Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

MrTèo2015

Đại Uý
Để coi tình hình thóc lúa như nào, phương hướng đặt anh An làm thêm cây thuần gỗ xài mặt mềm chuyên ve vuốt móc ngoái vừa chơi vừa cho ông bạn già làm cùng mượn chơi chung.

anzippo

Đại Tá
Sáng nay em đã lên đương đi Sóc Trăng

baoquynh

Trung Uý
Vậy mà lâu nay không đt cho anh , tranh thủ vài ve và vài ván hehe
Vài ván em chưa đủ trình. Mới tập lại vì giử sưc khoẻ
Để coi tình hình thóc lúa như nào, phương hướng đặt anh An làm thêm cây thuần gỗ xài mặt mềm chuyên ve vuốt móc ngoái vừa chơi vừa cho ông bạn già làm cùng mượn chơi chung.
2 bên cùng chơi vợt này vậy ngất xỉu cùng lúc hả bác? hihi (Just for fun)

anzippo

Đại Tá
Bác @anzippo có làm riêng cho Bác cốt đặc biệt để chiến đấu không vậy! khoe hàng cho xem đi Bác!
Cốt của mình cũng giống như các Bác , nhưng trong quá trình dài thi đấu đã rút ra :
Đối phương phần lớn giao bóng và tấn công qua bên BH, cho nên cây của An Còi mặt BH không có cacbon để khống chế giao bóng và chận đẩy tốt hơn và đặc biệt bắt ngắn tốt và cắt bóng cực nặng .
Cán gỗ sưa đỏ.

Last edited:

bocau

Đại Tá
Cốt của mình cũng giống như các Bác , nhưng trong quá trình dài thi đấu đã rút ra :
Đối phương phần lớn giao bóng và tấn công qua bên FH , cho nên cây của An Còi mặt FH không có cacbon để khống chế giao bóng và chận đẩy tốt hơn và đặc biệt bắt ngắn tốt và cắt bóng cực nặng .
Cán gỗ sưa đỏ.View attachment 67263
a vậy là cốt của Bác An 2 tốc độ và nhưng fh lại k carboll;

MrTèo2015

Đại Uý
Đối phương phần lớn giao bóng và tấn công qua bên FH , cho nên cây của An Còi mặt FH không có cacbon để khống chế giao bóng và chận đẩy tốt hơn và đặc biệt bắt ngắn tốt và cắt bóng cực nặng .
Cán gỗ sưa đỏ.View attachment 67263
Bọn kẻ xấu nó nghe cái j mà sưa sưa là nó mê lắm í, anh An cẩn thận thắng trên bàn bóng, gục trên bàn bia là zìa tay ko á

anzippo

Đại Tá
gỗ xá xị có mùi thơm xá xị hình như gỗ này ở kotum đà nẵng cũng có sao Bác
Xá xị, tên gọi khác là gù hương, là loại cây tinh dầu. Cây tỏa ra mùi thơm đặc trưng, có thể xua đuổi côn trùng, muỗi, gián, trong nhà mà có bộ ghế thì yên tâm không có các con ý làm phiền . Những người chuộng phong thủy, coi đây là một trong những loại linh vật. Nếu bày trong nhà, không những vượng khí mà còn có lợi cho sức khỏe. Chính vì những điều trên, giới săn lùng gỗ xá xị đã bỏ bao công sức, tiền bạc để ‘rước” bằng được một món đồ bằng gỗ xá xị để bày chơi trong nhà. Gỗ này có khắp ở miền trung và tây nguyên , nhưng không phải dễ tìm .

Bình luận từ Facebook