Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

ngoc_na

Trung Sỹ
Hehe, còn tận 8thasng 10 ngày nựa ms hoàn hảo, chờ mong quá, chú lưu ý cháu là cán thẳng st vs là gỗ hinoki, xử lý mộc, không mác nhé chú

Red Arc

Đại Tá
Cây này gởi cho LĐBBVN đem đi
đến Southeast Asia table Tennis Championship 2014 tìm kiếm thêm nhận xét từ những VĐV quốc tế.Hy vọng đó sẽ là những phản hồi tích cực !

Em nghĩ nếu mang đi cho bạn bè quốc tế kiểm nghiệm thì mình nên hoàn thiện cây này thêm chút nữa, như chỗ em đánh dấu. Đặc trưng của hàng handmade là sự chỉn chu và trau chuốt từ những điểm nhò nhất. Hy vọng sản phẩm ACT được bạn bè TG đón nhận.

o3ma

Đại Tá
bác vô đây luyện kiêm chăng
Không phải bác An còi vô đây luyện kiếm đâu. Bác ấy vào đây với dự định kiếm cây tre nào già, ngon định đốn về tước ra và ghép lại làm lớp mặt của cốt đấy ( 1 ý tưởng đặc biệt chăng vì tre có tính dẻo dai, đàn hồi tốt và khi cần thì cũng rất cứng rắn ---> công thủ toàn diện phải không bác an?). Bác mà có ý này e sẽ là người đầu tiên xin được đăng ký 1 em.
Bác An nên đặc chế cây cốt này và nhờ các bác bên liên đoàn BB VN mang đi quảng cáo thì mới là chuẩn. :):):)

phungducthang

Đại Tá
Không phải bác An còi vô đây luyện kiếm đâu. Bác ấy vào đây với dự định kiếm cây tre nào già, ngon định đốn về tước ra và ghép lại làm lớp mặt của cốt đấy ( 1 ý tưởng đặc biệt chăng vì tre có tính dẻo dai, đàn hồi tốt và khi cần thì cũng rất cứng rắn ---> công thủ toàn diện phải không bác an?). Bác mà có ý này e sẽ là người đầu tiên xin được đăng ký 1 em.
Bác An nên đặc chế cây cốt này và nhờ các bác bên liên đoàn BB VN mang đi quảng cáo thì mới là chuẩn. :):):)
Cốt cho @o3ma đây

nam130

Trung Uý
BOTE="anzippo, post: 396970, member: 2175"]Cây của e Bác đã sửa cán và test chưa?[/QUOTE]
Mai test , hôm nay cân 92 gam[/QUOTE]
Bác test va sửa cán cây vợt của e chưa?

Bình luận từ Facebook