Đà Nẵng-Vis muốn ra đii( da ban)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hi hi ra vậy, theo em thì đã mất công... bác nên thủ vài cây tương tự, lớ oánh xong nghiện ko cắt đc cơn thì còn cây backup chứ ko thì vật lắm.
Có hai cây trong tủ, dạo này em mua bán nhiều nên không chơi nốt cây kia.
Để trong năm tới em ăn nốt cây kia nữa là đủ bác ạ, cây kia còn đẹp hơn cây này và đồng không số luôn.
Gần tết quá chứ không em cũng làm trọn bộ. XIN VÀ XIN

h2ptnn

Trung Uý
Có hai cây trong tủ, dạo này em mua bán nhiều nên không chơi nốt cây kia.
Để trong năm tới em ăn nốt cây kia nữa là đủ bác ạ, cây kia còn đẹp hơn cây này và đồng không số luôn.
Gần tết quá chứ không em cũng làm trọn bộ. XIN VÀ XIN
Thôi!Thôi nữa mà!Đừng nói nữa đi!Đừng nói nữa đi!Xin...xin đấy!đc nhìn mà ko đc đánh.....ôi..

langngoi

Đại Tá
Cái này bác phải hỏi các chuyên gia như @langngoi @docmaorg ... chứ em thì nông dân chỉ biết chơi thôi ạ.

Em toàn chờ anh em test chán chê, con nào ngon thì vào múc thôi chứ việc mua bán thì em chịu
ợ ợ, đừng gán mác em như thế bác Trạng... theo em thì cái gì ko biết có thể thì thử 1 lần cho biết. chứ dùng lâu dài thì nên tìm nguồn hàng có thể cung cấp ổn định và thường xuyên. chứ theo em hiểu là VIS cho là fake thì nó bắt nguồn từ đâu, toàn từ TQ nó làm ra lừa dân nó đâu tiên rồi mới đến dân các nước lân cận .... nên nói thật là đúng em mua VIS bên TQ chơi tốt thật, nhưng cũng ko dám tự tin nếu có mua nữa thì nó lại tốt đâu ạ. chơi với Khựa em nghĩ nó như đi trên dây ấy mà :). hàng trăm loại cốt mà các bác :)

o3...CÁ

Binh Nhì
Vis hiện nay chính hãng tại Trung Quốc thì sao hả bác? Ok ko? Mình đang đặt 1 cây

bác nhờ @archer nó chỉ hộ đặt VIS từ đúng Butterfly luôn, lần trước nó có tìm cho em chỗ đặt, nhưng đổi nick rồi nên em cũng không biết ở đâu luôn.

VIS do Butterfly làm chắc chắn đảm bảo hơn VIS Trung Quốc chứ bác, kể cả bọn Butterfly có thuê TQ làm thì chúng nó vẫn phải giữ uy tín do đây là hàng tailor mà.

Nếu bác đặt về đánh ngon thì nhớ share nhé, được thì em cũng phải đặt thêm về dự trữ ạ.

o3...CÁ

Binh Nhì
ợ ợ, đừng gán mác em như thế bác Trạng... theo em thì cái gì ko biết có thể thì thử 1 lần cho biết. chứ dùng lâu dài thì nên tìm nguồn hàng có thể cung cấp ổn định và thường xuyên. chứ theo em hiểu là VIS cho là fake thì nó bắt nguồn từ đâu, toàn từ TQ nó làm ra lừa dân nó đâu tiên rồi mới đến dân các nước lân cận .... nên nói thật là đúng em mua VIS bên TQ chơi tốt thật, nhưng cũng ko dám tự tin nếu có mua nữa thì nó lại tốt đâu ạ. chơi với Khựa em nghĩ nó như đi trên dây ấy mà :). hàng trăm loại cốt mà các bác :)

Bác còn bóng 40+ hàng DHS ngon ngon không ? Chiều nay đưa nhóc đi học em định chạy qua chỗ bác làm vài hộp đánh thử. Và giá rổ thế nào bác nhỉ để em cầm theo đạn.
H8 chắc phải để lại sau Tết, máu lắm đấy nhưng ít máu quá:(Tết đến nơi rồi.
Nhà bác có phải gần Văn Miếu, chỗ ga đầu Lê Duẩn không ạ

langngoi

Đại Tá
Bác còn bóng 40+ hàng DHS ngon ngon không ? Chiều nay đưa nhóc đi học em định chạy qua chỗ bác làm vài hộp đánh thử. Và giá rổ thế nào bác nhỉ để em cầm theo đạn.
H8 chắc phải để lại sau Tết, máu lắm đấy nhưng ít máu quá:(Tết đến nơi rồi.
Nhà bác có phải gần Văn Miếu, chỗ ga đầu Lê Duẩn không ạ
ợ ợ, bóng DHS 40+ đã ngon nhưng còn loại khác ngon hơn cơ :) địa chỉ đó là địa chỉ cty em bác ợ, hn ngày nghỉ em ngồi nhà cơ ko trên đó.

o3...CÁ

Binh Nhì
ợ ợ, bóng DHS 40+ đã ngon nhưng còn loại khác ngon hơn cơ :) địa chỉ đó là địa chỉ cty em bác ợ, hn ngày nghỉ em ngồi nhà cơ ko trên đó.

Vậy hôm nay bác trốn chỗ nào vậy, để em đi lùng :p

Cái ngon hơn là cái gì đó bác, đừng bảo em là 729 40+ nhé vì bóng đó như làm bằng giấy ấy, đánh vài ván vỡ một quả, xót xa lắm bác ạ

langngoi

Đại Tá
Vậy hôm nay bác trốn chỗ nào vậy, để em đi lùng :p

Cái ngon hơn là cái gì đó bác, đừng bảo em là 729 40+ nhé vì bóng đó như làm bằng giấy ấy, đánh vài ván vỡ một quả, xót xa lắm bác ạ
hì em ở ngõ 356 đường Kim Giang. Nói chung bóng em thử rất nhiều loại rồi :) cực chẳng đã mới phải ôm bóng từ xa về bác ạ. em giới thiệu bóng đó cho Mr @docmaorg và bác ấy nghiện luôn rồi đới :D

o3...CÁ

Binh Nhì
hì em ở ngõ 356 đường Kim Giang. Nói chung bóng em thử rất nhiều loại rồi :) cực chẳng đã mới phải ôm bóng từ xa về bác ạ. em giới thiệu bóng đó cho Mr @docmaorg và bác ấy nghiện luôn rồi đới :D

Làm em cái đt đi để tí em qua, khoảng hơn 7h tí.
Rá rổ nếu không cần bảo mật thì trên đây, không thì đá vào chỗ kín em cái, nhẹ thôi không lên cổ là hết ... đời giai đó bác:p:p:p:p:p

langngoi

Đại Tá
Làm em cái đt đi để tí em qua, khoảng hơn 7h tí.
Rá rổ nếu không cần bảo mật thì trên đây, không thì đá vào chỗ kín em cái, nhẹ thôi không lên cổ là hết ... đời giai đó bác:p:p:p:p:p
hehe bác nháy vào số O9O4 14 75 18 giúp em, giá rổ chả cần bảo mật qué gì :D vì em ko phải dân kinh doanh 150 khìn / hộp (6 quả). Bác nhiệt huyết em chia sẻ với bác chớ bác có thấy em show bóng ra bao giờ đâu, trừ lần đầu tiên ôm về muốn cả làng cùng đánh giá nên mới show ra thôi

o3...CÁ

Binh Nhì
hehe bác nháy vào số O9O4 14 75 18 giúp em, giá rổ chả cần bảo mật qué gì :D vì em ko phải dân kinh doanh 150 khìn / hộp (6 quả). Bác nhiệt huyết em chia sẻ với bác chớ bác có thấy em show bóng ra bao giờ đâu, trừ lần đầu tiên ôm về muốn cả làng cùng đánh giá nên mới show ra thôi

Hơi đắt nhưng không quá đắt, em xin 2 hộp chơi thử nhé, nếu ngon em dùng thường xuyên.

Em đọc xoáy kém, chơi 40+ thấy hợp, vì bóng ít xoáy, dễ đọc:p

Mà VIS + H3 BLUE nó chịu 40+ lắm, đánh kiểu gì cũng vào ạ

langngoi

Đại Tá
Hơi đắt nhưng không quá đắt, em xin 2 hộp chơi thử nhé, nếu ngon em dùng thường xuyên.

Em đọc xoáy kém, chơi 40+ thấy hợp, vì bóng ít xoáy, dễ đọc:p

Mà VIS + H3 BLUE nó chịu 40+ lắm, đánh kiểu gì cũng vào ạ
hi đắt rẻ vô cùng bác ạ. quan trọng mình thấy hợp lý :p chơi rồi bác sẽ thấy

langngoi

Đại Tá
Qua đấy ngồi cafe tí được không bác nhỉ ? Em chờ nhóc học mất khoảng 1 tiếng rưỡi, ngồi với bác được khoảng 1 tiếng là vui.
vâng ok bác :) nhà em ở đó nhưng em cũng chửa cafe cafao ở khu này bao giờ :) lúc đó em và bác đi kiếm nhé

o3...CÁ

Binh Nhì
vâng ok bác :) nhà em ở đó nhưng em cũng chửa cafe cafao ở khu này bao giờ :) lúc đó em và bác đi kiếm nhé

Hự, thổ dân mà cũng phải tìm à. OK. cái cafao bác để em, quanh đấy không có chạy về đối diện Royal có mà mông không đủ để ngồi ghế thôi. Bác không cần cầm mũ theo đâu, đội nồi cơm điện của nhóc nhà em là được.

langngoi

Đại Tá
Hự, thổ dân mà cũng phải tìm à. OK. cái cafao bác để em, quanh đấy không có chạy về đối diện Royal có mà mông không đủ để ngồi ghế thôi. Bác không cần cầm mũ theo đâu, đội nồi cơm điện của nhóc nhà em là được.
hê ok bác, 7h bác nhể!

Bình luận từ Facebook