Toàn quốc đã mua được (close) cảm ơn các bác!

thành đề

Đại Uý
Mới được thưởng Tết dương lịch, em muốn mua cốt DHS PG7 hoặc PG13 (để cho) trong tầm giá <500k.
Em đánh vợt dọc, mặt BH bị trơn nên định chế dán thêm mặt gai vào cho đỡ trơn như hình ( em đã thử mài mút đi nhưng do tay ra nhiều mồ hôi nên vẫn trơn)

Bác nào có lòng tốt cho em xin 1 mặt gai bỏ đi với ạ ( em chịu phí ship ạ)

PhuTaiThien

Trung Uý
Mới được thưởng Tết dương lịch, em muốn mua cốt DHS PG7 hoặc PG13 (để cho) trong tầm giá <500k.
Em đánh vợt dọc, mặt BH bị trơn nên định chế dán thêm mặt gai vào cho đỡ trơn như hình ( em đã thử mài mút đi nhưng do tay ra nhiều mồ hôi nên vẫn trơn)

Ôi dời, cần gì phải đi xin bạn ơi. Bạn lột cái mút hỏng ra rồi lột bỏ lớp lót, dán ngược miếng mút đã lột lót vào. Thế là bạn có 1 miếng gai chống trơn lại siêu dị

thành đề

Đại Uý
Ôi dời, cần gì phải đi xin bạn ơi. Bạn lột cái mút hỏng ra rồi lột bỏ lớp lót, dán ngược miếng mút đã lột lót vào. Thế là bạn có 1 miếng gai chống trơn lại siêu dị
Em cũng định thế nhưng hình như lớp gai đấy nó mềm hơn mặt gai bác ạ, cứng thì đỡ trơn hơn

amateur

Trung Uý

Cốt này của bạn là cốt gì vậy? Nhìn giống rosewood mà thấy có cả lớp sợi hay sao ấy nhỉ.

Bình luận từ Facebook