ĐÃ BÁN, CLOSED.

tosiosHD

Đại Tá
Thằng em của anh văn hay chữ tốt thật đấy! Nhưng mà nghệ thuật quảng cáo lại tối kỵ nói nhiều. Càng nói nhiều, nói kỹ, nói dài dòng thì người ta lại càng nghi ngờ. Haha! Theo anh, em chỉ cần chụp nhiều ảnh rõ nét post lên, chất lượng ntn cho a e tự đánh giá. Thế mới hay. Haha!

archer

Đại Tá
Thằng em của anh văn hay chữ tốt thật đấy! Nhưng mà nghệ thuật quảng cáo lại tối kỵ nói nhiều. Càng nói nhiều, nói kỹ, nói dài dòng thì người ta lại càng nghi ngờ. Haha! Theo anh, em chỉ cần chụp nhiều ảnh rõ nét post lên, chất lượng ntn cho a e tự đánh giá. Thế mới hay. Haha!
Em ko quảng cáo mà có sao nói vậy, đơn giản vì máy ảnh kém nhiều khi muốn làm như anh nói nhưng chụp ảnh nó ko rõ hết đc mới phải dài dòng cho ng ta hiểu :D

bocau

Đại Tá
Đúng là quảng cáo quá hấp dẫn. Chắc vài hôm nữa đại diện TSP và BTY tranh nhau ký hợp đồng với bạn đấy.

archer

Đại Tá
Đúng là quảng cáo quá hấp dẫn. Chắc vài hôm nữa đại diện TSP và BTY tranh nhau ký hợp đồng với bạn đấy.
Thank bác, thực ra cũng muốn tâm sự vs ae diễn đàn, 2 nữa là thực ra rất nhiều anh em còn chưa biết hoặc nghe tên thôi mà chưa hiểu về cốt này, tại sao ko chia sẻ thông tin để mọi người cùng biết và thử đồ hay :)

bocau

Đại Tá
hình mỹ nữ bác chụp sao giống vũ nữ ở vũ trường ấy, mờ mờ ảo ảo chỗ nào cũng đẹp, còn những đường công tuyệt mỹ thì chẳng thấy được gì.

archer

Đại Tá
hình mỹ nữ bác chụp sao giống vũ nữ ở vũ trường ấy, mờ mờ ảo ảo chỗ nào cũng đẹp, còn những đường công tuyệt mỹ thì chẳng thấy được gì.
Bác muốn xem bộ phận nào trên cơ thể em nó cứ bảo em 1 câu em chụp chi tiết cho, post nhiều ảnh 1 là bị giới hạn của site chỉ cho 10 ảnh thôi, 2 là mạng mẽo máy móc chậm lag load lâu lại khổ các bác ra chứ em tiếc gì, hàng hoa hậu nên ko ngại khoe phần nào hết :D

tuankhoai

Đại Tá
Cây này phê nên ai đã ôm nó rồi là yêu chung thủy k muốn thay nữa, nên b thấy đấy, rất hiếm tìm đc nó rao bán trên dd. B k nhanh ôm e nó bay mất là tiếc k tìm lại đc đâu đấy, lúc ấy lại trách móc em :D
chú cho a mượn thử mấy hôm, nếu ngon a cầm luôn:)

thuoc_arsenal

Thượng Sỹ
Cây này phê nên ai đã ôm nó rồi là yêu chung thủy k muốn thay nữa, nên b thấy đấy, rất hiếm tìm đc nó rao bán trên dd. B k nhanh ôm e nó bay mất là tiếc k tìm lại đc đâu đấy, lúc ấy lại trách móc em :D
e cũng đang phân vân cây này với p700. bác chơi cả 2 chưa so sánh giúp e với. tks bác trước

Bình luận từ Facebook