cưới vk mới xikeng đẩy vk cũ amultat lên đường

hungtv2002

Đại Tá
Tình hình là sau 2 hôm cưới vk mới zjk hôm nay e đã thịt đc 2 bia....thứ hai là có nhìu bác quan tâm đến vk cũ amultat của e, mua đứt cũng có, đổi chác cũng có nên nửa đêm e qđ cho e amultat lên sàn

Giá e nó ra đi và trao đổi tương đương khoảng 2m9
Để tham khảo lòng nhiệt tình của các bác e hoan nghênh các bác cứ chém thoải con gà mái để đá tóp của e lên đầu, e sẽ fix cho bác nào thật sự quan tâm. Bác nào vào có ý định làm giá tao túng thị trường xin fép sẽ không quote lại
@xl các bác hơi dài dòng nhỉ....hehe

Dunghacid

Trung Sỹ
Mặt trước bị 4 vết cắn vào mặt cốt ấy sao nhỉ. chỗ gần mang cá ấy. còn mặt sau bị tước một tẻo ở chỗ chữ cabon à bác. giá này còn fix dc nữa ko bác.
Nhân tiện cho e hỏi luôn cây này so với cây iote neo thì tốc độ và điều khiển hơn kém nhau như thế nào bác

hungtv2002

Đại Tá
Mặt trước bị 4 vết cắn vào mặt cốt ấy sao nhỉ. chỗ gần mang cá ấy. còn mặt sau bị tước một tẻo ở chỗ chữ cabon à bác. giá này còn fix dc nữa ko bác.
Nhân tiện cho e hỏi luôn cây này so với cây iote neo thì tốc độ và điều khiển hơccn kém nhau như thế nào bác

cây này tốc độ và ks đều hay hơn nhìu bác nhé...mặt sau.bị tước nhẹ là đúng à, còn mặt trước chỗ mang cá là e đánh dấu but bi để dán mút cho chuẩn và đẹp ah. Có fĩ nhẹ thui nha bác

Dunghacid

Trung Sỹ
cây này tốc độ và ks đều hay hơn nhìu bác nhé...mặt sau.bị tước nhẹ là đúng à, còn mặt trước chỗ mang cá là e đánh dấu but bi để dán mút cho chuẩn và đẹp ah. Có fĩ nhẹ thui nha bác

Bạn cho mình cái giá đẹp nhất vào inbox với nhé.

jaypark

Trung Sỹ
hùng sao ko để số điện thoại để liên lạc,đang muốn lấy em này cho ông anh.nếu nhận đc pm lại cho mình.gọi điện càng ok

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
thanks bác rất nhìu. em đã pm bác roài đó...có gì bác cứ sms hoặc pm inbox em sẽ trả lời bác ngay. thanks alots
hùng sao ko để số điện thoại để liên lạc,đang muốn lấy em này cho ông anh.nếu nhận đc pm lại cho mình.gọi điện càng ok

tap_choi

Trung Sỹ
Không chờ được nữa, hỏi số DT cũng không được
Xin phép hủy gạch để lấy cây mới ạ. vì vừa hẹn được Shop rồi

tap_choi

Trung Sỹ
Sorry bác nhé
vì có đứa em đang đi mua, no tưởng bác ở Hà nội thì lấy chơi luôn. vì nó cần chiều nay phải đánh rồi
nhưng em xem lại hình như bác ở Vĩnh Phúc nên sợ không kịp
Không có số để gọi cho bác sớm hơn
Chắc chắn cây của bác sẽ đi nhanh thôi, vợt còn đẹp lắm và lại hot nữa

hungtv2002

Đại Tá
VÌ lý do tế nhị nên xin phép được hủy gạch nhé.....:zingme21:...thanks

Last edited:

Bình luận từ Facebook