Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Chú An ơi cây của cháu đã xong chưa ạ
Mai xong , đã test

anzippo

Đại Tá
Lần trước ra HN mở topic giao lưu càng trái rồi lần này bác làm lượt về cảng phải đi bác.
Lần này an còi đi Quảng Ninh , sáng 26/8 từ QN về Hà Nội chiều giao lưu ở Băcs Tràng chi nên không có thời gian Băcs thông cảm , mời bác đến đó giao lưu

o3ma

Đại Tá
Lần này an còi đi Quảng Ninh , sáng 26/8 từ QN về Hà Nội chiều giao lưu ở Băcs Tràng chi nên không có thời gian Băcs thông cảm , mời bác đến đó giao lưu
Ah, trình e kém lắm nên ko dám. Giao lưu bia, chém gió thì cũng chỉ được 2 lon là hết thấy đường về nên cũng chỉ đứng xa nhìn lại thôi. Cám ơn bác

anzippo

Đại Tá
Ah, trình e kém lắm nên ko dám. Giao lưu bia, chém gió thì cũng chỉ được 2 lon là hết thấy đường về nên cũng chỉ đứng xa nhìn lại thôi. Cám ơn bác
Quan điểm an còi là không phân biệt đẳng cấp vẫn giao lưu như thường , an còi trình cũng còi mà hi

miziru

Thượng Tá
Quan điểm an còi là không phân biệt đẳng cấp vẫn giao lưu như thường , an còi trình cũng còi mà hi
Chú An cho cháu hỏi chú có làm được cốt alc ko?cháu muốn nhờ chú "chế tác" 1 cốt vợt có cấu tạo:
7 lớp tổng cộng theo thứ tự:koto-alc-limba-kiri-limba-alc-koto.
Độ dày trên dưới 5,8mm,trọng lượng khoảng 95g.
Chú inbox cho cháu nhé,cảm ơn chú

huymdt

Thượng Tá
Nghe danh nghệ nhân Đà Nẵng, hôm qua em cũng ghé bác An "nẫng" một em ACT về chiến. Bác An làm thế nào đẹp và "ngon" hơn Sardius giúp em là được nhé. Trọng lượng tầm 94-98g, áo ngoài bác mặc cho em nó chiếc walnut sáng màu vân đẹp vì em khoái loại áo này :D. Thanks bác

Bình luận từ Facebook