Toàn quốc Đã tìm được kiếm thánh - Thanh lý toàn bộ cốt mút

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sau vài năm lang thang khắp nơi, chỗ nào cũng sục, em nào cũng sướng, hiện tại em đã tìm được cốt mút cố định, không lang thang nữa

Phát sinh nhu cầu thanh lý toàn bộ quá khứ, hướng tới tương lai:p

Do chấm dứt một giai đoạn khởi đầu, nên khi thanh lý, em không để giá, các bác tùy ý trả giá, được giá thì bán, gặp duyên thì bán, không quan trọng đắt rẻ, không so kè nhiều ít, chơi cho sướng, vui là chính. Nhưng các bác nào lớ xớ thích kiểu mua rẻ bán đắt kiếm lời, xin nể mặt em một chút, vì em lượn org chắc nhiều nhất cộng đồng :eek::D

Mở đầu là cốt hiện đang trên tay

Tổng quan

Và chi tiết
1. Nittaku Acoustic.

Last edited:

ngochuongnt

Trung Uý
Nhìn cây NA gỗ thích quá mà em chưa được cầm cán ST bao giờ. Chỗ em cũng không có ai chơi vợt cán ST để mà mượn thử nữa

thichtrainghiem

Đại Tá
Sau vài năm lang thang khắp nơi, chỗ nào cũng sục, em nào cũng sướng, hiện tại em đã tìm được cốt mút cố định, không lang thang nữa

Phát sinh nhu cầu thanh lý toàn bộ quá khứ, hướng tới tương lai:p

Do chấm dứt một giai đoạn khởi đầu, nên khi thanh lý, em không để giá, các bác tùy ý trả giá, được giá thì bán, gặp duyên thì bán, không quan trọng đắt rẻ, không so kè nhiều ít, chơi cho sướng, vui là chính. Nhưng các bác nào lớ xớ thích kiểu mua rẻ bán đắt kiếm lời, xin nể mặt em một chút, vì em lượn org chắc nhiều nhất cộng đồng :eek::D

Mở đầu là cốt hiện đang trên tay

Tổng quan
View attachment 86341
Và chi tiết
1. Nittaku Acoustic.
View attachment 86342 View attachment 86343
View attachment 86348 View attachment 86349
Định gom về trữ kiếm nhời mà ông chủ hăm he quá nên hỏng dám mua:p, chỉ ngắm thui;)

HaiDangVP

Thượng Sỹ
Minh dang quan tam cây số 2. Nittaku Acoustic Inner Carbon. nguoi ban ra gia, rui thaun thi mua ban, ko thuan thi thui cho vui ve bac oi.

Bình luận từ Facebook