CT - Thanh lý combo Leoviz, Rasant Power, Acuda S3

caykhewinter

Thượng Tá
Mình chỉ bán cả combo chứ ko có bán lẻ.
Bán được đó bác. Đừng quá cầu toàn. Mỗi người giải quyết cho bác 1 phần, vậy là đi nguyên cả compo rồi. Xưa nay chuyện Bá Nha - Tử Kỳ chỉ có 01 nhưng dang dở. Ng này khóc người kia là khóc cho sự tương hợp k được bền lâu, hậu thế khóc cho chuyện tri kỷ hiếm gặp. Bác tìm được người mua cả compo thì e rằng dáng hình E nó cũng không được như xưa... Có khi giữa người - người và vật dụng lại thêm màu... hờ hững.

quannhaubinhdanct

Trung Sỹ
Bán được đó bác. Đừng quá cầu toàn. Mỗi người giải quyết cho bác 1 phần, vậy là đi nguyên cả compo rồi. Xưa nay chuyện Bá Nha - Tử Kỳ chỉ có 01 nhưng dang dở. Ng này khóc người kia là khóc cho sự tương hợp k được bền lâu, hậu thế khóc cho chuyện tri kỷ hiếm gặp. Bác tìm được người mua cả compo thì e rằng dáng hình E nó cũng không được như xưa... Có khi giữa người - người và vật dụng lại thêm màu... hờ hững.

Hình và e nó vẫn như xưa, cốt này thừa, để đó chứ có là kiếm mình xài hàng ngày đâu mà "dáng hình E nó cũng không được như xưa... Có khi giữa người - người và vật dụng lại thêm màu... hờ hững"

tiachop

Thượng Tá
Hình và e nó vẫn như xưa, cốt này thừa, để đó chứ có là kiếm mình xài hàng ngày đâu mà "dáng hình E nó cũng không được như xưa... Có khi giữa người - người và vật dụng lại thêm màu... hờ hững"
Bác chủ thớt nên xé lẻ để dễ bán hơn đi ạ. Tất nhiên người bán muốn đi cả combo cho tiện, nhưng thực tế là trừ các combo phổ biến như kiểu Timoboll + 2 mặt Ten thì các combo khác rất ít có người mua cả combo vì còn liên quan lối đánh, sở thích của họ. Vì vậy bác nên chia ra thì anh em dễ mua hơn.

caykhewinter

Thượng Tá
Bán được đó bác ơi. Bác k dùng đến, để lâu, compo xuống cấp. Chưa nói đến mối mọt, nhiệt độ, ánh sáng, độ rơi, chỉ nói đẽn chuột và thiên tai, rủi ro về cơ học do di chuyển. Nếu vậy thì đời cây vợt cũng buồn. Ra đời mà k được phục vụ, còn gì buồn hơn.

Last edited:

Bình luận từ Facebook