Đà Nẵng tiếp khách

anzippo

Đại Tá
mặt vợt có vừa cốt ko bác anzippo.

Hi !!! Mình dán v ào cốt ACT nếu nhỏ mình mài cốt nên k sợ hi của nhà làm được mà , xong cho AE bb thử ai hợp , thích bán giá cắt cổ luôn hi , nó vui thôi. An còi hay mua mút cũ giá tương đối sau đó dán vào. Bán khoảng giá từ 900k đến 1200K

anzippo

Đại Tá
Đà Nẵng chuẩn bị đón khách quí

Nguyên văn bởi congmu
Ngày 19/6 cty em có tổ chức nghỉ mát ở Đà Nẵng, Bác làm nhanh cái để em vào chọn nhé , mong được gặp gỡ các bác Đà nẵng và rước được 1 em về dinh!
Em tên Công : đt : 0903233982!

anzippo

Đại Tá
Sáng nay đang uống cà phê với Thắng đen và Quang cờ thì có cuộc đt của Dũng và Sinh HN rủ đi giao lưu bb tại CLB B B sông thu , lâu lắm an còi lại được uống bia Hà Nội .
Nghe vậy các cao thủ HN mỗi khi vào ĐN trốn luôn hi

stbhn

Thượng Sỹ
Cám ơn anh An rất nhiều!

Em và Sinh đi cùng đoàn cơ quan theo tour du lịch, lịch trình kín mít nên cũng chỉ nhấm nháy nhau cố gắng xếp lịch giao lưu với các anh em Đà nẵng nếu có thể. Đang ngơ ngác không biết đi đâu về đâu thì thật bất ngờ lại được gặp anh và các anh em ở Sông Thu Club.
Hai anh em HN trình còi nhưng cũng được giải ngố và uống bia anh cùng mọi người ạ! Hi

Hy vọng lần sau vô Đà nẵng sẽ có nhiều thời gian gặp các anh em nhiều hơn.

anzippo

Đại Tá
Cám ơn anh An rất nhiều!

Em và Sinh đi cùng đoàn cơ quan theo tour du lịch, lịch trình kín mít nên cũng chỉ nhấm nháy nhau cố gắng xếp lịch giao lưu với các anh em Đà nẵng nếu có thể. Đang ngơ ngác không biết đi đâu về đâu thì thật bất ngờ lại được gặp anh và các anh em ở Sông Thu Club.
Hai anh em HN trình còi nhưng cũng được giải ngố và uống bia anh cùng mọi người ạ! Hi

Hy vọng lần sau vô Đà nẵng sẽ có nhiều thời gian gặp các anh em nhiều hơn.
hahahahah người ĐN THÂN THIỆN tiêp tất cả ae chơi bb không kể trình , trình nào cũng tiếp .trình bb còi nhưng trình khác lại cao hi

Drhongson

Đại Tá
Vinh ra Da nang thì cứ gặp An còi 0913 690422 hoặc 0905362035 gặp bác Hùng Iraq .
Nhân tiện thảo luận chuyện tính điểm xếp hạng luôn nhé , hì .

hungiraqdn

Đại Uý
Mình rất tiếc là không thể đi sớm được để lấy vài tấm hình đưa lên cho có khí thế, Vinh chơi hay lắm trình cũng ngang ngửa A Đà Nẵng đấy hoặc có thể hơn vì chưa thấy tích cực.!

anzippo

Đại Tá
Sáng hôm nay Vinh đến an còi uống cà phê sau đó cùng mấy AE đi lên clb sông thu giao lưu nhưng gặp Vinh lần này ngoài giao lưu bb Vinh đã cho an còi phần mền cách tính điểm phân hạng mà mấy lâu nay ĐN trăn trở không biết làm cách nào để phân hạng cho ae bb ĐN , để dựa trên cơ sở đó thì tổ chức giải được chuyên nghiệp hơn , an còi có hẹn Vinh và anh Phê sáng mai đến nhà an còi với mục đích đó Tuấn Anh trốn làm 1 tiếng đến để cùng tham gia nhé

huydas

Đại Tá
Đà Nẵng bây giờ phát triển và đẹp quá..! Chỉ mong 1 ngày gần nhất được đặt chân đến ĐN để du lịch thôi.
Và nếu như được vào đó nhất định e sẽ điện cho bác An còi..mặc dù trình độ có hạn nhưng cũng rất mong được giao lưu bb cùng các bác. Thân

anzippo

Đại Tá
Theo thông tin tình báo từ TPHCM Khoa đăng kiểm và gia đình đang ở ĐN an còi đt nhưng tắt máy không biế vì sao hay là sợ phải nộp bia hi

saigonfc.vn

Đại Uý
Theo thông tin tình báo từ TPHCM Khoa đăng kiểm và gia đình đang ở ĐN an còi đt nhưng tắt máy không biế vì sao hay là sợ phải nộp bia hi

"Đang cày" để kiếm thêm công chúa đó - chứ có 1 hoàng tử thì áp lực lớn lắm kaaaaaa

Bình luận từ Facebook