Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Làm sao bác biết là bóc ngược hay bóc xuôi mà phạt nhỉ? (hỏi vui tý!)
Còn cái cốt vợt dọc của tôi bác xem có thể thay thế " miếng giò lụa" ở phía trên cán bằng chất liệu khác đẹp và hợp lý hơn thì tùy bác - miễn là đảm bảo trọng lượng và cầm chắc, êm tay là được.Cảm ơn bác!
Cũng định mua Vài chai XO để lấy nút làm cho Bác ,

lamtq

Đại Tá
Cảm ơn bạn đã hỗ trợ! Chẳng hay bạn cũng chơi vợt dọc hay sao mà lại thạo thế?
dạ e có mỗi cái cán vợt dọc thôi. đánh bb e cầm vợt ngang bác ơi
@lamtq không chơi vợt dọc , nhưng cậu ta là chuyên gia bb đó .
gì chuyên gia nghe ghê quá a ơi, e hay lọ mọ tìm hiểu linh tinh ý mà.
Nhớ Đà Nẵng quá, có dịp nhất định lại ghé thăm a

anzippo

Đại Tá
Ngày mai anh lên đường

anzippo

Đại Tá
Bác An ới, bao giờ thì phát sóng tập 1 cho em ngó cái, (Em thích mặt trắng, không in gì nhé.)
Bác cầm bút lông ký cho em phát vào FH là được
Thank bác!
Sorry @kiennn , tập 1 đã hoàn thành , chiều nay đi làm quên không chụp hình , để ngày mai chiếu luôn 2 tập nhé !

hungvotdoc

Thượng Tá
Xin đừng quên em anh An nhé.
Cứ yên tâm là của bác xong mới đến của tôi. Tại của tôi bác An phải chờ uống xong mấy chai XO thì mới lấy nút để làm cán vợt cho tôi được (hehe). Dù gì thì cũng phải cảm ơn bác vì nhờ có đơn hàng của bác (tình cờ đọc được ở mục này) mà tôi mới nảy ra ý định đặt bác An làm cho một cây tương tự như của bác là Cứng và chậm (vì từ lâu đã được biết bác có sở trường giống tôi là vợt dọc gai công).

anzippo

Đại Tá
Cứ yên tâm là của bác xong mới đến của tôi. Tại của tôi bác An phải chờ uống xong mấy chai XO thì mới lấy nút để làm cán vợt cho tôi được (hehe). Dù gì thì cũng phải cảm ơn bác vì nhờ có đơn hàng của bác (tình cờ đọc được ở mục này) mà tôi mới nảy ra ý định đặt bác An làm cho một cây tương tự như của bác là Cứng và chậm (vì từ lâu đã được biết bác có sở trường giống tôi là vợt dọc gai công).
Như vậy được k Bác , bề dày cán mấy mm vậy Bác ?

pmhung

Trung Uý
Không biết Bác Hùng đấm đá như thế nào ? Chắc nộp bia
Cảm ơn bác @anzippo đã alo:D. Định phải vài hôm nữa mới gửi bác comment về kiếm mới. Nhưng hôm nay sau 3 buổi cũng xin comment luôn.
- Về tốc độ, kiểm soát: rất ưng cái bụng vì đúng theo yêu cầu khi đặt hàng
- Về thẩm mỹ: đẹp từ đầu đến chân, chỉ hơi tiếc là cán hơi nhỏ hơn so với cây Rose wood NCT7 đang dùng, nhưng khắc phục đc.
- Về bia: sau 3 buổi thì đều đc uốn bia say toá:p:p:p ( lúc bác gọi điện là đang đc uốn bia miễn phí:D)
Tổng thể: cảm nhận riêng về cốt vợt là rất OK và bản thân cũng không ngờ hàng bác @anzippo làm lại đẹp vậy. Mọi người trong CLB đều nói là hànd handmade Việt Nam như vậy là rất đẹp.
Lời cuối, rất cám ơn bác @anzippo và lần tới sẽ gửi bác yêu cầu khó hơn:rolleyes::p . Hẹn bác lần này ra HN ae mình giao lưu và đàm đạo nhiều hơn.
Have a nice weekend!

Bình luận từ Facebook