Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

caykhewinter

Thượng Tá
Định bắn kiểu gì mà cần tốc độ Q kinh vậy, tốc độ cao vậy khó kiểm soát tốt. Mà nghe nói thuần gỗ sao nhanh vậy được nhỉ!
Cây Andro Tronum Aratox mình đang dùng cũng có carbon rồi, loại carbon mềm, gỗ có lẽ là loại mềm, độ nảy và độ kiểm soát cũng ngang nhau. Chỉ mong trạng thái cũ được phát huy ở mức cao hơn. Vì vậy, mình lại phải nhờ đến nghệ nhân. Hy vọng Rosewood và hinoki qua tay bác An đạt được kết quả này.

anzippo

Đại Tá
A An, a up hình cây a đã làm cho người khác để e xem đi nhen a. Hai màu nha.

anzippo

Đại Tá
Em đã chuyển cho bác rồi nhé.kiểm tra rồi tiến hành làm cho em nhé.em thich cốt tốc độ,5gỗ-2carbon.lổi hinoki.phom giống timoboll cán st vuông như tmb.gỗ cán thì em thich cây bác tặng cho vdv xs nhất pre Đà Nẳng.trọng lượng thì trên 90g nhé bác.hihi.em đồi hỏi hơi nhiều bác thông cảm.
Đã nhận được cám con CÒ , thanks
u

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Cây của em 5 lớp, 4 lớp gỗ 1 lớp cacbon, ưu tiên 1 mặt tốc độ cao cho Forhand, bên backhand dùng để lắp gai càng hảm lại càng tốt, em không rành về gỗ nên có gì anh tự chọn luôn cho em. Miễn sao đúng như em đã mô tả với anh là được nhưng không nặng quá anh nhé <=90gram. Ưu tiến cán gỗ FL chắc bền. Một bên để logo ACT, bên còn lại anh khắc chữ Souvenirs cho em nhé. Chủ nhật này ưu tiên cho em lấy nhé, nếu em không ra được thì anh chuyển vào giúp em. Ưu tiên cho em cái họp bỏ vô cho nó bảnh tý!View attachment 71778View attachment 71778
Cây cây của em đã bắt đầu chưa anh, em thấy anh em bỏ logo dưới dít cán có lẽ thẩm mỹ hơn phải không anh? anh nghiên cứu nếu cho vào đấy đẹp thì cho vào em với. Với lại chữ thì nên sát đít cán thì sẽ đẹp hơn khắc vào giữa.

anzippo

Đại Tá
Cây cây của em đã bắt đầu chưa anh, em thấy anh em bỏ logo dưới dít cán có lẽ thẩm mỹ hơn phải không anh? anh nghiên cứu nếu cho vào đấy đẹp thì cho vào em với. Với lại chữ thì nên sát đít cán thì sẽ đẹp hơn khắc vào giữa.
Chủ nhật ra anh uống cà phê lấy luôn em nhé !

Bình luận từ Facebook