Đà Nẵng chào đón Việt Hưng Yên

anzippo

Đại Tá
Nhân dịp thi đấu giải BB Aribank toàn Quốc tổ chức tại nhà thi đấu Tuyên Sơn . Việt Hưng Yên sẽ giao lưu với BB tại CLB BB sông thu Dự kiến 18 h00 ngày 9/3/2013 , ACE đến giao lưu và cổ vũ 

Last edited by a moderator:

thaythuydn

Đại Tá
Việt hưng yên chấp e 5qua ,thả sổ

Bạn Nguyen Nam là ai ,mình không rỏ.Nhưng cách đây mấy năm.Việt chấp Thới nghệ sỉ 2 quả nhưng bị thua cả lượt đi và về tại CLB Sông Thu.Mình nhớ Việt giật rất xoáy nhưng bị Thới nghệ sỉ chận GIẢM lực,trái bóng trả lại rất khó chịu,làm Việt không dứt điểm được.Tối đó Việt củng chấp B. đánh 2 tay luân phiên,B. chấp lại 2 quả Việt .củng đi luôn.Nhưng phải nói tại giải Premierships open tại Đà nẳng vừa rồi, Việt ĐẤU RẤT THÀNH CÔNG,bỏ xa Nam tiến,Thắng đen.Mình đề nghị các bạn vdv ưu tú của Đà nẳng tối 9/3 tập trung tại CLB Sông Thu để thi đấu giao lưu ,học hỏi với Việt .Nhở đêm khuya mồng 8/03,ngày phụ nử vùng lên,các bạn củng phục vụ chị em VỪA VỪA thôi ,để còn sức thi đấu với Việt !!??.Cụ thể là chỉ PHÒNG THỦ,KÊ và CHẬN ĐẢY thôi,không tấn công CHỊ EM dể mất sức lắm .Hehehehe ...

Last edited:

hungiraqdn

Đại Uý
Việt Cò sở trường phòng thủ chắc, phản công tầm xa bàn dứt điểm_ Nên VĐV nào có rơ tấn công nhanh mạnh, đều hai càng gần bàn và dứt điểm hai góc rộng mới có thể làm khó dễ Việt Cò được .
Vài lời nhắc nhủ mong lưu ý..!

doantronghoan

Trung Tá
Mình là người Hưng Yên nhưng mới chỉ nghe danh Việt.
Vừa rồi có giải dưới tỉnh nghe nói Việt cho thằng E chỗ mình (Cậu này giỏi nhất vùng - Sang bên Trung Quốc học gần 2 năm) mất mặt:mad:
Hiii. Bầu trời này thật rộng lớn!!!!!!!!!!!!

thaythuydn

Đại Tá
Quả thực mình cũng chưa biết bạn là ai. nhưng nếu bạn "chưa có tên trên bản đồ bóng bàn Việt Nam", thì coi chừng 5 quả của bạn sẽ đi đời , khoản hãy dùng từ thả sổ
Nguyen nam còn có nickname Nam mập,trình độ khoảng B cứng Đà nẳng thôi.Năm ngoái Nam mập vô địch giải bóng bàn hạng RUỒI tại một CLB bóng bàn ở Nevada ,Mỷ khoảng 1000 USD.Nhưng hôm sau hưng phấn quá ,đánh biểu diển cho mấy em Mỷ xem ,nên bị vấp té,gảy xương cẳng chân,vào Bệnh viện băng bột,bị các BS chém 2000 USD !!??.Không biết Việt HY ra sao ,nhưng Nam tiến chấp Nam mập 5 quả trở lên.Thôi Nam mập cố gắng cày để kiếm tiền rồi sẻ nói chuyện sau !!??

Nguyen nam

Binh Nhì
Xong lun,thôi đành bó tay,thầy thụy ơi,e là A- mà thầy ,sắp tới e về đánh giải thì sẽ coi trình độ e khác r

thaythuydn

Đại Tá
Xong lun,thôi đành bó tay,thầy thụy ơi,e là A- mà thầy ,sắp tới e về đánh giải thì sẽ coi trình độ e khác r
Đúng rồi trình đệ tử là A- của Đà nẳng,nhưng sau khi bị gảy chân thì di chuyển chậm,còn lại B+ thôi.Cố gắng tập thêm cú GIẬT REVERS cho thành thục trước khi về VN thi đấu.

cadi

Binh Nhì
Mình là người Hưng Yên nhưng mới chỉ nghe danh Việt.
Vừa rồi có giải dưới tỉnh nghe nói Việt cho thằng E chỗ mình (Cậu này giỏi nhất vùng - Sang bên Trung Quốc học gần 2 năm) mất mặt:mad:
Hiii. Bầu trời này thật rộng lớn!!!!!!!!!!!!

Mình cũng quê Hưng Yên, bạn doantronghoan ở huyện nào thế?

Nguyen nam

Binh Nhì
E la người k biết đánh bb mà đánh đc như vậy là hay lắm r thầy ơi,thầy yên tâm ,e sẽ tập luyện lại để trở lại như trc,nhưng B mà mún ăn e là hơi bị kho'.let me do it ,ok

anzippo

Đại Tá
chiều hôm qua an còi và Bảo may mắn được giao lưư với Hưng đen hd , Hưng tặng an còi 5 bóng ,tặng Bảo 3 bóng kết quă Hưng nhường cho đội chủ nhà .sáng nay cũng tai clb bb sông thu Hưng đen hd và Việt cò giao lưu kết quả hoà . thật thú vị được xem các cao thủ thi đấu .

Yasakamv

Trung Sỹ
chiều hôm qua an còi và Bảo may mắn được giao lưư với Hưng đen hd , Hưng tặng an còi 5 bóng ,tặng Bảo 3 bóng kết quă Hưng nhường cho đội chủ nhà .sáng nay cũng tai clb bb sông thu Hưng đen hd và Việt cò giao lưu kết quả hoà . thật thú vị được xem các cao thủ thi đấu .

An ơi, Hưng đen chấp Bảo đà nẵng 3 bóng cơ à ? sao nhiều thế, có phải là Bảo mọi khi vẫn đánh ở Sông thu và thỉnh thoảng vào Sài gòn đánh giải không ? hay là Bảo khác ?

Yasakamv

Trung Sỹ
Đúng rồi .Đà nẳng chỉ có một Bảo đương kin VÔ ĐỊCH

Sao Bảo lại bị chấp nhiều thế nhỉ, tới 3 bóng cơ à ? Mình nhớ ngày trước, Bảo đánh ngang ngửa A2 tại Sài gòn, mà sao giờ Vô địch mà bị chấp tới 3 quả thì khó hiểu quá, hay dạo này Bảo lớn tuổi, nên phong độ đã giảm đi nhiều .

thaythuydn

Đại Tá
Sao Bảo lại bị chấp nhiều thế nhỉ, tới 3 bóng cơ à ? Mình nhớ ngày trước, Bảo đánh ngang ngửa A2 tại Sài gòn, mà sao giờ Vô địch mà bị chấp tới 3 quả thì khó hiểu quá, hay dạo này Bảo lớn tuổi, nên phong độ đã giảm đi nhiều .
Có chi đâu mà vô lý,khó hiểu.Chẳng qua vợ Bảo mới đẻ,Bảo phải lên núi Sơn trà đốn củi về để làm than cho vợ nằm lửa thế thôi.(Đúng là vợ không đẻ ra ta ,nhưng mà đẻ ra con ta chứ không phải con ông hàng xóm)Chớ Hưng đen làm sao dám chấp 3.Năm ngoái Thắng đen chấp Bảo 3 đả phơi áo rồi.Hihihi!!??

Bình luận từ Facebook