Đà Nẵng tiếp khách

hungvotdoc

Thượng Tá
Nam 130 và AE bb ĐN đang uống cà phê View attachment 17278
Nam 130 và AE bb ĐN đang uống cà phê View attachment 17278
Đúng là nam130 đây rồi ! Chưa gặp thầy Thụy mà đã có ảnh rồi ! thế này mà thi đấu không ra gì thì xấu hổ chết ! (đùa vui tý - hehe). Bác An kêu anh em chú bác trong đó nhè nhẹ tay với em nó thôi nhé ! (hehe). Còn Nam cố gắng thể hiện hết mình nhé - sẽ còn nhiều ảnh đấy! Chúc cho các trận giao lưu diễn ra sôi nổ, cận tài cân sức và đang sốt ruột chờ hình ảnh cũng như kết quả !

anzippo

Đại Tá
Đúng là nam130 đây rồi ! Chưa gặp thầy Thụy mà đã có ảnh rồi ! thế này mà thi đấu không ra gì thì xấu hổ chết ! (đùa vui tý - hehe). Bác An kêu anh em chú bác trong đó nhè nhẹ tay với em nó thôi nhé ! (hehe). Còn Nam cố gắng thể hiện hết mình nhé - sẽ còn nhiều ảnh đấy! Chúc cho các trận giao lưu diễn ra sôi nổ, cận tài cân sức và đang sốt ruột chờ hình ảnh cũng như kết quả !
Cà phê xong an còi chở Nam Đến clb pct trận đều tiên vì chưa quen sân cho nên thua an còi
1/ an còi( A2) - Nam 3 - 1
2/ Lô ( B1) - Nam. 3 - 1
3/ An . Nam - Quí(B1) . Lô 1 - 3
4/ An . Nam. - Quí , tiến 3. -2
5/ Nam - Cường (C1) 3 - 0
6/ Nam - Bính(B1) 2 - 3
Còn cập nhật

Last edited:

hungvotdoc

Thượng Tá
View attachment 17283
Cà phê xong an còi chở Nam Đến clb pct trận đều tiên vì chưa quen sân cho nên thua an còi
2/ Lô ( B1) - Nam. 3 - 1
6/ Nam - Bính(B1) 2 - 3
Còn cập nhậtView attachment 17282
Quá nóng sốt ! vừa xem vừa thổi - xin cảm ơn bác An và tiếp tục hóng tin "hiệp 2" (hehe)
P/s Bác chụp hình hơi bị được đấy nhưng ảnh có bác thì lại bị nhòe !(phải xem lại người nhờ chụp (hehe)!

anzippo

Đại Tá
2/ Lô ( B1) - Nam. 3 - 1
6/ Nam - Bính(B1) 2 - 3
7/ Nam - Phúc ( C1) 3 - 2
8/ Nam - Giang ( B2) 3 - 2

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Sau một buổi giao lưu với AE bb ĐN , Nam thi đấu 8 trận , vì không còn thời gian
Cho nên tạm nghỉ chuẩn bị đi ăn sau đos an còi tiễn bạn Nam ra sân bay về Hà Nội , cám ơn Nam đã cống hiến nhiều pha bóng đẹp , thân chào,
Nam và Hungiracdn chụp ảnh lưu niệm

nam130

Trung Uý
Cám ơn bác An còi và các thành viên clb PCT. Lần đầu tiên ra biển lớn nên còn bỡ ngỡ nhiều. Chuyến giao lưu này biết là lành ít dữ nhiều (thua nhiều hơn thắng) nhưng đã học hỏi đc rất nhiều từ các cao thủ Đà Nẵng. Hy vọng lần sau gặp lại sẽ cải thiện thêm trình bb.
Đặc biệt cám ơn Bác An coi da tiep don chu Dao dua ra San bay va an too dac San DaNang

anzippo

Đại Tá
Cám ơn bác An còi và các thành viên clb PCT. Lần đầu tiên ra biển lớn nên còn bỡ ngỡ nhiều. Chuyến giao lưu này biết là lành ít dữ nhiều (thua nhiều hơn thắng) nhưng đã học hỏi đc rất nhiều từ các cao thủ Đà Nẵng. Hy vọng lần sau gặp lại sẽ cải thiện thêm trình bb.
Đặc biệt cám ơn Bác An coi da tiep don chu Dao dua ra San bay va an too dac San DaNang
Vì thời gian có hạn ăn đamj bạc , 22h 00 tới Nội Bài lúc đó đois bụng chắc phải kiếm gì ăn đi Nam
Món mì Quảng ( đặc sản ĐN )

hungiraqdn

Đại Uý
Thời sự nóng hổi An còi đã đưa hết lên rồi, Nam 130 tay vợt trẻ đánh hai càng đều, chuẩn nhưng càng trái hay hơn, giao bóng có biến hóa, kiểu và điểm rơi, nói chung hòa nhập với bóng bàn Đà Nẵng vừa phải ngang với B1 - B2 ĐN, tiếc là Mình không kịp giao lưu với Nam để thử sức Già với trẻ xem mình chịu đựng được đến đâu thôi..!

anzippo

Đại Tá
Thời sự nóng hổi An còi đã đưa hết lên rồi, Nam 130 tay vợt trẻ đánh hai càng đều, chuẩn nhưng càng trái hay hơn, giao bóng có biến hóa, kiểu và điểm rơi, nói chung hòa nhập với bóng bàn Đà Nẵng vừa phải ngang với B1 - B2 ĐN, tiếc là Mình không kịp giao lưu với Nam để thử sức Già với trẻ xem mình chịu đựng được đến đâu thôi..!
Thầy Hùng yên tâm tháng tới có vodichthegioi thăm ĐN Thầy sẽ giao lưu nếu Thầy Hùng thua và em thua lúc đó Thầy Thuỵ sẽ vào he he he

hungvotdoc

Thượng Tá
Sau một buổi giao lưu với AE bb ĐN , Nam thi đấu 8 trận , vì không còn thời gian
Cho nên tạm nghỉ chuẩn bị đi ăn sau đos an còi tiễn bạn Nam ra sân bay về Hà Nội , cám ơn Nam đã cống hiến nhiều pha bóng đẹp , thân chào,
Nam và Hungiracdn chụp ảnh lưu niệmView attachment 17291
ACE bóng bàn Đà Nẵng thật mến khách! Cảm ơn bác An và anh em trong đó đã "nương tay" với em nó để em nó còn có thể "nguyên vẹn" về đến Hà Nội! Chỉ tiếc là hình như bác chưa cho em nó ăn món "gai góc" thì phải ?
Thắng thua quan trọng gì đâu em! Cái được lớn nhất là được sự đón tiếp nhiệt tình, được giao lưu với các bác Đà Nẵng và cống hiến những pha bóng đẹp (như bác An mô tả). Thế có sắm được cốt vợt của bác An không? Thứ 6 rỗi sang Đại Lan kể chuyện thêm nhé.

nam130

Trung Uý
[QUTE="anzippo, post: 388410, member: 2175"]Vì thời gian có hạn ăn đamj bạc , 22h 00 tới Nội Bài lúc đó đois bụng chắc phải kiếm gì ăn đi Nam
Món mì Quảng ( đặc sản ĐN )View attachment 17312[/QUOTE]
Em đã hạ cánh an toàn. Cám ơn Bác An nhiều nhiều. Đợi sau này có Vũ khí của Bác An sẽ quay lại Đà Nẵng để phục thù Bác An

nam130

Trung Uý
[QUOTl"hungvotdoc, post: 388537, member: 1793"]ACE bóng bàn Đà Nẵng thật mến khách! Cảm ơn bác An và anh em trong đó đã "nương tay" với em nó để em nó còn có thể "nguyên vẹn" về đến Hà Nội! Chỉ tiếc là hình như bác chưa cho em nó ăn món "gai góc" thì phải ?

Thắng thua quan trọng gì đâu em! Cái được lớn nhất là được sự đón tiếp nhiệt tình, được giao lưu với các bác Đà Nẵng và cống hiến những pha bóng đẹp (như bác An mô tả). Thế có sắm được cốt vợt của bác An không? Thứ 6 rỗi sang Đại Lan kể chuyện thêm nhé.[/QUOTE]
Giao lu

nam130

Trung Uý
OTE="hungiraqdn, post: 388480, member: 1469"]Thời sự nóng hổi An còi đã đưa hết lên rồi, Nam 130 tay vợt trẻ đánh hai càng đều, chuẩn nhưng càng trái hay hơn, giao bóng có biến hóa, kiểu và điểm rơi, nói chung hòa nhập với bóng bàn Đà Nẵng vừa phải ngang với B1 - B2 ĐN, tiếc là Mình không kịp giao lưu với Nam để thử sức Già với trẻ xem mình chịu đựng được đến đâu thôi..![/QUOTE]
Cám ơn Bác đã có lời khen cho cháu. Cháu phảico gắng nhiều mới giao lưu dc với các Bác.Bác Hungiraqdn tuy già nhưng có fong các tấn công như thanh niên. Tiếc là ko gl dc với Bác

nam130

Trung Uý
VâUOTE="nam130, post: 388559, member: 14644"][QUOTl"hungvotdoc, post: 388537, member: 1793"]ACE bóng bàn Đà Nẵng thật mến khách! Cảm ơn bác An và anh em trong đó đã "nương tay" với em nó để em nó còn có thể "nguyên vẹn" về đến Hà Nội! Chỉ tiếc là hình như bác chưa cho em nó ăn món "gai góc" thì phải ?

Thắng thua quan trọng gì đâu em! Cái được lớn nhất là được sự đón tiếp nhiệt tình, được giao lưu với các bác Đà Nẵng và cống hiến những pha bóng đẹp (như bác An mô tả). Thế có sắm được cốt vợt của bác An không? Thứ 6 rỗi sang Đại Lan kể chuyện thêm nhé.[/QUOTE]
Giao lu[/QUOTE]
Vâng em sẽ bố trí ra Đại Lan sớm nhất có thể để kể chuyện thêm. E mới đặt bác An làm kiêm thôi. Nói nhỏ với Bác kiếm này e dùng để phục thù các cao thủ DaNang, bác đừng kể với bác An ko bac ấy lại làm kiếm cùn cho e đấy. Sau đợt gl này điều e nhận dc lớn nhất là tìm dc kiếm của DaNang để hạ các cao thủ ở DaNang. Các cao thủ DaNang hay cẩn thận khi e vào lần sau nhé

nam130

Trung Uý
Quá nóng sốt ! vừa xem vừa thổi - xin cảm ơn bác An và tiếp tục hóng tin "hiệp 2" (hehe)
P/s Bác chụp hình hơi bị được đấy nhưng ảnh có bác thì lại bị nhòe !(phải xem lại người nhờ chụp (hehe)!
Ko fai do người chụp đâu a Hưng ah, tại bác An thắng e 3-1sướng cười to quá nên hình rung và nhòe là đúng rồi

nam130

Trung Uý
[QUTúE="RogerFederer, post: 388589, member: 14848"]A anh Nam em Tú bên NDE sếp Hà hồi trước nè, dnay anh có chơi ở clb nào k? tháng sau em cũng vào Đà Nẵng chơi, rất mong đc giao lưu với mọi người ^^[/QUOTE]
Hi Tú. E học o TQ về rồi ah. A chơi loanh quanh gần nhà thôi. E chơi ở CLB nào? Giờ làm ở đâu rồi. E vào DN cứ lh với bác Ancoi đầu mối tại DN. A thì vẫn làm chỗ cũ thôi

Bình luận từ Facebook