Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Cốt vợt ACT đã được bộ khoa học và công nghệ , cục sở hữu trí tuệ cấp giấy chứng nhận , sản phẩm cốt vợt bóng bàn sản xuất tại Việt Nam , để không ngừng nâng cao chất lượng sản phẩm đến tay người tiêu dùng mang thương hiệu Việt , nhãn hiệu ACT luôn nghiên cứu , thay đổi mẫu mã để sản phẩm ngày càng chất lượng và đa dạng hơn , cám ơn những khách hàng đã và sẽ ủng hộ cốt vợt ACT , trân trọng .

hungvotdoc

Thượng Tá
View attachment 107206 View attachment 107207 Cốt vợt ACT đã được bộ khoa học và công nghệ , cục sở hữu trí tuệ cấp giấy chứng nhận , sản phẩm cốt vợt bóng bàn sản xuất tại Việt Nam , để không ngừng nâng cao chất lượng sản phẩm đến tay người tiêu dùng mang thương hiệu Việt , nhãn hiệu ACT luôn nghiên cứu , thay đổi mẫu mã để sản phẩm ngày càng chất lượng và đa dạng hơn , cám ơn những khách hàng đã và sẽ ủng hộ cốt vợt ACT , trân trọng .
Chúc mừng bác!

kiennn

Trung Uý
Nhân dịp kỷ niệm ...10 tháng đặt hàng bác làm cốt vợt dọc ACT và đồng thời vẫn trong thời gian "bảo hành", xin báo cáo với bác là đến thời điểm này, tình hình cốt vợt của bác chả hiểu sao chơi càng ngày càng thấy ổn: điều khiển rất tốt, đủ độ dị, cảm thấy rất hợp với lối đánh, sở trường, sở đoản của tôi. Thay mặt cho cá nhân rất cảm ơn bác và chúc bác "ra lò" nhiều cốt vợt dọc như thế nữa!:)
Em cũng vì cây act của bác An mà thanh lý hết ráo cả cốt xịn. Giờ em chỉ sợ cây act nó bong gỗ thì chết dở.

Kakarot

Trung Uý
View attachment 107206 View attachment 107207 Cốt vợt ACT đã được bộ khoa học và công nghệ , cục sở hữu trí tuệ cấp giấy chứng nhận , sản phẩm cốt vợt bóng bàn sản xuất tại Việt Nam , để không ngừng nâng cao chất lượng sản phẩm đến tay người tiêu dùng mang thương hiệu Việt , nhãn hiệu ACT luôn nghiên cứu , thay đổi mẫu mã để sản phẩm ngày càng chất lượng và đa dạng hơn , cám ơn những khách hàng đã và sẽ ủng hộ cốt vợt ACT , trân trọng .

Từ bao giờ đấy bác, vợ em làm cục sở hữu trí tuệ mà ko để ý, hehe.? Chúc mừng bác!

Green Viet

Moderator
Staff member
Bác An cho em hỏi em muốn đặt 1 cốt giống như Viscaria / TMB ALC cán ST/SI (cán thẳng loại tròn chứ không vuông)
thì thế nào ạ? trọng lượng 90-91gr, em sẽ chuyển tiền cho bác và 10 ngày sau có hàng phải không ạ?

H_Photino

Thượng Sỹ
Bác An cho em hỏi em muốn đặt 1 cốt giống như Viscaria / TMB ALC cán ST/SI (cán thẳng loại tròn chứ không vuông)
thì thế nào ạ? trọng lượng 90-91gr, em sẽ chuyển tiền cho bác và 10 ngày sau có hàng phải không ạ?
Không biết bác an đã có arylate carbon chưa nhỉ? Mình cũng muốn đặt 1 cây giống TMB ALC cán FL 84~88g

anzippo

Đại Tá
Không biết bác an đã có arylate carbon chưa nhỉ? Mình cũng muốn đặt 1 cây giống TMB ALC cán FL 84~88g
Hình này bác sẽ thấy mật độ của nó k khít .
Ngày trước đã làm rồi , nhưng thấy cũng k hơn Cacbon thuần , các bác có ủng hộ thì làm nhé ! 15 ngày mới có cốt , cám ơn.

Last edited:

Bình luận từ Facebook