Toàn quốc đã bán - Viscaria-St

lamtq

Đại Tá
Ui...e biết mà a..có điều dạo này ko căng thẳng với tàu khựa mấy nên đạn dược xem chừng cũng khan hiếm...4 củ là e còn nói liều đấy..hihi
Thế thôi đừng liều e ợh! A đang đói nhưng chưa đến mức túng làm liều nên a ko "ừ liều" đâu:p

lamtq

Đại Tá
Theo a thì e nên ngôồi mút tay phỏng ? :p
Ko e! Ý a ko phải thế. Ý a là hàng này hiếm nhưng cũng kén người mua vì đâu fải dễ kiếm và đâu fải hiếm là ai cũng qúy. Thế nên nếu cảm thấy vừa ý, thik là nhik chứ còn lăn tăn thì thôi e ơi!

huydas

Đại Tá
Ko e! Ý a ko phải thế. Ý a là hàng này hiếm nhưng cũng kén người mua vì đâu fải dễ kiếm và đâu fải hiếm là ai cũng qúy. Thế nên nếu cảm thấy vừa ý, thik là nhik chứ còn lăn tăn thì thôi e ơi!

Em mà lăn tăn thì cũng vì ko có mằn ny mắn nỳ măn ny thôi a ơi...hihi

D'Artagnan

Đại Uý
Đang thiếu máu nên cho e yêu lên đường
View attachment 42527
View attachment 43772

View attachment 43774 View attachment 43775
mặt vợt dán keo tăng lực nhiều nên đã bay hết chữ, 2 mặt đều mới như nhau, gỗ già ko 1 vết tước, cạnh còn nguyên đang dán viền nên ko chụp.Len nhựa mặt trước do dùng xăng Zippo lau keo cán nên bị nhòe chữ.Len tròn sau ko bị. Cạnh vợt còn nguyên vẹn nên e ko chụp
vợt còn nguyên bản 150*157mm ko bo, ko mài dũa cạnh chút nào.
trọng lượng 88g+-1

giá : 6 triệu VNĐ

Ai thực sự quan tâm thì LH như chữ ký

OI247535.OO4

các bác chém mái cmn thoải luôn nhé.

@All : Ưu tiên ae có điều kiện giao dịch trực tiếp khỏi lăn tăn.
e sẽ chỉ bán đến 12am ngày 6/4
60 triệu chứ! 6 triệu... rẻ quá!

attack01

Đại Uý
Anh ạ. vis và sardius là quá khứ rồi anh. Em đã chán thì anh xem hình. Anh và fan của Vis hay Sar buồn cũng chịu. Anh nói dung ko @Dũng Cửu SHOP. @Red Arc @Trạng .... CÁ y kien gì ko
View attachment 43884

Nghi vấn dàn xếp hình ảnh....phải đổ thêm rác, nước trà cafe lên trên nữa thì mới đúng là chán...lúc đó chắc hội yêu Vis sẽ tự sát hàng loạt vì bức xúc :)

VR46

Đại Tá
Nghi vấn dàn xếp hình ảnh....phải đổ thêm rác, nước trà cafe lên trên nữa thì mới đúng là chán...lúc đó chắc hội yêu Vis sẽ tự sát hàng loạt vì bức xúc :)
Chỗ làm việc lấy đâu ra trà cafe, sếp biết chửi ngay. Thùng rác này của mình chỉ có keo Cao su và giấy hỷ mũi thôi.

Bình luận từ Facebook