Cup bóng bàn quốc tế hải dương

nidex

Binh Nhì
Giải này khai mạc vào sáng ngày 8/5/2014. Thi đấu trong 3 ngày 8,9 va 10 bế mạc.
chuyên nghiệp và không chuyên nghiệp
giải BB cúp hoàng thạch có từ khi hoàng thạch tài trợ cho BBHD . hải dương đã sản sinh ra những kiệt suất BB VN như, PHAN- nguyễn đức LONG -VMC -nhưng mấy giải gần đây lãnh đạo sở TTvà BB HD hành sử ko chuyên nghiệp tý nào ,VMC vì 1 lý do nào đó ra đi nhưng ko bao giờ quên được mảnh đất đã tạo ra mình ,nhưng lãnh đạo BBHD lại nghĩ khác ,đã ra đi coi là thù địch ,sự hẹp hòi ấu trĩ của ông V và Ô tú là các giải mời họ ko mời câu LB mà VMC dẫn dắt ,họ sợ 1 cái gì đó ,thật khó hiểu ,con người HD là chân tình chan hòa ,nhưng những lãnh đọ thể thao HD họ lại nhỏ nhon ko đáng có ,các HLV BĐ thế giói họ ra di và có ngày họ lại quay về ,có sao đâu ,khán giải vẫn tung hô họ ,hom nay đối địch nhau ,sau trận vẫn là bạn là anh em ,có ai theo hết cuộc đời đâu ,mong rằng ông PGĐ và ô GĐTTBB-HD lên thay đổi cách suy nghĩ của mình để- nhìn thấy nhau ta cười hớn hở
cái bắt tay mang nặng nghĩa tình
đừng để nhìn thấy nhau
quay đi nặng lẽ nét u sầu hằn học trong ta
hãy rộng lượng cho nhau tất cả
đừng hẹp hòi ích kỷ làm chi
là đồng chí sẽ mãi là đồng chí
và mãi là tình đồng đội năm xưa
cho dù giữa 2 ta 2 đầu chiến tuyến
vì BB là vậy ai ơi
để cuối đời nhìn thấy nhau ta cười hớn hở
mong rằng 2 vị hãy nhìn nhận cho rõ và sáng suốt -chúc BB-HD thành công tại cúp hoàng thạch

Đức phá Đá

Trung Sỹ
Mình rất khách quan nói điều này,thứ nhất đánh ở đâu cũng là TPHD,thứ 2 nhè thi đấu Hoàng Thạch bây giờ là nhà lầu ,NTĐ HD giờ chỉ là nhà tranh,ko phải tham bát bỏ mâm đâu nhé,NTD Hải Dương đã bị dột mưa từ khoảng 10 năm nay,nắng thì bị xiên từ trên xuống....áng sáng thì không đủ,do tiết kiệm điện và đến giờ thi đấu mới bật,thứ 2 là do Hoàng Thạnh tài trợ nên "mời ''về đó ko có gì phải bàn cãi ví dụ NTD HT có tồi tàn đi chăng nữa thì âu cũng là Việt Nam.........còn chuyện ko mời TvT là chuyện vô cùng trẻ con.............đừng bác nào nói rằng chuyện xấu ko nên nói trên đây và chỗ khác,có chuyện gì búc xúc thì phải tung lên cho cả thế giới biết nhé...............

kientuong-bat

Trung Tá
Chú Đức dạo này chịu khó luyện công nhỉ? Anh đang luyện công trên HD đây. Nộp bia suốt ngày rồi không kiếm được trên này chán thế!!!

cắt khéo

Binh Nhất
Giải này khai mạc vào sáng ngày 8/5/2014. Thi đấu trong 3 ngày 8,9 va 10 bế mạc.
được đầu tư 7 tỷ mà hôm nay xem đội tuyển tỉnh mình đánh mà buồn ,NGỌC dắm tua đau đớn trước tuấn anh lác của C-A cả TUẤN ANH cũng thua luôn - nhìn mặt anh tú GĐTTBB buồn như bán bia bị ế.xem xong về luôn được đầu tư đi nước ngoài ,luong táng 7-8 triệu mà đánh như gà rù -

cắt khéo

Binh Nhất
được đầu tư 7 tỷ mà hôm nay xem đội tuyển tỉnh mình đánh mà buồn ,NGỌC dắm tua đau đớn trước tuấn anh lác của C-A cả TUẤN ANH cũng thua luôn - nhìn mặt anh tú GĐTTBB buồn như bán bia bị ế.xem xong về luôn được đầu tư đi nước ngoài ,luong táng 7-8 triệu mà đánh như gà rù -

mrbin267

Binh Nhì
a kientuong-bat oi nhà a ở trỗ nào khu hoàng thạch minh tân ạ gần bể bơi không ạ! e ở khu nhị chiểu nhà bác e ngay đầu dốc đường cũ đi vào khu minh tân. có thời gian dậy e chơi với ạ, muốn chơi cơ bản ma không có ai dạy ạ!

conduongs

Đại Tá
Tuyen Hai Duong choi chưa có độ chín, toan cầu thủ trẻ, đánh rất vội. Nhìn sang các teem khác họ co các cầu thủ chưng chặc vê trận mạc làm nền để đẫn đội mịnh. Như các đội có Đinh Quang Linh, Trần Tuấn Quỳnh... teem Hai Duong chưa ý thức la mình đang là đội chủ nhà, nhin đánh nhiều khi thấy tiếc quá.

kientuong-bat

Trung Tá
a kientuong-bat oi nhà a ở trỗ nào khu hoàng thạch minh tân ạ gần bể bơi không ạ! e ở khu nhị chiểu nhà bác e ngay đầu dốc đường cũ đi vào khu minh tân. có thời gian dậy e chơi với ạ, muốn chơi cơ bản ma không có ai dạy ạ!
Nhà mình ở Ngay công viên Minh Tân. Ở đây có 2 clb bạn cần giao lưu học hỏi thì cứ đến ngân hàng Sacombank hỏi CLB Thái Hà và CLB Minh tân Group hỏi anh Phan - kientuong-bat. số máy anh là 01665185555. rất vui gặp đối thủ ...

kientuong-bat

Trung Tá
Hình ảnh giải quốc tế bóng bàn tiếp
Có xem thì mới thấy tình hình bóng bàn Việt Nam ngày nay sao lại tồi tệ thế! Ý thức các cầu thủ quốc gia không bằng các cầu thủ của các trường đại học của Trung Quốc... tinh thần kém ... Thua đồng đội nam tối quá 3-1 Đinh Quang Ninh nướng 2 trận, Đạt trố 1 trận. Gỡ lại 1 trận của Nam tè

Attachments

984.1 KB · Đọc: 0
    975.5 KB · Đọc: 0
    986.8 KB · Đọc: 0
    974.6 KB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0
    984.6 KB · Đọc: 0
    781.5 KB · Đọc: 0
    1 MB · Đọc: 0

kientuong-bat

Trung Tá
Sáng nay 10-5 các cầu thủ việt nam của chúng ta đánh nội dung đơn và lần lượt không vượt qua được các đối thủ mạnh của Hàn Quốc. Trời nóng không gian nhà thi đấu không thể chịu nổi... Mang 2 con đi mà phải rời về sớm!

Attachments

763 KB · Đọc: 0
    772.1 KB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
    795.4 KB · Đọc: 0
    864.6 KB · Đọc: 0
    1 MB · Đọc: 0
    765.7 KB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0

mrbin267

Binh Nhì
Nhà mình ở Ngay công viên Minh Tân. Ở đây có 2 clb bạn cần giao lưu học hỏi thì cứ đến ngân hàng Sacombank hỏi CLB Thái Hà và CLB Minh tân Group hỏi anh Phan - kientuong-bat. số máy anh là 01665185555. rất vui gặp đối thủ ...
hehe thế thì hẹn a hè ạ! giờ e đang làm gián điệp bên khựa lên chưa về được. Hôm qua mẹ e cũng đi xem gửi e mấy cái ảnh nhìn nhà thi đấu mới xây xong đẹp ghê bên ngoài có cả đài phun nước

Bình luận từ Facebook