Czech Open 2019 (World Tour) 13th - 20th August

Cu nhể

Binh Nhì
Lin Yun Ju phong cách rất điềm đạm, nhẹ nhàng, khiêm tốn. Chiến thắng nhưng tỏ ra bình thường khác hẳn cu Hari ,
Thích phong cách của em , chúc mừng em. Rank No.1 TG chắc chắn sẽ ko quá xa với em

bachikho

Đại Tá
Lin Yun Ju phong cách rất điềm đạm, nhẹ nhàng, khiêm tốn. Chiến thắng nhưng tỏ ra bình thường khác hẳn cu Hari ,
Thích phong cách của em , chúc mừng em. Rank No.1 TG chắc chắn sẽ ko quá xa với em
khó, chưa thể nói chắc thế đc nhưng chắc chắn 1 điều là tàu sẽ nghiêm túc lo đối phó với nó, khác hẳn thái độ đối với hari

archer

Đại Tá
Bọn tây đặt biệt danh cho các tay vợt rất zui: Ma Long: The Dictator, Captain Dragon, Dragon Warrior; Xu Xin: The Cloud Walker; Timo Boll: Timo "magic" Boll; LGY: The Dark Knight.
Lin Yun Ju có biệt danh là Silent Assassin - Sát thủ thầm lặng.
Harimoto là The Barking Dog. :D

ga mo

Đại Tá
Bọn tây đặt biệt danh cho các tay vợt rất zui: Ma Long: The Dictator, Captain Dragon, Dragon Warrior; Xu Xin: The Cloud Walker; Timo Boll: Timo "magic" Boll; LGY: The Dark Knight.
Xu Xin còn được đặt cho biệt danh khác nữa là Xuperman

chilinh141

Trung Uý
Sao không đặt sát thủ trẻ thơ hay gì gì ... đó chứ thầm lặng gì đâu, thấy cậu ta có vẻ hiền, ít nói phải ko ta.

tranminh

Binh Nhì
Sao không đặt sát thủ trẻ thơ hay gì gì ... đó chứ thầm lặng gì đâu, thấy cậu ta có vẻ hiền, ít nói phải ko ta.
Trẻ thơ thì sẽ tới lúc hết trẻ thơ, còn thầm lặng có vẻ hợp hơn, vì chưa tưởng tượng ra được là tới lúc Lin sẽ ăn mừng ồn ào như Harimoto ạ

archer

Đại Tá
Em ko rõ nữa, em thấy commentator họ gọi thế. Mà nghĩ cũng sợ thật, ko hiểu LYJ nó luyện kiểu gì mà bằng đó tuổi có đc cái thần thái tĩnh lặng như thế, để ý lúc nó thắng Ovcharov lên ngôi vô địch mà mặt bình thản ko có chút cảm xúc nào vừa thấy phục vừa thấy gai cả người.

chilinh141

Trung Uý
Em ko rõ nữa, em thấy commentator họ gọi thế. Mà nghĩ cũng sợ thật, ko hiểu LYJ nó luyện kiểu gì mà bằng đó tuổi có đc cái thần thái tĩnh lặng như thế, để ý lúc nó thắng Ovcharov lên ngôi vô địch mà mặt bình thản ko có chút cảm xúc nào vừa thấy phục vừa thấy gai cả người.
Đó cũng là 1 nghệ thuật giúp người thua chấp nhận nhẹ nhàng hơn, không cay cú nữa,... nói chung là đó là 1 tinh thần rất fair.

phuongnguyen

Đại Tá
Mặt em bình thản như biết trước kết quả...hic

gik271

Thượng Tá
Lin cũng gốc tàu, mà căm tàu. Hy vọng bền
sao bác biết nhỉ? :D
Tôi hơi nghi ngờ cái nick name cuối của ông đấy? Toàn rồng, chiến binh với siêu nhân lại đi so với "cún". Hơi khó tin, :D.
Nhìn chung cái bọn giấu được cảm xúc khi trứơc đám đông hay trước sự kiện lớn thường khá đáng ngại. Mình cũng ko nên thân nó quá các bác ạ. Nguy hiểm đấy, :D

chilinh141

Trung Uý
Lin Yun-Ju còn phải phấn đấu nữa... chắc cu cậu đang nhắm cái world cup sắp tới để cho bằng bạn cùng lứa hari (có cái grand final)
sao bác biết nhỉ? :D

Tôi hơi nghi ngờ cái nick name cuối của ông đấy? Toàn rồng, chiến binh với siêu nhân lại đi so với "cún". Hơi khó tin, :D.

Last edited:

gik271

Thượng Tá
Lin Yun-Ju còn phải phấn đấu nữa... chắc cu cậu đang nhắm cái world cup sắp tới để cho bằng bạn cùng lứa hari (có cái grand final)
Nhắm thì ai cũng nhắm rồi. Nhưng quan điểm của mình khi china tim nó chưa quay lại thì cũng chưa nói nên điều gì cả. Bọn tàu chiến thuật, kĩ thuật nó đều nghiên cứu, khắc phục, tối ưu và nhanh chóng tìm cách khắc chế đối thủ ở mọi khía cạnh. Nên cứ thêm vài cái Seamaster nữa thì mới nói được.
Dù sao xem thằng cu nayf nó đánh cũng quá sướng!

chilinh141

Trung Uý
Nhắm thì ai cũng nhắm rồi. Nhưng quan điểm của mình khi china tim nó chưa quay lại thì cũng chưa nói nên điều gì cả. Bọn tàu chiến thuật, kĩ thuật nó đều nghiên cứu, khắc phục, tối ưu và nhanh chóng tìm cách khắc chế đối thủ ở mọi khía cạnh. Nên cứ thêm vài cái Seamaster nữa thì mới nói được.
Dù sao xem thằng cu nayf nó đánh cũng quá sướng!
Đánh kiểu như Timo Boll có thể khắc chế. Vì mình thấy tỉ lệ thắng điểm khá nhiều của Boll khi khai thác bên phải của Lin Yun.
Mình cũng nhận thấy gò phải của Lin Yun ko ác lắm. Mà cu cậu là thường flick trái dù bên phải và đã bị boll phát hiện.

Last edited:

Bình luận từ Facebook