Hà Nội Đã bay về TP. HCM - Dư VIS seri O nặng 92g bán 2.3t - Fix 2t

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Dư em VIS seri O nặng 92g muốn cho ra đi
Giá 2.3 triệu
Nguồn @docmaorg , tem TOÀN THỊNH, hàng được lựa chọn kỹ mang về dùng, em ăn lại cua @docmaorg.
Tối em up hình sau vì không mang vũ khí nóng đến cơ quan được.
091.684.0060 hoặc @archer

nvh78

Đại Tá
Nghe thảo luận.Vis rất hợp cho lối đánh của mình.Nhưng bây giờ lại chưa muốn dùng Vis vì đang khá hài lòng vơí cây vợt hiên tại.hehe.nếu ko là múc em này đấy

Trainee

Đại Tá
Nghe thảo luận.Vis rất hợp cho lối đánh của mình.Nhưng bây giờ lại chưa muốn dùng Vis vì đang khá hài lòng vơí cây vợt hiên tại.hehe.nếu ko là múc em này đấy
Vợt 92gr, không dễ kiếm đâu bác. Nếu máu thì mua luôn đi, giá đó bán lại lúc nào chả được.
Cá dạo này đói mồi, bán đi để đi làm từ thiện đó.

archer

Đại Tá
Này ai cho a đăng bán cây này đấy, đây là cây docmaorg ưu ái em lắm mới để lại cho đánh, hàng chính tay tuyển thủ đến tận nhà phân phối lựa trăm cây đc 1, lại được cao thủ Long Đàn trau chuốt vào keo, chỉ lưu hành nội bộ k đc bán ra ngoài, a cướp k của e chưa đc thử giây phút nào giờ lại đem bán đi là saooooo??

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có cu em đang tìm, ok để a bảo nó nhé
Nói đùa thôi, cây đó ở VN chắc đứng trong top 10 anh ơi, không được bán đâu, dù có thể chơi đến gẫy, hàng đấy không được chuyển nhượng ạ, đồ sưu tầm em mang ra phang đấy.:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cây chê nhẹ ko đánh đc sao ko quất đi kiếm em khác nặng hơn
Anh cứ hỏi @lamtq biết liền, ủ mưu lâu rồi anh:pgiờ phải fang ZJK ALC 94.7 đây bác, không có chó thì mèo phải ... thôi, hề hề.
Mới ăn được cây vợt khỉ gió của @archer nặng 110g làm vợt tập, chắc là đã lắm đây ạ, thuần gỗ luôn, hệt YEO 7 nhưng nặng như cùm

nvh78

Đại Tá
Anh cứ hỏi @lamtq biết liền, ủ mưu lâu rồi anh:pgiờ phải fang ZJK ALC 94.7 đây bác, không có chó thì mèo phải ... thôi, hề hề.
Mới ăn được cây vợt khỉ gió của @archer nặng 110g làm vợt tập, chắc là đã lắm đây ạ, thuần gỗ luôn, hệt YEO 7 nhưng nặng như cùm
Cây nặng thế lại đánh mặt Tàu thì đánh trái lại khó xoay xở.
Vợt tập chịu chơi quá!Mình làm đôi tạ nhựa,mỗi bên 2kg có 40k.Mỗi hôm nâng tạ vài phát rồi quay ra coi như vợt bb lăng đi lăng lại như đang đánh bb,cuối cùng xoay cổ tay với nó để tạo sự linh động nhanh cho cổ tay khi đánh.Thây hiệu quả.Tạ nhẹ,có tập nhiều tí cũng ko gây đau cơ hay cổ tay gì cả.

archer

Đại Tá
Cây nặng thế lại đánh mặt Tàu thì đánh trái lại khó xoay xở.
Vợt tập chịu chơi quá!Mình làm đôi tạ nhựa,mỗi bên 2kg có 40k.Mỗi hôm nâng tạ vài phát rồi quay ra coi như vợt bb lăng đi lăng lại như đang đánh bb,cuối cùng xoay cổ tay với nó để tạo sự linh động nhanh cho cổ tay khi đánh.Thây hiệu quả.Tạ nhẹ,có tập nhiều tí cũng ko gây đau cơ hay cổ tay gì cả.
Em toàn tập cổ tay bằng quả 6kg các bác cứ kêu trời quả trái mất bóng, chắc phải nghỉ tập 1 thời gian

nvh78

Đại Tá
Em toàn tập cổ tay bằng quả 6kg các bác cứ kêu trời quả trái mất bóng, chắc phải nghỉ tập 1 thời gian
Thảo nào,Tập thế thì dùng bảo kiếm Long3 quá hợp lý nhỉ nên cho ZZK ALC đi ở hết.

Bình luận từ Facebook