Toàn quốc Đã Bán : H3pro Blue Đẹp

QuangHung

Đại Tá
Chuyển gai chơi nên thanh lý E h3 như hình..Giá 750k(kmc)chưa bao ship...hàng chỉ dùng đánh độ nên rất ngon..các bác chém nhẹ tay..thanks..ll 0986554404..

Last edited:

Trainee

Đại Tá
quá rẻ. sao ko để chơi e? hàng này tuyệt chủng r. hàng Blue pro mới hiện này loại cho bóng 40+ ko Trâu bò = e này đâu.
để lại mà dùng e ơi
Con này gần em nào nhất trong mấy em Ten 1.9 nhỉ anh Lâm, để em nghĩ ngợi xem mang về đánh trái cắt cho nặng! Dạo này em thấy cắt nặng trái quan trọng phết, kể cả đánh với trên cơ nhiều! :D

lamtq

Đại Tá
Con này gần em nào nhất trong mấy em Ten 1.9 nhỉ anh Lâm, để em nghĩ ngợi xem mang về đánh trái cắt cho nặng! Dạo này em thấy cắt nặng trái quan trọng phết, kể cả đánh với trên cơ nhiều! :D
chuẩn, lên tay r đấy

nếu gần thì giống T05 e

Hinoki_Co

Trung Tá
ép trái xoáy xuống nặng là hết ve hoặc push

Trạng .... CÁ

Đại Tá
ép trái xoáy xuống nặng là hết ve hoặc push
Càng nặng flick hông bóng càng dễ bác ạ, quan trọng là đón chuẩn điểm rơi thôi, vì flick hông bóng sẽ lợi dụng được xoáy xuống biến thành xoáy lên của mình, quan trọng nhất vẫn là chọn được đúng điểm rơi khi họ cắt nghiến nặng ép BH mình

Trainee

Đại Tá
Càng nặng flick hông bóng càng dễ bác ạ, quan trọng là đón chuẩn điểm rơi thôi, vì flick hông bóng sẽ lợi dụng được xoáy xuống biến thành xoáy lên của mình, quan trọng nhất vẫn là chọn được đúng điểm rơi khi họ cắt nghiến nặng ép BH mình
Tùy rơ anh ơi. Rơ ôm bàn giật FH dứt điểm mà gặp cắt nặng dài vào góc A bên trái, vào bụng là mệt phết. Rơ anh đứng trung bàn, hất hất quả bóng lên thì em chỉ đánh thế nếu quả đánh của anh hiền - em sẽ đè, táng lại. Còn quả đánh anh ác, em sẽ bỏ nhỏ bóng lỏng cho anh lao vào thôi. Nói chung là theo rơ, hơn 3, 4 bóng dính quả trả nặng sang BH, cũng không hề đơn giản tẹo nào.
Sorry Q.H vì spam nhé, up up ! :)

QuangHung

Đại Tá
quá rẻ. sao ko để chơi e? hàng này tuyệt chủng r. hàng Blue pro mới hiện này loại cho bóng 40+ ko Trâu bò = e này đâu.
để lại mà dùng e ơi
Thấy thằng ku HUY nó chuyển rẻ quá 720 nên cũng không nỡ.. hihi dồn ô đổi thửa..để tiếp đà gai công A ơi :D

QuangHung

Đại Tá
Con này E đánh trái như mút thường..nhưng phải cộng lực và biên độ dài hơn tí..bóng ngọt thỉu :D

QuangHung

Đại Tá
em nói trình trung , không nói trình cao cấp, trình Ma Long banh gì bên trái đánh chẳng được , chắc anh Lâm ve được xoáy xuống nặng bên trái hử
Bạn k bit rồi.. Bác @lamtq xoáy gì cũng ve được hết..bất kể xoáy kiểu..lồng lộn hay rồng lộn ;) :D :p

lamtq

Đại Tá
Thấy thằng ku HUY nó chuyển rẻ quá 720 nên cũng không nỡ.. hihi dồn ô đổi thửa..để tiếp đà gai công A ơi :D
Ku Huy nao e oi? Huy Da Nang ha? Hinh Nhu hon Tuoi a ma.
Voi mat do hang cho 40+. Sao Trâu = con này dc mà so

Bình luận từ Facebook