Cuối tuần

dung_linh

Đại Tá
Các bác bóng bàn clb Nguyễn Trãi hay quá, đánh 5 trận nộp bia cả 6. Quá vui vì được nộp bia mời các bác.
Nguyên văn "HUNGBONGBAN"Chào thầy !
Rất vui vì đã có một người rất tâm huyết với bóng bàn tỉnh TT Huế đã tham gia vào diễn đàn bóng bàn. Hy vọng Thầy sẽ có những bài viết bổ ích giúp cho phong trào bóng bàn TT Huế ngày cang phát triển và lớn mạnh.
Tuy lớn tuổi nhưng giải vừa rồi mới đoạt huy chơng bạc đôi Nam hạng B. Chúc thầy luôn sức khỏe, hạnh phúc, thành đạt và không quên tập luyện bóng bàn, không quên nộp bia nữa chứ .

trân trọng !
Lạ nhỉ, với tài nghệ như thầy đánh 5 trận nộp bia cả 6 Quá vui vì được nộp bia mời các bác. Em Dung_linh xin chúc mừng thầy đoạt huy chương bạc giải đôi nam hạng B và người lớn tuổi nhất giải đủ sức khỏe thi đấu đạt thành tích xuất sắc đến trận cuối cùng, BTC giải sót một giải nữa người thi lớn tuổi nhiệt tình, tâm huyết nhất, xuất sắc nhất nữa trao cho thầy mới đúng!

hungbongban

Moderator
Xin chào bác supertennis, theo như ngôn ngữ bác phát ngôn thì chắc chắn bác là người Huế rồi, rất vui vì bác đã tham gia vào diễn đàn, hy vọng bác là một thành viên tích cực của diễn đàn, góp phần diễn đàn ngày càng sôi động và vui vẽ hơn.
Hẹn gặp và giao lưu với bác một trận cho vui !!!! (Hùng: 0934792777)

cuong hue

Binh Nhì
Xin chào bác supertennis, theo như ngôn ngữ bác phát ngôn thì chắc chắn bác là người Huế rồi, rất vui vì bác đã tham gia vào diễn đàn, hy vọng bác là một thành viên tích cực của diễn đàn, góp phần diễn đàn ngày càng sôi động và vui vẽ hơn.
Hẹn gặp và giao lưu với bác một trận cho vui !!!! (Hùng: 0934792777)
anh hùng nhớ là giao lưu thôi chứ coi chưng đánh bia la đổ nợ đó. Em nghe hoi bac supertennis có vẽ rành lảo tướng nên cáp cũng nguy hiểm lăm đó

hungbongban

Moderator
anh hùng nhớ là giao lưu thôi chứ coi chưng đánh bia la đổ nợ đó. Em nghe hoi bac supertennis có vẽ rành lảo tướng nên cáp cũng nguy hiểm lăm đó

Cảm ơn cuong hue nhắc nhỡ, chứ lò Lão tướng mà cáp thì thắng 7 thua 3 thôi, cần phải xem lại, mà supertennis là ai vậy Cường ?

Bình luận từ Facebook