Đa Nẵng - Muốn tìm mua mặt Xiom Sigma 2 Euro hoặc Nittaku Fastarc S-1/C-1 mới màu đỏ

Doralikesmath

Trung Sỹ
Ace nào có bán hoặc biết chỗ bán chỉ hộ mình với nhé Bia Ngại đặt hàng ship về quá :D Số điện thoại để liên lạc là 0963764062

binhnguyen

Binh Nhì
Ace nào có bán hoặc biết chỗ bán chỉ hộ mình với nhé Bia Ngại đặt hàng ship về quá :D Số điện thoại để liên lạc là 0963764062
Nếu bác ko ngại chờ đợi độ 2 tuần thi mình có lô hàng từ châu Âu, có mặt Sigma II giá chỉ 830K so với 1T trên thị trường.

Doralikesmath

Trung Sỹ
Ko tin mai mi lên hỏi hắn đi =))
Ta vẫn chưa mua được mút, cái S-1 hồi chiều là của ta dán cây Timo Boll ZLC, đánh gần chết rồi đó :)) Mà ko thích chơi chữ kí, mấy cái combo đó thường thôi.

spin_ball

Binh Nhì
:| combo đó mà thường thì lão định chơi cây chi nữa? ZLC limitted hả @@ ông anh có 2 cây vợt bá đạo thế còn gì nữa mà chưa khủng :| còn mút nào đánh chán màu đen thì bán lại cho em hén :x

Doralikesmath

Trung Sỹ
Vợt khủng phải là hàng cầm vô đánh đâu thắng đó chứ =)) Giỡn chớ ta đang kiếm cây Darker L.P.S., chắc ra tết mua rồi thanh lý em ZLC luôn. Ta có thừa 1 trong 2 mặt Xiom Sigma I Euro/Pro đỏ thừa, mi chơi ko

Doralikesmath

Trung Sỹ
Đen thì ta chỉ có 1 miếng H3 NT mới để dành thôi, mà chắc ko bán tại đồ khó kiếm, lỡ bán rồi cái mút đang đánh chết thì ko biết tính răng :) Bữa mô hứng ta đem miếng H3 lót xanh làm riêng cho Zhang Jike lên cho mi coi chơi :))

spin_ball

Binh Nhì
ông kiếm toàn hàng khủng không :v mà mút đánh có khi 1 năm liên tục chưa hư nếu mình giữ gìn vệ sinh cẩn thận, anh lo gì mút chết, mút tàu nó dai bền mà :)

Doralikesmath

Trung Sỹ
Tụi Tàu đánh toàn 3 tháng là thay, ta thì ko biết nữa. Miếng H3 ta đang đánh bây giờ cảm giác bắt đầu khác so với lúc đầu rồi. Tính ra tuần ta tập khoảng 3 tiếng với chơi 3 tiếng, mà toàn tập giật xoáy thôi thì khả năng ra đi sớm của em H3 là rất cao :(

spin_ball

Binh Nhì
mệt quá ông anh ơi, tụi nó đánh nó tuned tùm lum vào, tới mức dán vào vợt cái mút nó còn vểnh lên nữa, với lại nó tập 1 ngày từ sáng tới tối, thời gian cường độ gấp mấy lần mình, sao mà dễ chết thế dc :))

kodematem

Trung Sỹ
Tụi Tàu đánh toàn 3 tháng là thay, ta thì ko biết nữa. Miếng H3 ta đang đánh bây giờ cảm giác bắt đầu khác so với lúc đầu rồi. Tính ra tuần ta tập khoảng 3 tiếng với chơi 3 tiếng, mà toàn tập giật xoáy thôi thì khả năng ra đi sớm của em H3 là rất cao :(

một tuần 3h = VDV tập một buổi, mà ngày VDV tập 2 buổi , môt ngày tập VDV = 2 tuần, 1 tháng (26 * 2= 52 tuần) = 1 năm

3 tháng ( 52 * 3 =156 tuần) =3 năm

bác đã dùng H3 được bao lâu ma lo hỏng? bác cứ phang tẹt ga,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Doralikesmath

Trung Sỹ
3 tháng đó là với người chơi bình thường thôi. Xu Xin đánh 7-10 ngày là thay, mỗi ngày cứ cho là nó giật thuận tay 3 tiếng thì quy ra đánh như mình thì nó 7-10 tuần thay 1 tấm H3 :|

spin_ball

Binh Nhì
anh có tune mút như tụi nó không ^^ mút nó đc tài trợ mà, nên VDV nó tune tối đa để mút dễ đánh nhất, vậy mới thay liên tục vậy đó

kater

Thượng Sỹ

Bác này nói chuyện rất hay, xin hỏi bác dân tộc gì?

Bình luận từ Facebook