Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Ok, chu tranh thủ cho cháu nhé, 11 vào giải nhẹ. Sẵn test lun xem ok ko
Cốt này đem đi Huế , cho vào chùa iểm vài ngày đánh cho hên he he he

vtvpingpong

Binh Nhì
Anh An ơi, em vừa trao đổi với anh qua điện thoại. Anh tư vấn giúp em gỗ và sợi cấu tạo anh nhé. Cán thì màu sậm, vân gỗ tự nhiên, xu hướng tròn giống P900, st ạ.

Attachments

359.7 KB · Đọc: 0

vtvpingpong

Binh Nhì
Mặt thuận dùng Hinoki, trái dùng Limba ok ko ạ? Cốt có carbon ko anh? Màu cán như ảnh em đính kèm, vân gỗ tự nhiên đẹp anh ạ.

Attachments

128 KB · Đọc: 0

anzippo

Đại Tá
Mặt thuận dùng Hinoki, trái dùng Limba ok ko ạ? Cốt có carbon ko anh? Màu cán như ảnh em đính kèm, vân gỗ tự nhiên đẹp anh ạ.
Theo như em đã trao đổi về lối đánh và theo yêu cầu fh 10 bh 8 , cán ST tròn , anh sẽ đt em sau , thanks

vtvpingpong

Binh Nhì
White - Cacbon - Hinoki - Ayous - Limba hoặc White - Ayous - Hinoki - Cacbon - Limba, kt 157x150 , cán st tròn (màu hạt dẻ, vân gỗ tự nhiên), trọng lượng 86-88gam. Anh xem cấu tạo như vậy có được không ạ? Chọn cấu tạo nào để tối ưu nhất Fh 10 - Bh 8,5. Tks anh!

Last edited:

anzippo

Đại Tá
White - Cacbon - Hinoki - Ayous - Limba hoặc White - Ayous - Hinoki - Cacbon - Limba, kt 157x150 , cán st tròn (màu hạt dẻ, vân gỗ tự nhiên), trọng lượng 86-88gam. Anh xem cấu tạo như vậy có được không ạ? Chọn cấu tạo nào để tối ưu nhất Fh 10 - Bh 8,5. Tks anh!
White Cacbon Hinoki ayous koto .

anzippo

Đại Tá
Anh nhận được $ rồi , thanks

Bình luận từ Facebook