đã bán

vuduyhieu

Trung Uý
Hàng fake có gì đâu mà Cần trải nghiệm, hàng xì tang chăng khác nào mấy con cốt vài trục ngàn, vì sao?

Tất cả cốt vợt chính hãng đều được nhà sản xuất thi nghiệm một cách kỹ càng , tại sao phải xài loại gỗ này , gỗ kia ?

Cốt fake, dỏm như là miếng gỗ thông thường không có độ kiểm soát , còn sản phẩm chính hãng có sự kiểm soát , quỹ đạo bay đi hình vòng cung , độ nảy độ kiểm soát hài Hoà tuỳ theo giá tiền.

Tôi xin lỗi chủ thớt , hàng fake Anh em không nên mua, dù là cho mấy em nhỏ .

xukaka

Đại Tá
.......
làm bài toán nan giải trên như sau:D:D
Bài Giải
gọi cốt nghi ngờ là A, cốt chính hãng là B
xét 2 cốt A và B ta có:

xem xét kỹ sợi arylate chạy quanh cốt A có đều nhau k?
xem xét cái bướm bạc, cái logo của A có sắc sảo, màu có giống B k?
xem xét chữ số sori độ lớn chữ, dài chữ của A có giống B và các cốt but khác không?
xem xét A ...có sai chính tả k?
so sánh lớp gỗ, độ dày, số lớp của A có như B k?

:D:D:D
nếu tất cả giống nhau ta suy ra:
A=B
( có thể A chỉ cũ hơn B thui)

.............
các bác có cách giải nào khác....cho em pít thêm với nha
thank:D
---------------------
Cha cha....thầy giáo thể dục mà giải toán ác thế...Hình như @luonghuyhung@tuyetvu79 đều là thầy giáo thể dục ấy nhỉ. Mai mốt mình sẽ gặp 1 trong 2 người để ăn thịt...người xưa nói chưa đi chưa gặp bạn hiền.

tuyetvu79

Đại Tá
---------------------
Cha cha....thầy giáo thể dục mà giải toán ác thế...Hình như @luonghuyhung@tuyetvu79 đều là thầy giáo thể dục ấy nhỉ. Mai mốt mình sẽ gặp 1 trong 2 người để ăn thịt...người xưa nói chưa đi chưa gặp bạn hiền.
...hứ...
có ngon thì....ăn nhậu trước đã rùi tính sau hé
:D:D
ku huyhung nhậu yếu hơn nhưng oánh BB hay hơn...
mỗi thằng làm 10 ve...thì đánh BB chắc ngang nhau ha:D

tuandaklak

Trung Uý
Mình có 1 cây amul fake. Nói chung là giống đến 95% trước lấy của tranvietanh. Nói chung đánh cũng ngon nhưng ko thể bằng hàng thật đc. Cũng dễ phân biệt khi nhìn kĩ.

xukaka

Đại Tá
...hứ...
có ngon thì....ăn nhậu trước đã rùi tính sau hé
:D:D
ku huyhung nhậu yếu hơn nhưng oánh BB hay hơn...
mỗi thằng làm 10 ve...thì đánh BB chắc ngang nhau ha:D
------------------------
khoản gì chứ ăn nhậu mình thắng chắc....đặc biệt là ăn. mà đã SAY đánh bóng càng khó đỡ :cool:

mebb0101

Trung Tá
E gui tien a roi nhe.a gui cot cho e theo dia chi e nt a nha.co j thi goi e 01678213840.thanks

Attachments

105.7 KB · Đọc: 0

thanhphuong

Binh Nhì
Mình muốn bán lại cốt này cho anh em trải nghiệm, nhất là những người kinh tế còn eo hẹp. Tuy là hàng fake nhưng chất lượng khá ổn, hình thức như ảnh, thực tế sử dụng cũng không khác gì các cốt ảrylate chính hãng. Mình xin nhắc lại một lần nữa là cốt fake để anh em tránh mâu thuẫn gạch đá và giá cung hợp lý là 600k ( xin không fix vì hàng lởm ). Lh; 01684186577[/Qb
Mình muốn bán lại cốt này cho anh em trải nghiệm, nhất là những người kinh tế còn eo hẹp. Tuy là hàng fake nhưng chất lượng khá ổn, hình thức như ảnh, thực tế sử dụng cũng không khác gì các cốt ảrylate chính hãng. Mình xin nhắc lại một lần nữa là cốt fake để anh em tránh mâu thuẫn gạch đá và giá cung hợp lý là 600k ( xin không fix vì hàng lởm ). Lh; 01684186577
ban da cho anh em dd mot bai hoc that quy gia (dang dc khen thuong) dung la that gia lan non....rat cam on ban.....hic hic...

mebb0101

Trung Tá
K sao dau a.chieu a rah thi gui giup e cug dc.dt e het tien nen k tl a dc dau.hic.ham ho.dam me wa..gi cug mun thu nen dug j cug mua.hit xeg ui!

mebb0101

Trung Tá
----. I---------------
Chua di chua gap ban hien
Di rui se bit het tien vi...Bia..
Va bia..j j nua thi e hok bit dau ah nha!hi

Bình luận từ Facebook