Toàn quốc Đã giải quyết xong ==> Close toppic!

tuyetvu79

Đại Tá
bác có cái đuôi 79 quen ghê,hihi,nick khanhduy79 nhớ ko nhầm xuất hiện tầm giữ năm ngoái,thấy buôn bán ác phết mà h đi lầm dg lạc lối vậy nhỉ,theo vết xe đổ của hưng bn làm gì,chán qúa,mà nghiêm túc thì 5t6 là to tiền đó,đủ lung lay con ng rồi,quá buồn,mình vẫn mong là ko phải và tiền sẽ quay về
..:D
mình cũng định làm 1 vố...to to...có cái j đó để AE ..mãi nhớ mình :D
hi..
thằng Duy này nó lừa thiên hạ từ lúc còn đi học lận....chắc cũng bộn tiền rùi..
Tật cũ khó bỏ mà, giờ mới lòi ra...chứ trước đó AE DĐ đâu ai pít nó có ...tiền án rùi
http://talk.secafe.vn/threads/78412/#post-801570

meoluoitmb

Đại Tá
Hảo thủ Hải Dương tham gia diễn đàn không có ai giúp đỡ @loiphong vụ này sao?
Bảo không biết rõ về nó đã đành, đằng này nó có địa chỉ nơi làm việc rõ ràng rồi mà a e không ra tay giúp đỡ nhau thì kể cũng hơi ái ngại.
Tiện cho tôi hỏi rằng ai đang làm mod phụ trách khu vực Hải Dương vậy nhỉ? Nếu có rồi thì những ngày qua ông biến đi đâu vậy?

khigia dienluc

Trung Uý
Mình dám cá là tên @khanhduy79 đang nín thở theo dõi thường xuyên topic này để biết AE sắp làm gì để đối phó. VD sắp gọi lãnh đạo thì barê em tổng đài ko cho số phone, sắp đăng facebook thì xoá ngay facebook… Do vậy mình đề nghị bác @loiphong không nên lật hết bài ngửa trên DĐ mà cần gì có thể trao đổi riêng với các AE cần nhờ hỗ trợ. Ví dụ nếu muốn “phang” cũng ko nên nói công khai (có thể hắn chuẩn bị đối phó và gây thiệt hại thêm cho mình nữa) và âm thầm chuẩn bị chu đáo (nhất thiết phải có hỗ trợ hết mình của AE Hải Dương), úp sọt 1 lần mới đảm bảo chắc thắng. Còn phương án báo công an, theo mình không khả thi, đối với những sự việc tính chất như vầy chắc chắn sẽ yêu cầu hoà giải lần 1, lần 2, lần … nếu không thành thì kiện ra toà, thủ tục vô cùng nhiêu khê mà kết quả chẳng bõ vào đâu.
Chúc bác thành công. AE mong tin bác.

Linh69

Đại Tá
Hảo thủ Hải Dương tham gia diễn đàn không có ai giúp đỡ @loiphong vụ này sao?
Bảo không biết rõ về nó đã đành, đằng này nó có địa chỉ nơi làm việc rõ ràng rồi mà a e không ra tay giúp đỡ nhau thì kể cũng hơi ái ngại.
Tiện cho tôi hỏi rằng ai đang làm mod phụ trách khu vực Hải Dương vậy nhỉ? Nếu có rồi thì những ngày qua ông biến đi đâu vậy?
Khéo vụ này ae HN và QN phải kéo về HD để giúp @loiphong thôi:p

meoluoitmb

Đại Tá
Mình dám cá là tên @khanhduy79 đang nín thở theo dõi thường xuyên topic này để biết AE sắp làm gì để đối phó. VD sắp gọi lãnh đạo thì barê em tổng đài ko cho số phone, sắp đăng facebook thì xoá ngay facebook… Do vậy mình đề nghị bác @loiphong không nên lật hết bài ngửa trên DĐ mà cần gì có thể trao đổi riêng với các AE cần nhờ hỗ trợ. Ví dụ nếu muốn “phang” cũng ko nên nói công khai (có thể hắn chuẩn bị đối phó và gây thiệt hại thêm cho mình nữa) và âm thầm chuẩn bị chu đáo (nhất thiết phải có hỗ trợ hết mình của AE Hải Dương), úp sọt 1 lần mới đảm bảo chắc thắng. Còn phương án báo công an, theo mình không khả thi, đối với những sự việc tính chất như vầy chắc chắn sẽ yêu cầu hoà giải lần 1, lần 2, lần … nếu không thành thì kiện ra toà, thủ tục vô cùng nhiêu khê mà kết quả chẳng bõ vào đâu.
Chúc bác thành công. AE mong tin bác.
Đánh nó thì đơn giản, làm cho nó nhục nhã, cắm mặt xuống đất mới sướng cái cõi lòng.

QuangHung

Đại Tá
Pr quảng cáo hơi phũ =)). Cá này vẫn bé lắm. Bao giờ có Trắm Đen 20kg thì bảo em xuống câu nhé. Em xuống đảm bảo hồ cá nhà bác mất hết giống. Câu cá là nghề rồi :p
Yên tâm cá giống 1 khoang cá thịt 1 khoang. .chiều khách thích cá gì cho câu cá đó :D

Chào bạn @loiphong! Chào ae tham gia trong topic!Trước tiên mình chia sẻ với tâm trạng của bạn! Mình cũng ở Hải Dương, mình nói điều này không có ý thiên vị cho ai! Nếu thật là @khanhduy79 chưa nhận tiền được của bạn thì sao? bạn cho mình hỏi là bạn đã xác minh ngân hàng chưa? tiền và tài khoản đến người nhận chưa, tiền đã được rút chưa? có nhầm lẫn gì trong việc gửi tiền? Ngân hàng nhỡ nhầm thì sao?! Nếu những điều mình giả thử như thế là đúng, bạn có phải đã vu hoạ cho người khác thì sao?!
Nếu bạn xác minh là gửi tiền vào tài khoản và bạn @khanhduy79 đã rút tiền, bạn có thể kiện vì tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản công dân!
bác k theo dõi từ đầu à

tuyetvu79

Đại Tá
bác k theo dõi từ đầu à
Mịa... fim này dài wa...
thằng vai chính 1 thì đến h vẫn chưa xuất hiện..:confused:
Thằng vai chính 2 thì phán, than vài câu...rùi bỏ đi nhậu..:D
Khán giả thì đông nghẹt...háo hức...hăm hở... bàn tán..:eek::eek::eek:
...hi.hi..
nhớ lại sao giống bộ.. NGỪI GIÀU CŨNG KHÓC ... qúa chừng..:p

Mịa... fim này dài wa...
thằng vai chính 1 thì đến h vẫn chưa xuất hiện..:confused:
Thằng vai chính 2 thì phán, than vài câu...rùi bỏ đi nhậu..:D
Khán giả thì đông nghẹt...háo hức...hăm hở... bàn tán..:eek::eek::eek:
...hi.hi..
nhớ lại sao giống bộ.. NGỪI GIÀU CŨNG KHÓC ... qúa chừng..:p
hehe phim này đang dài tập ., chỉ khổ cho bác loiphong , là e chắc e nóng hết ruột gan , vừa cay vừa ức :v

drsan

Thượng Tá
bác k theo dõi từ đầu à
Theo dõi là mộtt chuyện, tin hoàn toàn một chuyện, tìm nguyên nhân một chuyện...xác định được kẻ lừa đảo...tất cả điều đó không còn quan trọng. Các ae bàn thế nào nhưng phải giúp cho chủ topic! Chủ topic nhờ đến tôi thì tôi giúp (trong khả năng), xuống HD vài ngày, cứ về chỗ tôi.

drsan

Thượng Tá
Bác không thấy em nói là nếu xác minh là lừa đảo thì cứ theo dự định mà thực hiện. Bác không đọc phần cuối bài viết của em ah! :);)
Bạn nên đọc lại từ đầu, đọc kỹ vào trước khi hỏi về việc xác minh ngân hàng, đọc kỹ tất cả những gì chủ topic đã thông báo, dẫn chứng trước khi đưa ra những bình luận nhé.

nvh78

Đại Tá
Theo dõi là mộtt chuyện, tin hoàn toàn một chuyện, tìm nguyên nhân một chuyện...xác định được kẻ lừa đảo...tất cả điều đó không còn quan trọng. Các ae bàn thế nào nhưng phải giúp cho chủ topic! Chủ topic nhờ đến tôi thì tôi giúp (trong khả năng), xuống HD vài ngày, cứ về chỗ tôi.
Về lám sao đc,có đáng công ko khi tiền tàu xe,máy bay đi lại cũng chắc non nửa tiền vợt rồi,còn chưa kể tiền khác.

Bình luận từ Facebook