Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Đơn hàng đã đặt phải xong , mới ăn tết , cám ơn khách hàng đã tin tưởng và ủng hộ .

anzippo

Đại Tá
3 cây chuẩn bị giao cho khách hàng , 3 cây khác đang chờ cùng 2 cây sửa chữa , vui lòng đt 0913490622 để được 1 cây handmade ưng ý .

Last edited:

trantam

Trung Sỹ
Dear anh An,
Em định đặt anh làm cái cốt 2 tốc độ, cán ST giống cán của treiber Q vậy, nặng tầm 95g. Cái cán trong hình là FT em đăng tạm do không tìm được hình có cán ST ạ. Em đã chuyển 500k vào TK VCB của anh rồi nhé.

Attachments

6.7 KB · Đọc: 0

trantam

Trung Sỹ
Dear anh An,
Em định đặt anh làm cái cốt 2 tốc độ, cán ST giống cán của treiber Q vậy, nặng tầm 95g. Cái cán trong hình là FT em đăng tạm do không tìm được hình có cán ST ạ. Em đã chuyển 500k vào TK VCB của anh rồi nhé.

Attachments

• BIÊN LAI CHUY_N TI_N.pdf
    81.7 KB · Đọc: 2

anzippo

Đại Tá
Hàng đã gởi , còn 1 cây cán ST chuyên đánh gai đang làm dở , cám ơn khách hàng đã ủng hộ , 950 k một cây handmade cho riêng mình .

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Theo đơn đặt hàng , cốt dùng để đánh gai thủ , cấu tạo koto Cacbon limba basa basa white , TL 90 gam , dày 8,2 mm , KT 157x150 mm , tốc độ mặt dán gai ( Bh ) 6/10 so với mặt FH , chiều nay test , cán ơn KH đã ủng hộ .

trantam

Trung Sỹ
View attachment 105116 View attachment 105117 View attachment 105118 Theo đơn đặt hàng , cốt dùng để đánh gai thủ , cấu tạo koto Cacbon limba basa basa white , TL 90 gam , dày 8,2 mm , KT 157x150 mm , tốc độ mặt dán gai ( Bh ) 6/10 so với mặt FH , chiều nay test , cán ơn KH đã ủng hộ .
Sao lại gai thủ anh An ơi, e đặt gai công cơ mà, với lại anh làm cái cán giống của Treiber Q anh nhé. Tks a

anzippo

Đại Tá
Dear anh An,
Biết là cán ST , KT bằng treiber , nhưng em thích kiểu như thế nào ? Thanks

anzippo

Đại Tá
Trong giai đoạn hoàn thiện cốt 2 tốc độ nhưng đánh mút , cấu tạo Hinoki limba Cacbon ( dày 5 k ) ayous Cacbon ( 3 k ) limba limba .

anzippo

Đại Tá
Trong giai đoạn hoàn thiện cốt 2 tốc độ nhưng đánh mút , cấu tạo Hinoki limba Cacbon ( dày 5 k ) ayous Cacbon ( 3 k ) limba limba .

Bình luận từ Facebook