Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

ngphe

Moderator
Chuyện giản đơn nhưng không hề đơn giản .Chơi bóng bàn để thỏa niềm đam mê sở thích cá nhân của mình .Nhưng kiếm tiền tiêu sĩ (không lẻ ) hàng ngày cũng nhờ bán cốt vợt do mình làm ra để thỏa niềm đam mê kiếm tiền trong cuộc sống .Đó cũng là một hiện tượng hiếm hoi trong làng bóng bàn Việt Nam mà không phải ai làm cũng được .Chúng ta mong rằng thương hiệu cốt vợt ACT càng ngày càng nổi tiếng để An Còi càng ngày càng giàu to và biết đâu sẽ là nhà tài trợ chính cho giải OPEN ....của Diễn đàn trong những năm tới ...

cnct_forever_1993

Thượng Sỹ
Đang trên công đoạn hoàn tất.. nhận xét đầu tiên là nhìn cán vợt ko chê vào đâu dc..

Attachments

112.6 KB · Đọc: 0

cnct_forever_1993

Thượng Sỹ
Cốt này kết hợp FH ten64fx, BH focus3 , còn cả xiom vera và TG3 nửa ...chắc là ổn anh An nhỉ? E đang chuẩn bị một vài mặt để test siêu phẩm mang tên mình đây!

anzippo

Đại Tá
Cốt này kết hợp FH ten64fx, BH focus3 , còn cả xiom vera và TG3 nửa ...chắc là ổn anh An nhỉ? E đang chuẩn bị một vài mặt để test siêu phẩm mang tên mình đây!
Đúng vậy anh cũng dùng 2 mặt ten nó cũng hợp mặt tàu , đặc biệt ACT cắt rất nặng , công thủ đều ổn . Em cứ test rồi sẽ biết , thanks

anzippo

Đại Tá
Hi đ ã gởi hình cây của cnct- forever trọng lượng 92 gam kích 149x155 mm . Có LOGO ( CNCT ) theo yêu cầu

Attachments

750.9 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook