Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

caykhewinter

Thượng Tá
Bác An ơi, khi bóc mặt vợt để vào keo mới, lớp rosewood có đi theo mặt vợt 1 mảng (Cấu trúc rosewood - Hinoki - Hinoki -
rosewood)
. Cốt bị lõm 1 ít, Em dán tạm để chơi. Xin phép Bác cho E nó diện kiến bác để được điều trị vào cuối tuần này được không?

anzippo

Đại Tá
Bác An ơi, khi bóc mặt vợt để vào keo mới, lớp rosewood có đi theo mặt vợt 1 mảng (Cấu trúc rosewood - Hinoki - Hinoki -
rosewood)
. Cốt bị lõm 1 ít, Em dán tạm để chơi. Xin phép Bác cho E nó diện kiến bác để được điều trị vào cuối tuần này được không?
Còn bảo hành gởi cho anh nhé .

anzippo

Đại Tá

caykhewinter

Thượng Tá

anzippo

Đại Tá

TUNGCTHO

Thượng Sỹ
Bác An ơi, Cây e Bác phẩu thuật nó tới đâu rồi. Khi nào xong vậy Bác. Mấy cây Bác mới up gần đây trông xinh gái quá, lại nổi máu ham muốn mà lại thiếu lúa.

anzippo

Đại Tá
Bác An ơi, Cây e Bác phẩu thuật nó tới đâu rồi. Khi nào xong vậy Bác. Mấy cây Bác mới up gần đây trông xinh gái quá, lại nổi máu ham muốn mà lại thiếu lúa.
Gần xong rồi , mai xem hình , chiều mai anh gởi nhé ! Thanks

anzippo

Đại Tá
rosewood)
Đã bảo hành xong

anzippo

Đại Tá
Cám ơn bác. Nhìn hình, cốt đẹp, mỹ miều lắm. Màu sắc hài hòa. Dạo này, bác làm nhiều cốt mới, đẹp thật. Chúc thương hiệu ACT ngày càng phát triển. Caykhe sẽ tiếp tục đặt hàng cho lần thay cốt tới.
Cám ơn em , anh đã gởi cho Trung CKC rồi .

Bình luận từ Facebook