đã bán

HungGL

Đại Tá
Chia buồn với bác, nhưng sao biết hàng fake hay vậy!
Trước e có 1 cây Boll T5000, gỗ y như này, phải nói là khi đó ko hiểu sao đánh chán vậy, giờ mới biết, chắc cũng mua phải hàng lởm!
Up, giá quá đẹp....

tuyetvu79

Đại Tá
Thấy ấy dung nhan nó không được sắc nét như những e bướm nhật

Trước e có 1 cây Boll T5000, gỗ y như này, phải nói là khi đó ko hiểu sao đánh chán vậy, giờ mới biết, chắc cũng mua phải hàng lởm!
Up, giá quá đẹp....
.......
làm bài toán nan giải trên như sau:D:D
Bài Giải
gọi cốt nghi ngờ là A, cốt chính hãng là B
xét 2 cốt A và B ta có:

xem xét kỹ sợi arylate chạy quanh cốt A có đều nhau k?
xem xét cái bướm bạc, cái logo của A có sắc sảo, màu có giống B k?
xem xét chữ số sori độ lớn chữ, dài chữ của A có giống B và các cốt but khác không?
xem xét A ...có sai chính tả k?
so sánh lớp gỗ, độ dày, số lớp của A có như B k?

:D:D:D
nếu tất cả giống nhau ta suy ra:
A=B
( có thể A chỉ cũ hơn B thui)

.............
các bác có cách giải nào khác....cho em pít thêm với nha
thank:D

truongtxt

Đại Tá
.......
làm bài toán nan giải trên như sau:D:D
Bài Giải
gọi cốt nghi ngờ là A, cốt chính hãng là B
xét 2 cốt A và B ta có:

xem xét kỹ sợi arylate chạy quanh cốt A có đều nhau k?
xem xét cái bướm bạc, cái logo của A có sắc sảo, màu có giống B k?
xem xét chữ số sori độ lớn chữ, dài chữ của A có giống B và các cốt but khác không?
xem xét A ...có sai chính tả k?
so sánh lớp gỗ, độ dày, số lớp của A có như B k?

:D:D:D
nếu tất cả giống nhau ta suy ra:
A=B
( có thể A chỉ cũ hơn B thui)

.............
các bác có cách giải nào khác....cho em pít thêm với nha
thank:D
benh nghe nghiep :D:D:D

o3ma

Đại Tá
Up, giá quá đẹp....
Thật ra nhìn hàng chữ trên bản vợt thấy dại thật.

vuduyhieu

Trung Uý
không biết bao anh em mua phải hàng giả, 2 người đánh ,kẻ khen người chê, hóa ra tại vì em ấy là đồ giả.

chaunguyen

Đại Tá
Hôm trước mình cũng mua tren diễn dàn cây zhang like cũng như bác bị lừa mất 2.2t buồn thật. A e mua nho nhìn hàng nha.

xadieu

Trung Sỹ
Hôm trước mình cũng mua tren diễn dàn cây zhang like cũng như bác bị lừa mất 2.2t buồn thật. A e mua nho nhìn hàng nha.
Không việc gì phải buồn vì đó là tiền mất để mua kinh nghiệm sống thoi bạn an, người ta gọi là tiền ngu để khôn ra...hay là của đi thay người ý mà. Vui lên thôi...biệt đi. Còn mình thấy bán hàng fake giá hợp lý thì cũng là tạo điều kiện cho các bạn ít tiền nhưng nhiều đam mê .Cái quan te rộng là nói rõ hàng fake để ai thích thì mua, ai không thích cũng không nên đả kích

o3ma

Đại Tá
Không việc gì phải buồn vì đó là tiền mất để mua kinh nghiệm sống thoi bạn an, người ta gọi là tiền ngu để khôn ra...hay là của đi thay người ý mà. Vui lên thôi...biệt đi. Còn mình thấy bán hàng fake giá hợp lý thì cũng là tạo điều kiện cho các bạn ít tiền nhưng nhiều đam mê .Cái quan te rộng là nói rõ hàng fake để ai thích thì mua, ai không thích cũng không nên đả kích
Nếu rõ ràng ngay từ đầu thì không sao nhưng lấy tiền hàng thật mà bán hàng fake thì mới nói. Như bác chủ đây rất rõ ràng, nói fake ngay từ đầu.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Nếu rõ ràng ngay từ đầu thì không sao nhưng lấy tiền hàng thật mà bán hàng fake thì mới nói. Như bác chủ đây rất rõ ràng, nói fake ngay từ đầu.

Lại nhớ cái vụ em bán 5 cái H3 NT Blue fake, mua hơn 1 củ 1 mặt, bán 400k một mặt, đắt như tôm tươi luôn, đương nhiên đã Public vụ Fake ngay từ đầu ạ.

hungtv2002

Đại Tá
Cái này anh nghĩ do cảm nhận của chú thôi vì zjk mới ra nên khả năng face là chưa có, với lại cái này không nói theo cảm nhận được nhé vì còn liên quan đến uy tín ae org

chaunguyen

Đại Tá
Cái này anh nghĩ do cảm nhận của chú thôi vì zjk mới ra nên khả năng face là chưa có, với lại cái này không nói theo cảm nhận được nhé vì còn liên quan đến uy tín ae org
Zhang like rong xanh do bác. Ko pai cây zjk moi ra. Vì dưới can tem buom khong tinh xao. Lop go ngoài đây hơn khác cay cot thật. Lớp loi trung tam mong. Nguyen họp, ít người nhận ra be mat cot ko chuẩn.

Bình luận từ Facebook