Đại Tá
Haha. Làm thế nào là việc của chủ thớt mà, miễn sao anh em có giá đẹp, mút đẹp để sử dụng là được. Lâu lâu ko thấy Tibhar có chương trình gì hay hay nhỉ?
Thì đương nhiên rồi, giá đó là giá rất tốt mà nên mới bay nhanh thế.

thinhnguyen

Đại Tá
Vâng, giá như vậy là tốt với anh em mua rồi, và với chủ topic (nếu đã từng mua 1 tặng 1) thì quá tốt anh nhỉ? Haha.
......
Cũng có seo đâu? 1tr3/2m thì 650k cũng ok.
Bây giờ mua thử xem có ko? Và giá 650k cũng ko có mà mua.
Nói chung là tốt cho cả 2.
Bạn ko thích thì để lại cho mình nhé.

tosiosHD

Đại Tá
......
Bạn ko thích thì để lại cho mình nhé.
Có người khác múc trước rồi em ạ. Em nhắn tin trên ORG, rồi dùng điện thoại liên lạc ngay mà ko kịp. Mút này chơi hay mà. Em đã từng chơi Genius rồi, mút này còn ngon hơn cả Genius nữa nên hàng bay nhanh là đương nhiên.

phongpleiku

Binh Nhì
Có người khác múc trước rồi em ạ. Em nhắn tin trên ORG, rồi dùng điện thoại liên lạc ngay mà ko kịp. Mút này chơi hay mà. Em đã từng chơi Genius rồi, mút này còn ngon hơn cả Genius nữa nên hàng bay nhanh là đương nhiên.
Đúng là mình cũng mua trong đợt km này. Xài 1 dư 1, nên để lại y vậy cho ae nào cần, chứ thật sự thì ko có giá đó. 'Chiến hữu' cả mà!

tosiosHD

Đại Tá
Đúng là mình cũng mua trong đợt km này. Xài 1 dư 1, nên để lại y vậy cho ae nào cần, chứ thật sự thì ko có giá đó. 'Chiến hữu' cả mà!
Bạn chơi 1 miếng rồi, ko thấy sướng sao mà bán miếng thứ 2 đi vậy? Miếng này so với Aurus và Evolution EL thì thế nào nhỉ? Bạn đã thử 2 mút kia chưa?

Bình luận từ Facebook